เจออีกแล้วข้อหา โหลดเตี้ย แต่งวดนี้ผมตอกตำรวจหน้าหงายเลย

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย tar D-Max 3.0, 23 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    เฮ่อ...

2. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    พวกนี้หาแดกกันง่าย ๆงี้แหละ

3. supat98

supat98 New Member Member

27
    1
    3
    จาก โพลสำรวจของ ม. ฝึกตำรวจเลว ได้พิสุ๗น์ว่า ในตำรวจ 100 คน เราจะพบตำรวจดีได้ไม่เกิน 1 คน นี่ก้อเป้นสาเหตูที่เราโดนกันอยุ่ทุึกวันนี้ไงล่ะครับ

4. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    เบื่อกะตำรวจจิงๆ

5. เบื่อไอ้พวกตำรวจริงๆๆ

6. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ดีครับ อ่านแล้วจะเอาไปใช้บ้าง แต่บางอันก็ฮากันไปครับ

7. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ตำรวจดีก้อมีเยอะครับ

แต่ผมไม่เคยเจอ สักกะคน ...ฮุฮุฮุ

8. giant007

giant007 New Member Member

28
    0
    0
    หุหุหุ อย่าไปโดนข้อหาขับรถช้าละกาน 555+

9. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    เพ่งโดนหัวส้มแถวหลัก4มา โดนปาย 100 หนีม่ะทัน

10. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เหอๆๆๆๆ ยังม่ายโดนอะ สงสัยจะโดน ขับ รถช้าเนี้ยเหละ หรือ เอารถขยะมาขับทำไมนิ อิอิ

11. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ตำรวจดีมีอยู่คน ยืนอุ้มเด็กอยู่หน้าสำนักงานตำรวจเเห่งชาติไง 555++

12. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    555นั่นมันในตำนาน

13. chun

558
    2
    18
    ถ้าเกิดว่าขับรถหนีไม่ทัน ก็เปิดประตูวิ่งหนีเลย แล้วบอกมันด้วยว่า "เดี๋ยวกูตามไปเอาที่โรงพัก"

14. neung4doors

551
    11
    0
    แจกไปแล้วคับ 1 ใบแดง
    กับข้อครหา ตัดแผ่นป้ายทะเบียนหลัง
    สาดดดดด
    แต่ดันไม่โดนไฟหน้า+++

15. chun

558
    2
    18
    เวงกำ

16. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    ผมไม่เคยเจอนะแบบนี้ แต่ก้อนะ โดนซะมั้งตำรวจไทย 555

17. chun

558
    2
    18
    วันนั้นโดนเรียกเส้นกาญจนา มันขอดูใบขับขี่ ยังไม่พอมันขอดูสำเนารถอีก แม่งเล่นกูซะเหนื่อยเพราะว่าเก็บไว้ไหนก็ไม่รู้ กว่าจะหาเจอแทบแย่ บอกมันว่าดูชื่อประกันรถแทนได้มันเพราะมันนามสกุลตรงกับใบขับขี่ มันไม่ยอมด้วย ผลสุดท้ายมันก็ปล่อยไปอยู่ดี เพราะผมไม่ผิด ค..ยเล่นกูซะเหนื่อย

18. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    มันเป็นเรื่องธรรมดาของตำรวจไทย หาเรื่องแม่งไปทั่ว ไอคนที่ดีก็ดีไป แต่ไอคนที่มันไม่ดี น่ะสิ มันทำให้ตำรวจที่ดีเข้าต้องมั่วหมองไปด้วย

19. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมก็โดนข้อหาใส่กรอบป้ายยาว มานบอกให้ใส่เหมือนคนอื่นมั่ง

แต่ก็บอกมานไม่ได้ตัดน๊ะก็เลยถามมันพี่จะหาเงินใช้ใช่มั้ย เอาให้มานไป60มานยางเอา

20. neung4doors

551
    11
    0
    555 กินข้าวได้คับ

21. ตาฉันเหนื่อยไปทำไรมา

22. chun

558
    2
    18
    ปั่นกระแสอีกแล้วไง เดี๋ยวก็ซวยกันทั่งคณะหรอก อิ.อิ.

23. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    วันนี้เพิ่งโดนมาครับพี่น้อง...... ตอน 11.30 น. แถวๆ พระราม 2 ตำรวจเกือบ 20-30 คน ยืนทุกเลน หลบไม่ถูกเรยกู กำลังอารมร์เสียอยู่เรย...............

แม่งโบก ผมก้อจอด ก้อตามฟอร์มขอดูใบขับขี่กะสำเนารถ ผมก้อยื่นสำเนารถให้ดู .................................

มันก้อบอกรถไปโหลดมานะ ผิดกฎหมาย ดัดแปลงไม่มีใบรับรอง จากขนส่ง ..................ผมบอกพี่ มีตลับเมตรป่าว มาวัดจากพื้นถึงไฟหน้าผมดิ่ ต่ำกว่ากฎหมายกำหนดรึป่าว?? แม่งงงโว้ย ผมก้อบอกต่อพี่ ในกฎหมายเค้ามีระบุไว้ว่าต่ำกว่าเท่าไรถึงจะเรียกว่าผิดกฎ อย่ามากะเอามั่วๆ (พูดแบบคนหงุดหงิด รู้ตัวเรยว่าพูดไม่ดี) แล้วผมก้อย้อนถามไปว่าแล้วพี่รู่รึว่าในกฎหมายเค้ากำหนเว้เท่าไร ทั้งรถเก๋งและกะบะ แม่งเงียบ.................ยืนงงๆอยู่พักหนึ่ง

แล้วตำรวจมันถามผมอีกว่า เรารู้ใช่ไหม?.......... ผมตอบว่า ผมนะรู้แล้ว แล้วพี่นะรู้รึป่าว???? ฮ่ะ..... ตำรวจเงียบตามเคย

แล้วตำรวจมันก้อถามอีกล้อนี้ 17 รึ 18 ไปเปลี่ยนมาเนี้ย..............ผมก้อตอบ.........แล้วมันเกี่ยวไรกะพี่ล่ะ................!!!!

เท่านั้นหล่ะมันรีบบอก เชิญๆๆ..............

เออสาด.........คนยิ่งรมเสียอยู่ มาเจอด่านแบบนี้อีก พอขับรถออกมา นึกในใจ ไม่น่าพูดแรงๆเรย ดูเป็นคนไม่ได้งัยไม่รู้ อิอิ แต่ช่วยไม่ได้ กะลังหัวเสียอยู่เรย

24. นี่และตำรวจในเมืองไทย แถวๆๆพระราม2 แม่งมีเกือบทุกวัน

25. แบบนี้ต้องพกหนังสือกดหมายแล้วเปิดให้มันดูแล้วบอกให้ไปสอบตำรวจใหม่เลยดีมั้ยเนี้ย ไอ้พวกที่จับมั่วๆหาแต่ตัง

26. neung4doors

551
    11
    0
    5555 ผมชอบอ่ะ

555 ตำรวจ งงแดก+++

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จัดไปซะ 1 ชุดใหญ่รอดตัวไป

28. เอามาให้ดู มีขายตามร้านหนังสือทั่วไป

29. แบบนี้ต้องหาติดรถแล้ว เอาให้มันอ่าน

30. tar D-Max 3.0

72
    0
    0
    โดนใจเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้