เจออีกแล้วข้อหา โหลดเตี้ย แต่งวดนี้ผมตอกตำรวจหน้าหงายเลย

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย tar D-Max 3.0, 23 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    ผมโดนด่านตรวจแถวบางบอนวันนี้ ก่ะขับรถอยู่โดนโบกซะงั้น พอจอดแม่งจะเอาแต่ใบขับขี่อย่างเดียว ไม่บอกว่าข้อหาไร ผมถามแม่งตั้งหลายรอบว่าข้อหาไร ตำรวจบอกว่ารถผมไปโหลดมา ผมเลยสวนเลยว่า
    พี่มีไม้บรรทัดป่ะ ผมจะวัดให้พี่ดู ว่ารถกระบะ วัดจากกลางไฟหน้าถึงพื้นห้ามต่ำกว่า 60 ซ.ม. รถเก๋งห้ามต่ำกว่า 40 ซ.ม. ตำรวจแม่ง งงเป็นไก่ตาแตกเลย รีบปล่อยผมเลย ผมเลยรอดมาได้ ผมโดนแถวนั้นหลายรอบแล้ว ตรงใต้สะพานบางบอนข้ามถนนวงแหวน 555

2. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    จะจำไปใช้คับ++

3. ใช้ประจำครับเส้นสายหนึ่ง อิอิ

4. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ดีครับ โดน ตอกหงายกลับซะบ้าง แม่งจับมั่วๆ

5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    555++ สมไปเรียนกฏหมายมาใหม่ซ่ะพี่หัวปิงปอง

6. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    พวกนี้แม่งชอบมั่ว

7. บางข้อหาตำรวจแม่งยังไม่รู้เลยครับ
    พูดง่ายๆครับแม่งควายแม่งเรียนกฎหมายมา
    น้อยพวกนี้ อิอิ

8. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    อิอิ..เเจ๋วไปเลยพี่..ถ้าโดนจะเอาไปใช้บ้าง..หุหุ

9. neung4doors

551
    11
    0
    จิงคับ พวกนี้แม่งเรียกแล้วคิดว่าต้องได้+++

10. มันนึกว่าเราหมูหรอสาย1อ่ะตัวดี

11. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    กุ้ง อ๊ะป่าว โอม อิอิ

12. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    จัดไปคับพี่.............ตำรวจพวกนี้มันชอบฟอร์มมันจะเอาเงินมากกว่าคับมันเลยคิดข้อหานานหน่อย.......หนสุดท้ายมันก็เลยโดนแบบนี้.......อิอิ

13. notty

873
    20
    0
    เเม่งคิดไรไม่ออก ก้อข้อหาดัดเเปลงสภาพ โธ่ไอ้เวง................

14. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    ไอ้พวกนี้ ชอบทำนาบนหลังคน

15. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เข้ามาแจมด้วยครับ พวกนี้มันต้องเจอของดีซักวันครับผมโดนจนสุดจะทนแล้ว
    ไม่รู้ชาติที่แล้วผมขับรถไปทับหัวบุพการีมันรึเปล่าแค้นจริงๆครับ

16. แม่งจับมั่วๆ สงสัยสิ้นเดือนมันไม่มีตังใช้

17. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    วันนี้ผมก้อโดนดับเรื่องสติกเกอร์ไฟตัดหมกแม่งบอกข้อหาสีโคมไฟส่องสว่างไม่ถูกต้อง เสียตังค์ไปให้มันซะ 200 แม่งโครตเกียจไอ้พวกนี้เลยว่ะ

18. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    แล้วรถผมจะโดนข้อหาอะไรบ้างเปล่าหว่า เก่าเกิน ห้ามขับไหมเนี้ย

19. tar D-Max 3.0

72
    0
    0
    มันต้องเจอดีสักวันไอพวกนี้

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ถ้าเส้นนั้น เอ ต้อง พยายามขับรถต่อก้น รถที่มี คอก แล้วขนของ รถเราจะไม่โดนเรียก 55555

ถ้าไม่มีรถคอกหรือรถขนของ ก้อทำตามที่ ต้าร์ บอกก้อโอเค

แต่ถ้า แม่ง ไม่ยอมรับความจริง จำรหัสมันไว้ ไม่ก้อ ถ้าโทสับมีกล้อง อัดเสียงหรือ แอบถ่ายรูปไว้ก้อด้าย

21. notty

873
    20
    0
    ไรว่ะ สติ้กเกอร์ไฟตัดหมอกก้อโดน เวงไอ้พวกขนสาหร่าย เอือมเเม่งจริงๆ

22. neung4doors

551
    11
    0
    ตอนนี้ผมรอวันโดน เพราะเพิ่งไปติดสติ๊กเกอร์ไฟหน้ามา เหอ เหอ

ไม่กลัวโว๊ย สาด..+++

23. อย่าไปกลัวครับมันก็แค่ไอ้หัวปิงปอง อิอิ

24. notty

873
    20
    0
    แม่งขยันตั้งกันจริงๆ

25. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    วันนั้นเจอมันโบกมือ ผมเลยยิ้มให้แล้วซัดหนีเลย สนุกดีจริงๆ ครับ

26. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ผมก็เคยซัดหนี...อิอิ มันได้แต่ยืนมองแต่มันไม่ตามมันหันไปโบกคันอื่นต่อ.....สะใจจิงๆ

27. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผมเคยซัดหน้ามันครับ มันหงอเลย พอเช้า ก็ตืน อาบน้ำ กิน ข้าว สบายใจ อิอิ

28. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    พวกนี้สังแต่จับอย่างเดียว บางเรื่อง อย่าไปยอมมันคับผม มันจะได้ใจเอา

29. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เปนงี้แหละพี่น๊อต สิ้นเดือน หาเงินแดก ประชาชน แม่งเสียภาษีให้รัฐ มาเสียให้พวกมันอีก ถุย

30. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    กรูหละป่วยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้