โครงการในอนาคต

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Torlek_Celica, 10 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    อันบนครับ

2. Thi64

Thi64 New Member Member

23
    0
    0
    ผมเอามือหมุนกระจกนะครับต่อ

3. Thi64

23
    0
    0
    ผมจองมือหมุนกระจกครับต่อ

4. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    เดี๋ยวผมไปซื้อให้ใหม่ครับพี่ อันนี้ไว้ใส่รถตัวเอง;) :D

5. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    ซื้อมาให้แล้วครับ อีกคู่นึง แจ่มเหมือนกัน:rolleyes:

6. Thi64

23
    0
    0
  7. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    เอ่อออออ...คุณต่อ...

หายไปหลายวันเลยผม ติดงานเล็กน้อย...ครับ

ถ้าวาง ก็น่าจะ ทำสีก่อนค่อยเข้ามาก็ได้ครับ...จะดี

แล้วก็ ผมเสนอเรื่องเครื่องเว้ยยยยย
    ว่า น่าจะวาง บีม ขับหลัง ไปเลยดีกว่ามั๊ยครับ หกเกียร์ เครื่องปีใหม่ด้วย :)

8. Torlek_Celica

275
    0
    0
    แพงอ่ะดิน่ะ...:p ไม่ตรงใจด้วย...:(
    แบบว่าอยากได้เกียร์ออโต้/ แรงมารอบต้น/ ประหยัดๆน้ำมันหน่อย
    ราคา fe ขับหลังนี่ น่าจะถูกกว่า beam สักครึ่งนึงได้มั้งครับ:D (หรือเปล่า?)
    แบบว่าต้องปันเงินไปหาอะไหล่อย่างอื่น กับทำสีอีกเยอะเหมือนกันนะครับ:cool:

9. Torlek_Celica

275
    0
    0
    วันนี้ไปปทุมวันมาครับ
    เห็นพวงมาลัย celica วางอยู่ที่ร้าน ถามไปถามมา กลายเป็นของพี่บอล กำลังจะมาเอา
    เลยโชคดีเจอพี่บอลโดยบังเอิญ พี่บอลก็ใจดี พาไปดูพวงมาลัยอีกร้านนึง เลยพากันหิ้วกลับบ้านมาคนละยวง
    ดีใจจัง:D :D

10. Torlek_Celica

275
    0
    0
    อันนี้ของพี่บอลครับ ขออณุญาติลงรูปนะครับ:) :rolleyes:
    อยากได้แบบนี้จัง...;)

11. odd

124
    4
    0
    ก็คุณต่อ ลองไปคุยกะป๋าดูละกันครับ

12. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ... เดี๋ยวว่างๆ เข้าไป ;)
    อยากลองติด ตัวเพิ่มอากาศ id กลม ดูเล่นๆ เผื่อจะทำให้ประหยัดน้ำมัน เพิ่มมาอีกนิดนึงก็ยังดี:D

13. odd

124
    4
    0
    คุณต่อ..จะเซฟเงินทุกทาง..เพื่อปั้นคันนี้เลยนะครับเนี่ย หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ :)

14. NeAx

NeAx New Member Member

3
    0
    0
    เก๋ามากเลยครับ ขอบคุณครับ

15. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    พี่ต่อสู้ๆ.....:)

16. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ของบางส่วนที่ทยอยขนไปอู่ PK แล้วครับ
    ฝากระโปรง:)

17. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ซุ้มบังโคลนซ้าย:)

18. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ซุ้มบังโคลนขวา:D

19. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    ฝากระโปงกะแก้มคุ้นๆนะ.....อิอิอิ
    :D

20. กำลังเก็บตัง จะทำสี วางเครื่องเหมือนกันครับ เสร็จเร็วๆนะครับ

21. Torlek_Celica

275
    0
    0
    update ครับ วันนี้รถผมเพิ่งโอนได้ครับ
    ตอนแรกคนที่รับจ้าง เค้าจะขับไปโอนให้ แต่พอเอาเข้าจริง ไม่ยอมเอาไป บ่นว่ากลัว ไม่รู้กลัวอะไร
    สงสัยรถผม สภาพคงน่ากลัวมาก เลยดำน้ำเอา (งงเหมือนกัน) ไม่เอารถไป ถ่ายรูปไปอย่างเดียว ก็โอนได้แฮะ
    งั้นพรุ่งนี้หรือวันไหนที่ลิบว่าง ฝากมาเอาไปชุบตัวทีนะครับ
    จอดตรงนี้นานๆไม่ดี เสาวิทยุหายไปแล้ว กลัวอย่างอื่นจะหายตาม รีบมาเอาไปดีกว่าครับ

22. Thi64

23
    0
    0
    พี่ว่าอันบนสวยกว่านะครับ ต่อ

23. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ได้ทะเบียนใหม่แล้ว โอนแล้วเรียบร้อย...:D

24. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ทะเบียนใหม่ กรุงเทพ:D

25. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ต่อโคตรฟิตเลย กว่าจะปั้นคันนี้ได้ ยังกะเลี้ยงลูก !! :D

26. Torlek_Celica

275
    0
    0
    update ล่าสุดครับ
    ลิบมาเอารถไปแล้ว วันนี้ 9/1/2549

สังเกตุฝุ่นครับ หนามั่ก:p

27. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ลิบบอก สบายมาก มังกรตัวนี้ หมูๆ:D

28. Torlek_Celica

275
    0
    0
    เอ้า...กินน้ำก่อน:D

29. Torlek_Celica

275
    0
    0
    พวง...หนักมากๆ;)

30. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ไปดีเถอะนะ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้