โครงการในอนาคต

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Torlek_Celica, 10 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Overdose

Overdose New Member Member

21
    0
    0
    ติดตามมาตลอด สุดยอดมากๆครับ

2. Torpido

Torpido Guest

0
    0
    0
    เพิ่งมาอ่านแต่สุดยอดจิงคับ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    รอติดตามชมตอนต่อไปอยู่นะคร๊าบ :D :D :D

4. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    สุดยอดมากเลยครับ ผมรัก Retro ผมเจอแนวของผมแล้ว ใครพอจะทราบบ้างไหมครับ แถวไหนมีขายรถรุ่นนนี้บ้างอ่ะครับ ลบกวนช่วยบอกหน่อยครับ

5. wwwat

wwwat New Member Member

11
    0
    0
    นับถือใจเลยคับ

6. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    สวัสดีครับ
    หลังจากหายจากห้องนี้ไปนานมาก เพราะช่วงนั้น มรสุมกับรถคันนี้มาก จนแทบจะท้อไปเลย
    แต่ก็ได้คำแนะนำดีๆจากหลายๆท่าน ทำให้รถคันนี้วิ่งได้อีกครั้ง
    จริงๆทำเสร็จ วิ่งได้นานแล้วครับ
    แต่ช่วงหลังๆมา rcweb ก็มรสุมชีวิตเหมือนกัน เข้ายาก โพสยาก โหลดไม่ค่อยขึ้น
    เลยไม่ได้มาอัพเดทเลย:confused:

7. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    :D:D ขอบคุณพี่อู๋ช่วยถ่าย

8. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ลืมพูดถึงเรื่องล้อ ล้อกล้วยดำๆที่เห็นตอนแรก ขายไปแล้วนะครับ
    ได้ชุดใหม่มา สีทองแท้ จากโรงงานเลย:cool:

สุดท้าย รูปแถมครับ:teeth:

9. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ลืมให้ดูเครื่อง:cool:

10. wwwat

wwwat New Member Member

11
    0
    0
    ฮู๊ๆๆๆๆเนียบมาาาากๆมันคนล่ะคันกะอันแรกเลยคับ สุดยอดเลยคับ
    เอออยากรู้คับว่าหมดปายประมาณเท่าไหรหรอครับ สุดอ่ะ

11. Torlek_Celica

275
    0
    0
    หมดเท่าไหร่ไม่รุ้อ่ะครับ มันค่อยๆไปทีละนิดทีละหน่อย

ตอนนี้หาเรื่องทำเพิ่มครับ เบื่อ2T-Gละ ;)

12. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ชอบกระทู้แนวนี้มากๆครับ เจ้าของรถก็สุดยอดจริงๆ นับถือ ขอให้รถสวยๆแรงๆสมใจนะครับ ติดตามชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้