ท่านประทาน ฝากประชาสัมพันธ์ เรื่อง ST ออกโทรทัศน์ คร้าบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs New Member Member

171
    1
    0
    ขอดูรูปหน่อยคร๊าบบบ ^^ อากาศร้อนโครต

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0

รอซักหนิดสงสัยคนที่ถ่ายรูปยังไม่ฟื้นอากาศแม่มร้อนจริงๆ
    ไว้มิตติ้งเสาร์นี้เจอกันอีกนะครับ;)

3. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs New Member Member

171
    1
    0
    สงสัยมิตติ๊งเสาร์นี้จะไปม่ายได้ซะละคับ พี่ๆ จังหวะต้องไป พัทยาอ่าเสียดายจัง :cry: เสียใจ ๆ

Ps.ไปครั้งแรก ไปแบบเอ๋อ ๆ อายทั้งรถ อายทั้งคน - -:eek:

4. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0

ไม่เป็นไรครับ คราวหน้ายังมีครับนิน

5. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    April Fools' Day

หวัดดี วัน โกหกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้