จำใจต้องห่าง..จากเพื่อนๆ..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สาธุเจ้าเต้ย..

2. ตั้งแต่พี่เทน ไม่อยู่ เด๋วนี้ซอยกระดก สนั่นหวั่นไหวทุกค่ำคืนเลยคับ
    อย่างกะสนามแข่งรถเลย เล่นเอาผม กินไม่ได้นอนไม่หลับ นั่งฟังเสียง
    กะเพื่อน ว่าเครื่องรัยกัน 555+ ถ้ากลับมา ต้องเอาวีโก้ตัวแรงมาสั่งสอนบ้างน่ะคับ อิอิ

3. hivigo

2,219
    39
    0
    วันจันทร์นี้..จะไปทำ..ครัซท์แล้วอ้วน..รับรองออกตัวโดด...ม้าลงพื้นเต็มๆล่ะงานนี้...บวกกับโปรแกรมกับ..จูนกล่องมาใหม่...มันส์..พะย่ะค่ะ...รับรอง:D:D:D:D:D

4. ตายละ วีโก้ล้อโต วิ่ง ถ้า15 บนถนน นี่สยองแน่เลย พาไปลองนั่งบ้างน่ะ อิอิ

5. hivigo

2,219
    39
    0
    ถ้ามันสมบูรณ์...เมื่อไร??....รับรองได้นั่งแน่ๆ..อ้วน...แต่ถึงยังไง??ก็ยังตาม.ไมตี้..บอร์น.....ล้อPro 1....ไม่ทันอยู่ดี.....:D:D:D

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ซักวันครับพี่เทน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้