รูปบางส่วนในงาน M-MAX SLIDE NIGHT DRIFT COMPETITION สนามไบเทคครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    รถสวย ๆ

สาว ๆ สวย ๆ

2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ผมว่าเรื่องคนดู มันอันตรายจิงแหละ

ยิ่งตรง เอเปก โค้งสุดท้ายนั่น คนดูก้อดันๆ กันเข้ามาเรื่อยๆ เสียวแทน. .

น่าจะกั้นให้เป็นเขตรอบนอกไปเลยดีกว่าครับ

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คุณแสน+ออนไลน์ ผมเห็นด้วยกับอัฐจรรย์ครับ แต่คราวหน้าคงต้องหามุมที่สามารถวางได้ครับ เพราะบางมุม พอวางไป เนื้อที่จะหายไปเยอะเลยครับ

คุณ ESPRIT ขอบคุณสำหรับคำชมครับ กล้องดีครับ แต่คนถ่ายห่วย อิอิ (ปล.รีทัชไม่เป็นครับ แค่ย่อไซส์รูปเท่านั้น)

น้องโป๊ย คราวหน้าจะทำการบ้านให้มากกว่านี้ คราวที่แล้วครั้งแรก ๆ อิอิ เลยยังไม่ค่อยรู้จักใครมากนักครับ

คุณ Indy Trade ผมเห็นด้วยครับ :) ไว้เด๋วมีของราคาถูก อย่าลืมมาอุดหนุนผมอีกนะ 55555

ในคราวหน้า เราจะประสาน สน.ท้องที่นำรั้วมากั้นให้มากขึ้นกว่านี้ครับ (คราวนี้ขอไปท่านบอกว่าเตรียมให้ไม่พอ)

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เพ่........จอนนนนนนนนนน

ม่ายมีรูปตั้มส์เลยยยยย T_T""~

แต่งานสนุกมากครับ ร้อนไปนิสสสส ครั้งหน้าสงสัยต้องเอา รถ น้ำมันเต็มถัง เอาไว้นั่งตากแอร์ อย่างเดียวซะและ .. ^^

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    โอ๋ ๆ ๆ ๆ
    ตั้มส์จ๋า อย่าน้อยใจไป
    พี่ไม่มีเวลาจะลงให้จ้า
    แต่อยากได้พี่จัดให้ อิอิอิิ
    สามรูปพอนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2008
  6. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ฝากให้อีกหน่อย เด๋วน้อยใจกันอีก อิอิ

เฮียโก Falken
    กุ้ง VEERUBBER
    มอส HANKOOK
    โอม ยังไม่มีสังกัด อิอิ
    นครรรรรร Goodyear

7. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ต้อง ขอโทษ พี่ John และคุณ ตั้ม ที่ขับ S15 คาดลาย Hahkook ด้วยนะครับ ที่ทำการลบรูปโดยมิได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า และ บอกกล่าวก่อนที่จะลบ

คือรูปรถของคุณตั้มนั้น ทางพี่ John ได้ post ไว้แล้ว แต่ด้วยรูปรถคุณตั้มบางรูปนั้น ได้เห็นสติ๊กเกอร์ บางอย่างชัดเจนเกินไปจะเนื่องด้วยสาเหตุใดๆก็แล้วแต่ สติ๊กเกอร์ที่เห็นนั้น ไม่สมควรที่จะอยู่ในเว็ปนี้(ถ้าชัดเจนเกินไป ก็จะไม่สมควรครับ) ยังไงก็ต้อง ขอโทษอีกทีแล้วกันนะครับ ถ้าไม่พอใจอะไร ก็ เสียใจด้วยครับ ไม่อยากให้มีปัญหากันครับ

8. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    สวยจัง

9. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
  10. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    มันมากกกครับบบ

11. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0

แห่มมม แอบจำได้นะครับ น้าจอน .:D:D:D:D

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0

ไม่มีปัญหาครับ จั๊ม...

พี่ก็ลืมไปว่ามันมีปัญหากันมาก่อน 555555

ยังไงคราวต่อไปจะระวังนะครับ ถ้ามีก็จะแก้ไขให้มันมัว ๆ ละกัน อิอิ

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย อิอิ

13. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ไม่รู้เรื่องเลยตาคนนี้ เดี๋ยวตีตายเลย เออ ว่า แต่มันเรื่องอะไรอะพี่ :D:D

14. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ขอบคุณพี่ John ที่เข้าใจครับ คือปัญหาเหล่านั้นมันจบไปแล้วน่ะพี่ ผทเลยไม่อยากให้ เข้าใจอะไรผิดกันและไม่อยากขุด ก้เลยไม่อยากให้เห็น สติ๊กเกอร์นั้น

จริงแล้ว กระทู้งานนี้ ถ้าเป็น เมื่อก่อน คงลบไปแล้ว (อันนี้พี่ก็คงรู้แหละ) แต่มาถึง ณ.ปัจจุบัน ทุกคนคิดกันเป็นผู้ใหญ่แล้วและอยู่วงการเดียวกัน ก้เลยไม่คิดอะไรกันมาก มันก้ดี กลับสร้างสีสรรให้กับ เรซซิ่งเว็ป อีกต่างหาก เพราะทุกๆคนได้เข้ามาดูรูปสวยๆงานดีๆใหญ่ๆมีชาวต่างชาติมาวิ่ง อย่างน้อย นักดริฟท์ มาเล ก้คงจะเข้ามา เว็ป เรซซิ่งเว็ป นี่แหละ ก็เป็นส่วนดี ที่ คนต่างชาติก็รู้จัก RacingWeb
    ถ้ามันมั่วๆหรือจางๆ มันก็ post ได้ ปรกติแหละครับพี่ แต่ถ้าจัดเจน ก้คงต้องขอลบ ผมคิดว่าพี่ John คงไม่คิดว่าผมบ้าอำนาจหรอกนะพี่ แต่ที่ผมผลบไปก้เพื่อ ความ สบายใจ ของทั้ง 2 ฝ่าย และเพื่อไม่ให้เกิดปัญา

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่จ้อนไม่ว่าไรคับจั๊ม คนที่มีอำนาจกับเขามีคนเดียวคับ อิอิ :D:D

16. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ใครเหรอออออออ?

17. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ไม่มีใครมีอำนาจหรอก แหม...คนเรารักกันก็ต้องให้เกิยรติกันสิ ใช่มะ 55555

18. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0

จริงครับ รักกันไว้เถิด :)

19. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่ได้ติดตามงานในครั้งนี้นะครับ
    หวังว่าคงมีความสุขกับการดูนักแข่งทุกท่านแข่งกันอย่างสนุกสนานครับ

แล้วอย่าลืม สนามหน้าตรงกับ
    วันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม 2551
    เวลา 1000-1800
    ที่สนาม BRC หลังซีค่อนแสวร์นะครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้