ถึงคุณ Coromant เรื่องคุณ Poooony ผมได้ทําการตรวจสอบให้เบื้องต้นแล้วครับ น่าจะเป็นประโยชน์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย duke_es, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    ปรบมือให้ดังๆ เลยครับ เยี่ยมยอดมากมาย

2. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    เยี่ยมมากครับต่อไปจะได้ไม่มีใครกล้ามาหลอกลวงอีก

3. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    โห อะไรจะขนาดนั้น FBI ดุ๊กนี่หว่า ไม่เสียแรงที่มีตำรวจหน้าบ้าน เป็นปลื้มอย่างยิ่ง จากชาวคณะ โอฬาร F C

4. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ดุ๊กจอมแฉพี่เชื่อละว่านายสุดยอดมากๆๆๆเลย

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เก่งมากน้องชาย ขอชมจากใจ วายร้ายทั้งหลายที่จะเข้ามาหลอกขายของในคลับระวังตัวไว้ให้ดี
    เด๋วนี้เรามีหน่วยสืบราชการลับแว้ว

6. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    เยี่ยมยอดคับ

7. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    เข้ามาปรบมือให้อีกรอบครับ ชื่นชม ชื่นชม

8. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    lสุดติ่ง

9. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
  10. Rong_ES

Rong_ES New Member Member

6
    0
    0
    เยียมจริงๆเลยคับกับข้อมูล(ตั้งแต่ซื้อของมาไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อน)ยังไงก็ขอคุณเกี่ยวกับข้อมูลคับ

11. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมคนผ่านมานะครับ

ชื่นชมจริงๆครับคุณดุ๊ก

ยิ่งที่บอกว่า อโหสิให้พวกมันเถอะนะครับ อย่าไปจองเวรพวก เฮียๆ แบบนี้เลย

จริงด้วยครับ

12. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    คุณดุ๊ก เจ๋ง จริงๆ คับ

13. coromant

117
    5
    0
    ตอนนี้ผมมีที่อยู่ แล้วเลขที่บัตรประชาชนแล้ว ดูแล้วคิดว่าน่าจะเป็น Poooony ถึงไม่ใช่ก็จะสาวต่อ ครับ

14. oleo_unlimit

oleo_unlimit New Member Member

47
    1
    0
    สุดยอด เก่งว่ะ ขอชมเชยที่มีน้ำใจกับคนที่เดือดร้อน

15. GoNg

GoNg New Member Member

10
    0
    0
    ส่วนใหญ่ผมเข้ามาอ่านคับ และก็ไม่ได้เข้ามาบ่อยนัก..
    เจอกระทู้นี้ของคุณดุ๊กเลยอดไม่ได้ที่จะแสดงความชื่นชมคับ
    คนเก่งอย่างคุณดุ๊กว่าหายากแล้วแต่น่าจะยังพอมีคับ
    แต่เก่งแล้วมีน้ำใจแบบนี้นี่ ... ผมชื่นชมจากใจจริงๆคับ :)
    เป็นกำลังใจให้คุณ coromant ด้วยคนคับ

16. coromant

117
    5
    0
    ผมไม่มีรู้ว่า เลขที่บัญชีที่คุณให้ผมมาจะเป็นของคุณ หรือเปล่าแต่ผมคงดำเนินการตามกฎหมายครับ

17. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    สุด

18. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    "ขอให้คุณ Duke รวยๆ แฟนสวยๆ นิสัยดีๆนะครับ"

ประโยคนี้ไม่ต้องขอให้ดุ๊กหรอกครับ เหอๆ ใช่ป่ะพวกเรา อิ อิ

19. Poom0409

Poom0409 New Member Member

18
    1
    0
    ขอแวะมาชื่นชมคับ คุณคือลูกผู้ชายตัวจริง

20. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    จับได้ยัง

21. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    :first: เยี่ยมจริงๆ ดุ๊ก ว่าแต่เรื่องไปถึงไหนแล้วหว่า

22. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    สุดยอดนักสืบคับ

23. coromant

117
    5
    0
    ผมจะแจ้งความวันนี้ครับ ชื่อที่อยู่ รู้ เบอร์บ้าน รู้ เลขที่บัตรประชาชน รู้ สุดท้ายคงต้องแจ้งความ เรียกมาสอบสวนครับ อายุยังวัยรุ่นอยู่ อายุแค่ 25 เกิดเดือนพฤษภา บ้านอยู่ ลำลูกกา บอกหน่อยเดี๋ยวหาว่าเราขู่

24. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ขอบคุณทุกกําลังใจครับ และขอเป็นกําลังใจให้คุณ Coromant ด้วยนะครับ ตามจับให้ได้ไวๆ นะครับ โลกใบนี้ไม่มีที่สําหรับคนแบบนี้มากหรอกครับ

25. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    :D:D:D:D

26. coromant

117
    5
    0
    สรุปเหตุการณ์ทั้งหมดครับ คือไอ้ปริวิณ มัขขับ EG เครื่อง B18 น่าจะอยู่ที่ลพบุรี มันสั่งซื้น้ำสปูน ในราคา 6500 โดยหลอกให้ผม และน้องอีกคน โอนเงินไปยังคนขายท่อน้ำสปูน ที่เขาขายอยู่แถวรังสิต มันทำได้หิงจิงเจี้ย ใครมีเบาะแสบ้างครับ น่าจะเป็น EG B18 เหลืองสปูน อยู่ลพบุรี มันชื่อจริงว่า ปริวิณ ในที่สุดผมก็สาวใกล้ปลายทางแล้ว จะจับมันเข้าคุกให้ได้ ไอ้เด็กเวร

27. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    แมร่ง เลวสาด......ขอให้จับได้ไวๆคับ

28. coromant

117
    5
    0
    ขอโทษ คุณ คฑาวุฒิ อ่อนสุทธิ ครับ คุณคฑาวุฒิ ไม่มีส่วนเกี้ยวข้องในเรื่องนี้ครับ เขาแค่ขายของไปยังลูกค้า ที่สั่งของครับ

29. coromant

117
    5
    0
    สรุปเรื่องราวนะครับ มันชื่อ ปรีวีณ เข็มนาค ขับ 3Door สีน้ำตาล เครื่อง B16 อยู่ต. ทะเลชุบศร ลพบุรี ตอนนี้ได้สรุปแล้วจากน้องอีกคน คนขายท่อน้ำให้มัน และตัวผม เสียงที่คุยซื้อขายวันนั้น ผมจำเสียงมันได้ พูดเหมือนคนติดยา ถึงแม้ว่ามันจะยังไม่รับก็ตาม เดี๋ยวกูจะให้เพื่อนไปยิงหัวมึง ระวังไว้ดีๆ มึงอย่าอยู่ที่บ้านแล้วกัน เตรียมตัวไว้ดีๆ สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    จับคนทำผิดให้ได้ไวไวนะครับ ชื่อบัญชี bangkok 2250561939 KATAVUT ORNSUTTI

นะของผมเองครับ ขอแก้ข่าวด้วย ผมขายสินค้าตกแต่งรถครับ มีชื่อร้านอย่างเป็นทางการ

CAR ATT SHOP รับประกันครับ ไม่เคยโกงเงินใคร เรื่องมีอยู่ว่า มีลูกค้า ท่าน นึง ใช้นามว่า

นาย ปรีวีณ ใด้โทรมาสั่ง สินค้า SPOON ผม เป็นท่อน้ำ ของแท้ ในราคา 6500 บาท

ผมบอกให้เขา โอนเงินมาให้แล้ว ผมจะส่งสินค้าให้ เค้าโอนมา ครั้งแรก 3500 อีกครั้ง 3000

โอนมาครบ แต่โอนมา คนละสถานที่ ที่แรก พระรามเก้า อีกที่ พระรามสอง หรือสาม ไม่แน่ใจ

แล้ว เค้า สั่ง ผมไว้ว่า ถ้ามีใครถามอะไร ให้บอกว่าไม่รู้เรื่อง เค้าอ้างว่า เดี๋ยวแม่เค้าจะด่าที่สั่งของแต่ง

ผมรู้รายละเอียดเท่านี้ จริงจริง แล้ว คุณ ปรีวีณ ให้ผม ส่งสินค้า ไปที่ ลพบุรี ผมก้อส่ง คิดค่าส่งของเค้า 200

ซี่ง เป็นเรื่องปกติ ที่ลูกค้าสั่งสินค้า เมื่อโอนเงินมาครบ แล้วผมก็มีหน้าที่ส่งสินค้าให้ครับ ขอให้เพื่อนเพื่อนพี่พี่

ในคลับ ได้โปรด เข้าใจผมด้วย

ส่วนตัวผมนั้น ผมรับซื้อขาย รถมือสองทุกชนิดครับ และรับสั่งอุปกรณ์ตกแต่งรถทุกชนิด และรับทำรถเก่า

คงไม่มานั่ง โกง เงินแค่ 6000-7000 ครับ ผมขายรถกำไรดีกว่าเยอะ ไม่มานั่งทำลายตัวเองแน่ เสียชื่อไปทั้ง

วงการรถแน่ ถ้าใครไปย่าน เกษตร นวมินทร์ ติดกับ เยส อินดิส คงเคยเห็นบ้าง ครับ ชื่อร้าน CAR

ATT SHOP ที่มี AE86 หลายหลายคัน จอดโชว์ และรับ ทำรถโบราณ ใครอยากทราบข้อมูลเพี่ม

ติดต่อ ผมได้ครับ ART 0819014637

P

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้