NV Club Meeting สวนสนุก wonder world เสาร์ที่ 5 เมษายน 2551

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    ชาวฝั่งธนรวมตัวตั้งแต่3ทุ่มของคืนวันศุกร์ที่4เม.ย.ที่คลองหลอดยาวไปถึงสนามหลวงนำโดยตาเล็กครับ

2. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0

หายไปไหนมาอ่ะน้องบี ม่ะได้เจอกันน๊าน นานน๊า :D

3. กฤษณา ภังคี

กฤษณา ภังคี New Member Member

13
    0
    0
    เสียดาย อดไป Meeting 5 เม.ย แล้น ขอเป็นเดือน พ.ค ละกันนะ

เสียดายมากเลย อดไปพบเพื่อนๆ ซะแล้ว พอดีติดธุระอะค่ะ ไว้ไป พ.ค ละกัน ไม่ทราบว่า พ.ค มี Meeting หรือเปล่า แล้วจัดที่ไหนค่ะ :(

4. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    เดือน พ.ค. ก็จะเป็นคิวมีตติ้งทางฝั่งธนคับ
    คงน่าจะเป็น BIG C ราษบูรณะเหมือนเดิมคับ

5. กฤษณา ภังคี

กฤษณา ภังคี New Member Member

13
    0
    0
    ไกลจากบ้านใช้ได้เลยนะเนี่ย...

** เสียดายจิ แฟชั่นใกล้สุดแล้วนะเนี่ย...แต่ยังงัยก็อยากไปทุ้กที่ ที่มีจัดนะค่ะ **:D

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ..........................

7. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    .....................................ตาบอย

หนามหลวงเค้าไม่ให้ขายแล้ววววว

ไปวงเวียน 22ไปปปๆๆๆๆไหมมม

8. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ เจอกันแน่นอนครับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :)ไปไม่ถูก ไว้รอไปพร้อมผมก็ได้ครับ big C น่ะ เดี๋ยวไกล้วันงานแล้วค่อยว่ากันอีกทีดีมั๊ยครับ:p

10. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    พรุ่งนี้เจอกันคร๊าบบทุกท่าน

11. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    หุหุหุ.....ชักยังไง ยังไง อยู่

12. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    เทียนนี่แฟนพันธุ์แท้เด็กหนามหลวงจริงๆ

13. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เออ วะนี้ยังไม่รู้เลยนะเนี้ยว่ามันย้ายต้องโทรไปถามปรมจาร์ยเทพไก่ ก่อนว่าเค้าย้ายจิงป่าว :D

14. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ........สาดดดดดดดดด........:D

15. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อ้าว อิอิอิ ยังไม่สงกานต์ เลย พี่ผม สาดดดดดดดดดด ซะแล้ว อิอิอิอิ เปียกไปเยย:D:D:D

16. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ฮ่าๆๆๆ สาดกันแต่ต้นเดือนเลยยย

17. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    จะแค้นอะไรนักหนาละพี่ แหม่ๆๆๆที่พี่ให้ผมไปรอตั้ง 1 ชม ผมยังไม่ว่าอะไรเลย เอิ๊กๆๆ เหลืออีกตั้ง 5 ครั้งนะ เดี้ยวน้องให้พี่อ้วนเค้าจัดให้เนอะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้