ยังจำภาพเหตุการณ์ตอนนั้นกันได้หรือไม่ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Activestyle, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    คงไม่มีทางอีกแล้วครับ ถ้ามีอีกผมเติมน้ำมันเต็มถังให้เพื่อนสมาชิกทุกคนเลย อิอิ (อย่าลดถึงนะเว้ยเอา 15บาทกว่าพอ)เหอๆ

2. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    มันกี่ปีมาแล้วอ่ะครับในรูปอ่ะเหอะๆคิดแล้วเศร้า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้