ด่วน ๆ กำหนดการมิตติ้งเดือนมีนาคม 2551 (23 มี.ค.51)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบครับพี่เจ :sad:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โอเคครับพี่ แล้วโทรหาผมล่ะกัน .... ขอให้หลานพี่พาหายป่วยเร็วๆ นะครับ :):):)

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่าเครียดมากนะ เดี๋ยวไม่สวยนะจ๊ะ ยิ้มไว้โลกจะแตกก็ยิ้มไว้ :D:D:D

4. นี่ตาเกียร์ จะให้ยิ้มทั้งวันก็บ้าดิ

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถึงบ้า แต่ก็หน้าตาดีเว้ย 55+

6. - -" แอ๊วะ จาอ้วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เห็นถามกันมาหลายคนว่าจะมากันเยอะมั้ย ผมพูดตามตรงมิตติ้งกี่ทีก็มากันน้อยเหมือนเดิม ไม่ว่าจะจัดวันหยุด หรือวันทำงาน ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปผมว่าไม่นานเกินรอก็คงจะเหลือสมาชิกแค่ 4-5 คนเหมือนตอนที่เริ่มตั้งคลับแหงๆ แต่การจัดมิตติ้งก็ต้องจัดต่อไปทุกเดือน เพราะผมหวังไว้ว่าคงจะมีสักครั้งที่มากันเยอะเหมือนสมัยแรก ๆ อยากให้ทุกคนให้ความสำคัญและใส่ใจกับการมิตติ้งทุกครั้งก็พอใจล่ะครับ มาเยอะมาน้อย ผมตอบไม่ได้ เพราะอยู่ที่ใจของแต่ละคนครับ ...... ขอบคุณครับ แล้วเจอกันนะทุกคน

8. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ผมไปด้วยครับขอ2ที่นะครับแบบว่าพาแม่ไปด้วย....ว่าแต่กี่โมงครับ:D:D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ ..... ก็ไปถึงสักประมาณ 5 โมงเย็นก็ได้ครับ เพราะช่วงเช้า - บ่าย ผมอาจจะมีธูระข้างนอกบ้านครับ กว่าจะกลับมาถึงบ้านก็น่าจะประมาณ 4 โมง :D:D

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เป็นยังไงกันบ้าง

เมื่อวานนี้เลิก meeting กันกี่โมงล่ะเนี่ย และทุกๆ คนคงจะถึงบ้านโดยปลอดภัยทุกคนนะคร๊าบบบบ :D:cool:

11. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สนุกกันมั้ยครับเพื่อนๆผมไม่มีโอกาสได้ไปเลยครับ แต่ผมคิดว่าต้องมีสักครั้งซิน่าที่จะได้ไปมิตติ้งด้วยครับ
    ผมหวังว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะยังให้โอกาสผมอยู่นะครับ

12. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ได้ครับก็ยังรออยู่ครับ ไว้คราวหน้าก็ว่ากันใหม่

13. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    สนุกมากครับน้ำหนักขึ้นแน่ๆๆเลยกินสะอื่อเลย:D:D:D

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อิอิอิ .... คราวหน้าเจอกันใหม่ทั้งหน้าเก่าหน้าใหม่

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ได้เลย

ที่ไหน? เมื่อไหร่? บอกมาได้เลย :D:cool:

16. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ยังให้โอกาสผมอยู่ครับ:):)

17. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เป็นงานที่อบอุ่นมากๆๆๆๆครับพี่น้อง...ตอนแรกนึกว่าจะมาไม่เยอะ...นั่งไปนั่งมามีคนมาเกือบ100ชีวิตเลยหล่ะครับพี่น้องคร้าบบบบบ......อิอิ(ล้อเล่น)...สำหรับรูปนั้นก็ต้องรอพี่ๆๆๆที่ถ่ายไว้เอามาลงให้ดูกันอะนะครับ
    ปล.อาหารอร่อยมากเลยครับแหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    พี่ก็ว่าคงอร่อยแหละเพราะเหงนายกินไม่หยุดเลยอะ......อิอิ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รูปที่ผมมีแต่ตอนที่ถ่ายไว้ตอนเย็น ๆ เดี๋ยวว่างจะลงให้ดูนะครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้