ด่วน ๆ กำหนดการมิตติ้งเดือนมีนาคม 2551 (23 มี.ค.51)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ผมเห็นพี่ผ่านมาแถวบ้านผมประจำเลยกะจะวิ่งไล่แล้ว.....หุหุ
    วันก่อนนั่งกินข้าวอยู่ร้านอิ่มปลาเผาก็เห็น....:rolleyes::rolleyes:มีอะไรแถวสามัคคีเปล่า...หุหุหุ.

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆๆ ใครจะมาเพิ่มบ้างรายงานตัวหน่อย จะได้เตรียมสั่งของได้ถูกว่าจะเอาเยอะแค่ไหน

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีสาว ๆ ไปแอบอยู่แถวนั้นอ่ะป่าวคร้าบคุณบอย :D:D:D

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    1ที่ครับ

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อดอีกแล้วครับ........-_-"

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ได้ข่าวว่าสิ้เดือนก็ออกแล้วนี่

7. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    แว่นลาออกเหอะจะได้มามิตติ๊ง

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไม่ทราบว่าคุณแว่นมีงานใหม่รองรับอยู่รึยังครับ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ ใครจองที่ไว้มาถึงได้นั่งเลย ไม่ต้องยกเก้าอี้ให้เมื่อย ... 5555++

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ป่วย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ลาออกเรียบร้อยแล้วครับ......แต่เค้าให้อยู่ช่วยถึงสิ้นเดือนแล้ววันมิ้ตติ้งก็เข้าเที่ยงด้วยเลี่ยงไม่ได้เลย

เสียดายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานใหม่คิดว่าจะหาเช่าแท็คซี่ไม่ก็รถตู้อ่ะครับ........อยากลองทำดูขำๆ

12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ใครมีงานให้ผมทำบ้างไหม.........ด่วนๆ

13. pukpick

615
    0
    0
    รายได้ดีนะเว้ย..ขอบอก แท็กซี่นะ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอาอัลติสตัวใหม่ไปโลด :D:D:D

ปล.ไหนๆ ก็จะออกแล้ว ก็ขอเข้าเช้าไปเลยดิแว่น เราเป็นต่อนะ ง้อให้เราช่วยนี่ อิอิ

15. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    มีครับแต่เสียอย่างเดียวที่จอดรถไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ครับแต่ถ้าคุณแว่นไม่ขับรถมาก็น่าจะสะดวกครับ

16. - -" เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปบ้านแฟนผมไง

เพราะว่าที่ผมวิ่งเข้าทางสามัคคีเนี่ย เลี่ยงทางห้าแยกปากเกร็ดน่ะ บ้านแฟนผมอยู่ในซอยวัดกู้น่ะ :D:cool:

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ๋อ .... เหตุผลฟังขึ้น แบบนี้แสดงว่าไม่มีพิรุธเรื่องสาวๆ อิอิ :D:D:D

19. พีบอยรถพี่อะ ติดฟรีม์ ดำ ได้แล้วจะได้พา กิ๊ก ไหนมาไหน สดวกหน่อยเพราะมองไม่เห็นคนขับบบบบ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. ray-j

450
    0
    0
    ไอ้ตุ่ยแนะนำแต่ละอย่างใช้ได้........

21. pukpick

615
    0
    0
    แนะนำกันดีเหลือเกิน
    คิดว่าติดฟิลม์ดำแล้วมันจะช่วยแอบกิ๊กได้หรอ...

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอ้า ๆๆ ไปกันใหญ่แล้ว มิตติ้งครับ มิตติ้ง อิอิ

23. มีมิงจะทำไหม วันๆทำอยู่ 3 อย่าง

วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี ทุกสาขา
    เพศ ชาย อายุไม่เกิน 25 ปี
    มีความขยัน ซื่อสัตว์ อดทน
    ถ้ามีประสบการณ์ ด้านการเลี้ยงหมาจะพิจรณาเป็นพิเศษ ( ห้ามเตะหมา หุหุ )
    มีภูมิลำเนาอยู่ในเขต กทม และ ปริมณฑน
    เงินเดือน 15000 บ ไม่มีเบี้ยขยันค่าโอทีประกันสังคม แต่มีเหล้า + เบียร์เลี้ยง หลังเลิกงาน ทุกเย็นวันเสาร์ และปีใหม่ หรือ ตามเทศการประจำปี
    งานที่ต้องทำคือ ........

1.เลี้ยงหมา
    2.ตัดหญ้า
    3.ดูดกัญชา

สนไหมถ้าสนโทรหากรูแล้วจะนัดวันไปกอกรายละเอียดสมัคร ที่ บริษัท ย้อนยุคมหาชนชอบไป จำกัด :D:D

ปล.ด่วนรับจำนวนจำกัด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2008

24. - -" เออ ตาเกียร์ช่วงนี้ปื๊กมานเปงไร อะ เพ่ ดูมานเครียดๆ นะ น้ำเย็นๆซักแก้วไหมหรือจาเบียร์ซักเหยือก หุหุ ปิ๊ก จ๋า ปิ๊กสุดสวย จายล่มๆนะ จ๊ะ :D:D:D:D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38

น่าน ... คิดไปได้ ชื่อบริษัทนี่มันคุ้นๆ นะ :D:D:D:D:D

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อันนี้ก็ไม่รู้ว่ะ ต้องถามปิ๊กเอง :D:D:D

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่าลืมนะครับ อีก 2 วันก็มิตติ้งแล้ว มากันเยอะ ๆ นะ

28. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    อาจ จะ 1 ที่ รึ ไม่ ก็ 2 ที่ น่ะ น้อง นะ

29. ray-j

450
    0
    0
    อาจจะตามไปครับพอดีหลานแฟนรถชนอยู่โคราชครับ
    ยังไม่ได้สติมา4วันแล้ว.....ตอนนี้อยู่ห้อง ICU
    หมอบอก 50/50.....ว่าจะไปเย็นวันเสาร์........
    กลับก็เย็นๆวันอาทิตย์ครับแต่จะมาให้ทันครับ
    จึงแจ้งมาเพื่อทราบ.................................

30. pukpick

615
    0
    0
    ก็ไม่รู้เหมือนกันว่ะ ว่าช่วงนี้เป็นอะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้