จากผู้จัดการแข่งขัน Super Club Thailand และประมวลภาพสนามที่ 1

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย NopPa & BhuZa, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    สวยดีครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่มีเงินเสียรายปีนะครับ เพราะว่าเป็นคนหาเช้ากินค่ำนะครับ
    ใบขับขี่ผมก็เสียรายปีไปแล้วนะ ทั้งแต่งานที่แล้วนะครับ
    ไม่รู้ว่ามีใบขับขี่ไว้ทำไมก็ไม่รู้ครับ เสีย 2 ต่อเลยเรา
    แต่สนามหน้าไม่ต้องห่วงนะครับ ไปอยู่แล้ว
    เพราะว่างาน จัดดีครับ

3. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    งานดี สนุก ตรงเวลา กระชับ

ฝากเรื่องนึง เวลาควอลิฟายน้อยเกิ๊น ทำยังไงดี??

4. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    อ่าว...ผมนึกว่าพี่เป็นคนหาค่ำกินค่ำซะอีก:D

5. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    เห็นด้วยเรื่องตารางเวลาครับ เป๊ะจริงๆ...ขอเสริมเรื่องควอลิฟายนิดนึงครับ คืดบางรุ่นที่รถเยอะๆเช่นSupe club 1500 ผมออกจากปากทางพิทเป็นคันที่3หรือ4แล้ววนกลับมาเพื่อทำเวลาในรอบที่2 ปรากฏว่ารถยังปล่อยออกมาไม่หมดเลยครับทำให้เราต้องชลอรถตรงโค้งสุดทางตรง เนื่องจากรถที่เพิ่งปล่อยออกจากปากทางพิทยังทำความเร็วไม่ได้มาก บางคันยังออกมาสายวอมยางกันอยู่เลยครับ "โค...รอันตรายเลยครับ" กว่าจะเข้าที่เข้าทางก็อย่างที่คุณPopบอกอะครับหมดเวลาพอดี:D
    ปล. ตอนควอลิฟายมีบางคันวิ่งช้าแล้วปิดลายน์ไม่ยอมให้แซงด้วยน่ะ:p

6. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ยินดีรับฟังในข้อมูลต่างๆที่เสนอแนะค่ะ เราจะนำมาปรับปรุงในสนามต่อไปให้ดียิ่งขึ้นส่วนวันนี้ก็นำภาพมาให้ชมกันเพิ่ม....

7. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    มีอีก

8. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    123

9. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    456

10. ^^warriorball^^

^^warriorball^^ New Member Member

40
    0
    0
    แจ่ม คับ...

11. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    ขอบคุณ นักแข่ง ผู้สนับสนุน และผู้อยู่เบื้องหน้า และเบื้องหลัง ทุกท่าน
    อยากให้รู้ว่า "ความสำเร็จของงานในครั้งนี้ คือพวกท่านทุกคน"

อยากขอบคุณด้วยใจจริงครับ

ใครมีความคิดเห็นไม่ว่าจะบวกหรือลบ กับงานนี้
    เชิญแสดงความคิดเห็นได้นะครับ
    ไม่รับฟัง อย่างเดียวเท่านั้น แต่เราจะเอามาปรับปรุงในสนามหน้า อย่างแน่นอน

12. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    แวะมาชมภาพบรรยากาศคราบบบบ

13. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    ^-^ โฉมหน้าผู้จัดคนเก่งของเรา
    สังเกตุดีๆๆ น้องเบียร์ไม่เคยห่างโทรฯเลย เอาเชื่อมติดหูไปเลยดีไหมหล่ะน้อง

14. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0
    ทีมงานทุกคนครับ เหนื่อยแค่ไหน แต่ก็สู้ไม่ถอยนะครับ
    ตาป๊อก เดินจนไม่ไหว ใช้เครื่องทุนแรง
    เจ้านุ่น วุ่นจนหัวฟู แต่ก็สู้ๆๆ
    เจ้าโต้ง ภายใต้แว่นนี้ หน้าโดนแดด จนแก้มเป็นสีชมพูเลย(ตากแดดทั้งวัน)
    เจ้าเชษฐ์ คอยดูแลงานฝั่งโน้น ผมเลยไม่มีรูปเค้า(ใครมีมาโพสให้หน่อยครับ)
    ตัวผมกะนกเองก็ร่าเริงได้ตลอดหล่ะครับ
    ทำงานที่ตัวเองรักก็มีความสุขอย่างนี้แหล่ะครับ 555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  15. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ขอด้วยคนสิคับ
    ไปรับได้ที่ไหนอ่ะ อยากได้มาติดเนียนๆ เพราะยังไงก็ติดทั้งปีอยู่แว้ว
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

16. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0
    ที่สำคัญและขาดไม่ได้เลยครับ
    Special Thank สำหรับสุภาพบุรุษสุดหล่อคนนี้
    และทีมงาน 3 มงกุฎทุกท่านที่มาช่วยให้งานประสบความสำเร็จด้วยครับ

17. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    พี่ทำไมไม่เลือกรูปตอนที่หนูสวยๆมาลงบ้างล่ะ เอามาแต่ตอนเครียดเนี่ย........

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สุดยอดครับ...งานดีจับใจจริงๆ...ประทับใจที่ให้ความสำคัญกับความรู้สึกของนักแข่งทุกคนจิงๆ เห็นพี่โต้งมาช่วยตอนตรวจสภาพด้วยตัวเองก็ปล้มครับ...รู้สึกอบอุ่นเป็นกันเองมาก ทั้งนี้ยังสอดแทรกให้ได้รู้จักกับกติกาทุกอย่างได้อย่างง่ายๆ แต่จริงจังดีครับ...

ขอเสนอเรื่องเดียวคือเรื่องเวลาควอลิฟาย อยากให้มีมากกว่านี้ แล้วก็ถ้าเป็นช่วงวันแรกได้ก็จะดี เช้ามากตื่นไม่ไหวอ่ะครับ...แล้วส่วนรอบแข่งเลื่อนเวลามาเร็วกว่านี้ก็ดีครับ รุ่นหลังๆ ที่น่าสนุกๆ มันๆ แข่งกันเย็นไปหน่อยผมว่ามันเลยกร่อยๆ ถ้าเลื่อนเวลามาเร็วกว่านี้ คนดูรุ่นมันส์ๆ เช่น ขับ 4 และ โปร 1500 น่าจะเยอะและมันกว่านี้...ที่เหลือ เพอร์เฟ็คครับ...
    :D

19. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ภาพนี้ถือว่าเป็นภาพที่สุดยอดแล้ว เราขอตั้งชื่อให้ว่า SUPER CLUB HISTORY.... ส่วนอีกภาพคือที่สุดของวงการมอเตอร์สปอร์ตในเมืองไทย BANGSAEN THAILAND SPEED FESTIVAL 2007

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2008
  20. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ถึง..พี่ๆทีมงานและนักแข่งทุกท่านค่ะ:)

งานนี้เป็นงานแรกที่นู๋ได้ร่วมงานกับพวกพี่ๆ
    นู๋ยอมรับเลยว่า ทำการบ้านมาน้อยมาก..อาจเป็นเพราะนู๋ยังไม่เข้าใจในบางส่วน
    ผิดพลาดอะไรไป ว่ากล่าวตักเตือนหรือชี้แนะได้นะคะ นู๋ไม่ซีเครียดนะพี่....อิอิ:D:D

:cool:สนามหน้าและสนามต่อๆไป นู๋จะทำให้ดีกว่าเดิมค่ะ สู้ตาย ^^V

:eek:ปล.รูปนู๋อ่ะ ใครถ่ายเนี่ย ตีนกาขึ้น 2 ขีดแน่ะ -*-

21. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    เห่อ...โล่งเลยนึกว่านู๋นุ่นจะไม่มาช่วยสะแล้ว อิอิ....

รูปสุดท้าย ปลื้มสุดๆ ไม่คิดว่าจะมีคนมาร่วมงานเยอะขนาดนี้

ใน ฐานะทีมงานคนหนึ่ง ขอขอบคุณมากๆ เลยคับ ที่ให้ความสนใจกับงานนี้

ที่เป็นงานแรกของพวกเราที่ทำกันเอง

22. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ช่ายๆขอบคุณจิงๆ กับผู้ที่มาร่วมงาน และทีมงาน super club thailand ทุกคนกว่าจะผ่านมาได้...เกือบตีกัน...555"""ล้อเล่นน่า ล้อเล่น""""

23. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ลืมบอกไปตอนนี้นำภาพไปเพิ่มเติมให้อีกในเวปไซท์เข้าไปดูกันได้นะที่ www.superclubthailand.com

24. popdazzle

popdazzle New Member Member

15
    0
    0
    ไม่เคยนึกว่าบรรยากาศเเบบนี้จะเกิดขึ้นกับคนหมู่มากที่มีใจรักการขเเข่งรถขนาดนี้ครับ เป็นกันเองมากไม่เครียดเหมือน supercar 555 ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านนะครับ เจอกันสนาม 2 ;)

25. firstgub

firstgub New Member Member

20
    0
    0
    สนามหน้าไปร่วมด้วยครับ จัดงานดูอลังการ ดีครับ:)

26. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ยินดีต้อนรับกับสมาชิกใหม่ทุกท่านที่ต้องการร่วมสนุก ร่วมแข่งขัน ร่วมกิจกรรม ร่วมชม ร่วมพัฒนา ให้เกิดการแข่งขันดีๆต่อไป...

27. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    เสียดายมากครับที่ไปลงไม่ได้ เพราะกำลังจะเป็นคุณพ่อ แล้วดันมีรถคันเดียว ก็เลยต้องถอดโช๊คออก อิอิ
    ถ้าปีนี้ไม่ได้ปีหน้าก็ได้คัรบ

เอาใจช่วยครับ และยินดีด้วยกับความสำเร็จครับ สุดยอดมากกกกก

28. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ขอบคุณคับสำหรับงานดีๆๆแบบนี้

ปล.อยากให้มีเวลาซ้อมมากกว่านี้ด้วยคนคับ

29. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0
    มาซ่อมรูปให้เจ้านุ่นมัน เจอกันคราวที่แล้วบ่นใหญ่เลย
    ว่ารูปหนูไม่สวยเลย เลยจัดให้ใหม่ ตามนี้เลยครับ
    คราวนี้เลยใส่แว่นอันใหญ่ ไว้ปิดร่องรอยชรา 2 ขีด อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2008
  30. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    สนามหน้ามากันเยอะๆนะคร๊าบบบบบ.......!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้