ตอนนี้พี่ ๆ เพื่อน ๆ maintainance รถที่อู่ไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Van de Trust!!, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อ๋อ หรอคะ งั้นก้ดี ก้คิดถึงพี่ๆของเอ๋ด้วย "รวมทั้งคนที่คุนบอกว่า OMAC ไม่เกี่ยว เรื่องของ OSK" เผอิ๊ญพี่เค้าก้เป็นพี่ชายเอ๋ ถ้าคุนจะคิดถึงหรือไรไง ควรให้เกียรติหรือเคารพด้วยค่ะ

PS. ไม่ Log-In หรือ สมัครสมาชิกหล่ะคะ จะได้มีตัวตน ไม่อยากคุยหรือโพส กับคนที่ไร้ตัวตนค่ะ :D

2. kitpo

kitpo New Member Member

5
    0
    0
    พอดีสนใจ MR2 อยู่ครับ อยู่แถวรังสิตอะครับ แถวรังสิตมีอู่ไหนบ้างไหมครับ
    แล้วก็พี่หนุ่มนี่อยู่แถวไหมเหรอครับ

3. พี่หนุ่ม อยู่ในซอยคู้บอนครับ ใกล้ๆ รามอินทรา กม.8

ถ้าวิ่งมาจากหลักสี่ ก็เลยแยก วัชรพลไปอีกหน่อยเดียวครับ :)

4. tony_18

tony_18 New Member Member

33
    0
    0
    พี่หนุ่ม cs ครับ เครื่อง ช่วงล่าง แอร์ พี่เค้าทำได้หมด

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    Vote ให้อู่พี่ทร Torn To อีก 1 เสียงครับ ส่วนพี่หนุ่ม CS ก้อดีครับ ของเยอะดี

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ป่มโดนมาอีกแว้ว
    อู่แรกเอารถป่มไปจูบพื้นลาด ๆ แรงซะจน ไฟเลี้ยวหลุดออกมา (แต่เพิ่งมาหลุดตอนป่มขับออกมาแว้วงิ)
    อู่ที่สอง งิไม่หนักหนาเท่าอู่แรก ชิ้นกลางของสเกิรตหลังโบเม็ก เป็นรอย กับกันชนหน้านิด ๆ หน่อย ๆ

หากันต่อไปงิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  7. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ก่อนจะรับรถก้อตรวจดูดี ๆ นะงับ
    บางที อาการที่ต้องการซ่อมหายไป แต่ได้อย่างอื่นมาแทนก้อไม่ไหวงิ ๆๆ

8. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    van de trust!! นี่ใช่ต้นปะครับ ซวยจัง ซ่อมรถแถมทำสี ต้นสนใจเล่น BB กับพี่ปะ หาแนวร่วม

9. Van de Trust!!

424
    9
    0
    มะช่ายงับป๋าหนุ่ม
    ป่มทัดงับ
    อยากไปหาพี่มาก แต่ ไปแย้วกลับไม่ถูกอะงับ
    คราวก่อนไปหลงตั้งนาน กว่าจะถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้