มาแล้ว เจ้าตำหรับ กระทู้ ตามสบาย ( ......... )

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 13 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ผมว่า มันต้องติดหนึบ แน่ๆ จนไม่มีเวลา

2. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ไมวะ ไอ้เด็กคนนั้นมันเป็นกาวเหรอ

ถึงได้ติดหนึบอะ อิอิอิ

3. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เมื่อวาน คุยกับ นายเอ 5555 ว่าช่วงนี้ นอกจากติด...แล้ว ก็มีรายงายและทำงานที่ พระราม9 ด้วยนะครับ แต่มันบอกว่า เข้ามาดูทุกวัน แต่ไม่กล้าแสดงตัว คริคริ

ก็จะบอกว่าเรื่อง ญ เป็น 1 ในปัจจัยหลักเท่านั้น

4. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ทำงานแถวไหนวะพระราม9

ม่ายแวะมาหากรูบ้างเลยนะ 555++

5. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เคียดๆๆๆๆ ไปดูงานสิงค์โป ไม่ได้ เพราะพวกแมร่ง ไอ้ชิบหาย

โอกาสของกรู หมดเพราะ พวกควาย จริงๆ

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เบื่อเหมือนกันอ่ะคับ คนไทยด้วยกัน กนิข้าวหม้อเดียวกัน
    กันกันอย่าง หมา ต้องขอโทษด้วยนะคับที่ใช้คำไม่สุภาพ
    แต่ก็คงไม่มีคำไหนดีกว่าคำนี้แล้วอ่ะคับ

7. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ดีนะครับที่แฟนผมกลับมาก่อนไม่งั้นอยู่ญี่ปุ่นยาวเลย

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 อยู่ยาวๆไม่ชอบหรอคับ
    เราก็จะได้หนีเที่ยวยาวๆไง อิอิ

9. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0

ดูเหมือนรักครอบครัวนะครับเมิงง:D:D

10. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 เริ่มเผากันเองซะและ อิอิ

11. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไอ่ห่าบอยเดี๋ยวเค้าเข้าใจผิดหมด

ผมเนี่ยคนรักครอบครัวตัวจริงครับ

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เออ ว่าจะถามพอดี ว่าอยู่ที่ไหน

ถามว่า ถ้า ยกตัวอย่าง อย่างน้องเอ๋ อะ ไม่อยู่ ต่างประเทศ นานๆ แล้วจะทำยังไง ยังโชคดีนะครับ ที่กลับมาก่อน แต่อีกหลายๆท่าน ติดอยู่ต่างประเทศ เงินเบี้ยเลี้ยงก็หมด ค่าครองชีพ ตปปท สูงจะตาย

13. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    นั่นน่ะซิ อิอิยิ่งอยู่ยิ่งหมด

14. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    โอ้ยแย่ครับไม่รู้จะพูดไง

เนี่ยเลื่อนบินไม่มีกำหนดห่าเอ้ยบินน้อยเงินก็น้อยซวยจิงๆ

15. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เปิดแล้วนี่

ชนะสมใจแล้ว ยังไม่ถอนกองกำลัง ออกอีกเหรอ มันจะเอา อะไรอีก

ตอนนี้ ลาว เขมร มาเล บอกให้ชาวต่างชาติไปบ้านเขาหมดแล้ว แค่เหตผลเดียวคือ ความปลอดภัย เท่านั้น

ใครทำทัวร์ กับหัวแดง เจ๊งหมดละครับ

16. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    แล้วมันก็เลิกง่ายๆ ไอ้คนที่ตายก็เหมือนกับตายฟรี ไม่รู้มันทำไปทำไม

17. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    มาแว้วววววววววววววฮับ

สงสัยจะจำผมกันไม่ได้มั่ง

แย่สอบทั้งเรียนไม่ไหวแว้วอับ

18. M_Raciness

1,175
    2
    38
    มันยังมีชีวิตอยู่เว้ย

ม่ายน่าเชื่อ อิอิอิ

19. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ใครหว่า จำไม่ได้ๆๆๆ

20. M_Raciness

1,175
    2
    38
    น่านนะดิ จำม่ายได้เลย

น้องๆๆ น้องชื่อไรคับ อิอิอิ

21. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ผมอ่ะรักครอบครัวตัวจริงหว่ะพี่ 555+

กลับมาแล้ว แล้วก้อจะเข้ามานั่งบ่นบ่อย
    แมร่งเซงชิบหาย รู้งี้เรียนแต่แรกก้อหมดเรื่อง เฮ่อชีวิต

ย่ำแย่ๆ เซงจริงๆ จะขยันแระ แมร่งไมไหวๆ555+
    อยากเปนคนดีที่โลกรอ 555+

22. Maxoutda

1,111
    1
    0
    โบนัท ไม่ได้ เงินเดือน ไม่ขึ้น แต่เจ้านาย ถอยรถใหม่ เทคโอเวอร์บริษัทอื่นๆ ขยายกิจการ แต่เราทำงานมากขึ้น เหนื่อยครับ ทำงานให้คนอื่นรวย

อยากลาออกมา ขายก๋วยเตี๋ยวจริงๆ

23. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    จิงๆครับ

24. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ครับ ครับ

อย่าลืมมาอุดหนุนนะ

25. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
  26. Maxoutda

1,111
    1
    0
    รถไอ้เอ นี่หว่า คริคริ

เอาหย่าย

27. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    หมดเยอะครับงานนี้ แดกแกลบไปอีกนาน

28. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    สวยจิงๆเลย หวังว่าคงอยู่นานนะเว้ย เอ

29. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    โหย โคดแหร่มเลย พี่เอแมร่งสุ่มๆ 555+

เซงแมร่ง วันนี้ไปเดอะมอล ไอ้ชิบหาย
    แมร่งมีรถคันหนึ่ง จะจอดแต่มันขวางไอ้คันที่จะออกมา
    แมร่งจะถอยซะงั้น ไอ้ผมก้อถอยให้ไม่ได้ ติดรถคันหลัง
    เลยบีบแตร ถอยมาเด๋วแมร่งชน แมร่งเลยไปจอดแบบให้เข็นอ่ะ แล้วขับจอดแบบเหี้ยๆอ่ะ

ชิบหายกูไม่ได้จะแย้งที่จอดมึง กูบีบแตรเพราะว่ามึงจะถอยมาชนกู
    หมั่นไส้เลยจอดแมร่งเลย มันมีการมายืนดูดบุหรี่รอผมลงจากรถอีก
    มามองหน้าอีก ผมก้อไม่สนใจคนจะแดกข้าวหิว เลยลงไปกะแฟน ปล่อยแมร่งไป
    มันก้อเดินตามหลังมา แสรดไม่ได้จะแย้งไง แต่เมิงมาทำสันดารงี้เลยจอดแมร่งเลย

เซงเลยเจอแบบนี้ ไมแมร่งเก๋ากันจังหว่ะ ทำเป็นยืนมองหน้า

30. Maxoutda

1,111
    1
    0
    สวยน่า กรีดครับ

เมื่อวันปีใหม่ เจอมันจอดอยู่แถวบ้าน นึกว่าอู่มันเอามาขับเล่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้