มาแล้ว เจ้าตำหรับ กระทู้ ตามสบาย ( ......... )

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 13 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    :D ตอบน้องโจ้ ข้อแรกถ้ารู้นะ ปากแข็งเข้าไว้ อย่าไปยอม จับได้ยังไงก็ไม่ต้องยอม นอกจากเค้าจะเห็นเราเปลือยปล่าวกะกิ๊ก ที่ว่า:D

ข้อ สองถ้าไม่รู้ก็ดี แต่ต้องเนียนต่อไป ยิ่งเฉพาะกิ๊กที่รับได้ว่าเรามีแฟน แล้วยิ่งดีใหญ่ ปิดทางเดียวง่ายก่าปิดทั้ง สองทาง :D

นี่เป็นข้อเสนอแนะเฉยๆ ครับ แต่ไม่สนับสนุนให้มีกิ๊กนะครับผม มันบาป อิอิอิ:D

2. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    ผมเห็นด้วยคับพี่ตุ้ยนะคับพี่น้อง
    อย่าไปยอม บ้างทีอาจจะไม่รู้ก้อได้
    อย่าไปยอมคับ แต่ว่าคับพี่น้อง หาให้ผมสักคนสิคับ
    หน้าตาไม่เน้น เอาหุ่นนะจ๊ะ...

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    มีกิ๊กแล้วไง ละ ไม่ได้ มีเมียใหม่ ซักะหน่อย

4. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    แต่ละคน....ฮิฮิฮิ

5. Maxoutda

1,111
    1
    0
    วันนี้ของขึ้น เดือนไป CCR มาคนเดียว แต่ไปดีนะครับ ผลที่ได้คือ โดน เด้กเจ้าเก่า มัน เล่นไม่ซื่อ มา แก้ไขข้อความ แทนที่จะดีกลับมาแก้ในแง่ของ ผมไปก่อกวนเขา ซะงั้น

มันช่างเป็นคนดี จิง ๆ

6. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0

5555 ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ:D

7. m@m

167
    0
    0
    จิงคับพี่น้อง..อย่างพี่ใหม่ว่า
    มีกิ้กนะไม่ใช่มีเมียใหม่
    แม้เจ้าคารมแท้....อิอิอ

8. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    เซ็งครับ วันนี้เจอเด็กปั๊มโกงเงิน เติมน้ำมันไป200 ขับไปสัก10นาทีเข็มน้ำมันไม่กระดิกเลย โดนแม่งโกงสุดๆ

9. Maxoutda

1,111
    1
    0
    โดนเติมมเข้าแล้วไง

ถ้ามองในแง่ดี ต่อปั้ม คือ เด็กมันไม่รู้ว่า ถังนั้น น้ำมันหมด ถ้ามอง แง่ร้าย มันจงใจ ปล่ยลมเข้าถังเราอะ

10. Maxoutda

1,111
    1
    0
    อยากบอก ว่า โลก กำลัง จะตลึง กับ คลับ CDC Corolla Drinking Club

11. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ดูเวลาที่พี่โบลิ่งโพสดิ สุดตีนเลยอะ 21.00.00 โอ้ววว แม่นมากมาก

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เพิ่ม ขาแม่นมาอีกคนแระ อิอิ

13. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16

:eek: คลับนี้ดูท่าจะมีคนอยู่เยอะนะคับพี่ใหม่..............อิอิอิอิ;)

14. Maxoutda

1,111
    1
    0

ถูกต้อง นะครับ :D

15. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16

อยู่ด้วยแล้วกันนะคับ พี่ใหม่@พี่ตุ้ย

16. Tui Racing Development

229
    0
    0
    ถึง เต๊ะ

เค้าเปลี่ยน ลายเซ็นต์ กันแล้วนะโว้ย เมื่อไหร่จะเปลี่ยน ไม่ใจนี่หว่า อิอิอิ:D

17. Tui Racing Development

229
    0
    0

เชิญเลย เราตั้งชื่อกันเล่นๆ ตอนนี้จอหอ มันเงียบๆ เผื่อเปลี่ยนชื่อได้มันจะได้ครื้นเครงหน่อย อิอิอิ:D

18. Maxoutda

1,111
    1
    0
    จัดไป ครับ

19. กานต์

1,813
    13
    0
    พี่ๆครับ ผมเอาด้วยนะ ฮิฮิฮิ

20. Maxoutda

1,111
    1
    0
    มี คนหัวล้าน กล่าวไว้ว่า หมาเห่า ไม่กัด แต่อย่ามาเห่า ข้างๆ หู เดี๋ยวกู เตะ อิอิ สงสัย ต้องเจอ ห้องแช่ อีกคนละมั้ง

ปล ก่อนที่ยากจะเตะหมา กรุณา ถาม เพื่อนๆ ที่อยากเตะก่อน ว่าเจอ แช่แข็ง แล้ว เป็นไง

กรุณาใช้ คำพูดกันดีกว่าที่ สาดโคน ผมยินดี ที่จะ พูดกับหมา และ ยอมเป็นหมา พูดกับ คุณ ครับ

21. Tui Racing Development

229
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็น อาร์ต โพสต์ เลย :)

มางานตัวหน่อยจ้า....................... พี่น้องคิดถึง:D

22. m@m

167
    0
    0
    เห็นด้วยคับพี่ตุ้ย
    หายไปเลย...ในMSNก้อไม่เห็น
    หลายวันแล้วด้วย...สงสัยป่วย...

23. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เก็บ เงิน แต่งงงานครับ

24. Tui Racing Development

229
    0
    0
    เข้าตำรา บวชแล้วเบียด อิอิอิ :D ทำหน้าที่ชายไทยได้สมบูรณ์จริงๆ น้องเราเนี่ย อิอิอิ :D

25. m@m

167
    0
    0
    แล้วพี่ละพี่ตุ้ย..จะได้ซื้อชุดรอนะพี่...อิอิอิ

26. m@m

167
    0
    0
    แล้วพี่ตุ้ยละคับพี่น้อง
    จะเบียดก่อนบวชละสิ..อิอิอิ

27. Tui Racing Development

229
    0
    0

อิอิอิ พี่อ่ะบวช ตั้งแต่ขนน้องยังม่ายขึ้นอีก 5555:D

ตอนนี้รอเบียด อยู่:)

ช่วงนี้ทะเลาะกะแฟนอยู่ จะเลิกแหล่ไม่เลิกแหล่อยู่เนี่ย เซ็ง อยากได้นักศึกษา มาดามหัวจาย:D

28. Tui Racing Development

229
    0
    0
    ว่าแต่...วันนี้ไม่เห็นใหม่เลยหวะ..

ไปไหนเอ่ย มารายงานตัวด้วยเน้อ:)

29. Maxoutda

1,111
    1
    0
    งุงิงุงิ
    อิอิ

ตอนนี้ นายเอ กำลัง ขุนม้าใน คอก อะ อิอิ

30. กานต์

1,813
    13
    0
    จะแรงใหญ่แล้ว....ฮิฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้