มาแล้ว เจ้าตำหรับ กระทู้ ตามสบาย ( ......... )

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 13 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ไอผีที่ว่าใช่ผีขนุน รึป่าววะเอ :D :D

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    แม่ง พาเด็กไป สองสลึง เวรจริงๆๆ

ไอ้อ้วนกับไอ้ผอม

3. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เหอๆๆๆ

4. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ว่าแล้วต้องมานั่งเศร้า เฮ้อ ทำใจ

อีกสักพักคงจะเป็นพวกเดียวกันว่ะพี่แบงค์ เฮ้อ

5. Maxoutda

1,111
    1
    0
    คริคริ

ศาลาคนเศร้าหรือป่าวนี่

6. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    เหอๆ ก้อน่ะ พูดไม่ออก

7. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    พาไปร้านสองสลึง ที่ทองหล่อ หรือ ไปพาไปดูเส้นสองหลึงวะ เอาให้เคลียร์ พี่แอบเสียวอยู่ คริคริคริ :D

8. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ร้านเหล้าพี่
    คนมันโสดก็ต้องเลี้ยงกันหน่อย
    เศร้าว่ะ

9. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เศร้า ด้วยคนนะงับพี่น้อง
    เหนื่อยจิงๆๆ ทั้งความรู้สึก และลีลา
    พรุ่งนี้จะพยายามไปเจอ พี่ๆน้องให้ได้นะงับ

10. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    หุหุหุ..... พี่อ๊าทจะเหนื่อยอารายขนาดนั้น :)

11. Tui Racing Development

229
    0
    0
    ใจเย็นน้อง ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ เหนื่อยก็พัก ทำทุกอย่างด้วยสติ อย่างมีสมาธิ แล้วทุกอย่างก็จะประสบผลสำเร็จเอง :) :) :)

12. Drinking_Water

881
    0
    0
    ช่วงคนกำลังเศร้า เงี่ยแหละดีจะได้มีเพื่อน เหอๆ
    ตกลงเค้าเห็นผมเป็นอะไร เฮ้อ

เจอกันคับพี่น้องพรุ่งนี้

จะสอบแระไรว่ะ โคดเร็วเลยแมร่ง

13. Drinking_Water

881
    0
    0
    เด๋วกระทู้ตก55+

14. Drinking_Water

881
    0
    0
    ผมอกหักแล้ว T_T พูดอะไรไม่ออก

ทำอะไรไม่ถูกเลย

15. Drinking_Water

881
    0
    0
    แล้วกูจะทำไงดีว่ะเนี่ย เฮ้อ

ทำไมเค้าไม่บอกตรงๆว่ะ ส่งเพลงมาให้แล้วให้คิดเองเนี่ยน่ะ
    คัยจะไปตรัสรู้ได้ว่ะ ตกลงว่าจะเอาไงกันแน่

ลองฟังดูอ่ะ เพลงนี้
    http://www.dseason.com/coolsong/coolsong_play.php?id=2613

เคยชอบนักร้องน่ะ แมร่งน่ารักพอโดนเองนิอึ่งทำไรไม่ออกว่ะ

16. Drinking_Water

881
    0
    0
    ไมมันเศร้าขนาดนี้ว่ะเนี่ย

17. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    อกหักหรอโดม ดีใจด้วย 555

หาใหม่เลย:D

18. Drinking_Water

881
    0
    0
    เฮ้อ คงหยุดสักพักแหละพี่บอย เหนื่อยว่ะ
    มีกลอนบทหนึ่งโดนจิงๆ

เศษแก้วยังบาดคน เศษอารมณ์ยังบาดใจ เศษเหล็กยังขาดได้ เศษหัวใจใครจะเอา

โหแมร่งน้ำเน่าชิบหายเลย ไปแระเด๋วจะออกไปเรียนแระต้องแยกแยะว่ะ
    ยังมีพ่อแม่ที่รักเราที่สุดอยู่ 555+

19. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ถูกต้องนะค้าบบบ

20. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    อกหักไม่เป็นไรโดม ดีกว่ารักไม่เป็นนะ

ประสบการณ์มันจะสอนเราเอง นะน้องชาย

มันจะทำให้เราแกร่งขึ้น เรายังมีคนเบื้องหลังอีกเยอะ

ที้เค้าจะพร้อมแสดงความยินดีและปลอบใจเรา คนคนนั้นคือ พ่อกับแม่

ที่เข้าใจเรามากที่สุด

21. ko1980

494
    1
    0
    ว่าแต่คืนนั้นกลับบ้านไป ปวดกรามชิบ.....
    ยิ่งเอเกียร์Dเข้าไป....จุก!!!! (ขำๆนะเอ)

22. Tui Racing Development

229
    0
    0
    แถวนี้ยุงเยอะจังวะ อิอิอิ :)

หนังชีวิตมันต้องดูยาวๆ :D

23. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เจอคนหลายล้าน หนึงในนั้นจะเป็นรักแท้ครับ

24. ko1980

494
    1
    0
    งั้นอีกตั้งหลายแสน(บางทีเป็นล้าน)ก็ต้องเป็นรักลวงหมดอ่ะดิ โหชีวิตผู้ชาย..:cry: 5555

25. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    พูดยากว่ะ
    ทำใจ

26. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เรื่องความรักผมไม่มี คอมเม็นต์ ครับผม เพราะผมกำลังจะถึงเส้นชัยแล้ว สำหรับใครที่ยังเดินหาเส้นชัยไม่เจอก็หากันต่อไปนะครับ ไม่ยากที่จะถึง

เร องความรักมันเป็นแค่ส่วนเสี้ยวหนึงในการใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันนะครับ แต่สิ่งที่สำคัญก็คือ ไว้ใจ อดทน และเข้าใจซึ่งกันและกันนะครับ

แต่กว่าจะไปถึงจุดนั้นต้องผ่านช่วงที่เรียกว่าเริ่มรักกันเสียก่อน

จำคำพี่ไว้อย่าง ผู้ชายบรักผู้หญิง จาก 100% - 0% แต่ ผู้หญิงจะรักผู้ชายจาก 0 % - 100% ลองคิดดูแล้วกันว่าช่วงไหนที่จะเจอกัน

27. ART AE110

728
    2
    0
    อะรัยเนี่ยผู้ชาย 11X อิอิ มีแต่หนังชีวิต 555

28. Tui Racing Development

229
    0
    0
    อาจารย์ใหม่พูดได้ดีมาก เห็นด้วย :)

แล้วเคยกันรึป่าวว่ากลับบ้านไปเจอแฟนอยู่กับชายอื่น 2 ต่อ 2 มัน sad โคตรๆ ผมเจอมาแล้ว ขอให้ทุกคนเจอแต่รักแท้อย่าได้เหมือนผมเลย ถ้าเป็นไปได้ขอให้เหตุการณ์นี้มันเป็นเหตุการณ์สุดท้ายบนโลกใบนี้ ไม่อยากให้ใครต้องมาเสียใจเหมือนกับผมตอนนี้ :cry: :cry: :cry:

29. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    นี่มานเรื่องเศร้า จิงจิง อิอิอิ ของแบบนี้เวลาเท่านั้นครับที่จะเปงคำตอบ ทุกวันนี้ที่ผมไม่อยากมีใครก็เพราะว่า เรายังคิดว่ายังทำชีวิตเราเองให้ดีไม่ได้เลย จาไปเอาคนอื่นรอดได้ไงวะ

30. Drinking_Water

881
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อคิดคับ

ก้อใช้เวลาเอาอ่ะคับ เฮ้อทำไงได้อ่ะ

ออกแนวพูดไม่ค่อยออกสักเท่าไหร่ เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้