เพิ่งชื้อตูดเป็ดมา1000บาทที่ร้านrtnเชียงกงบางนา

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย scf, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojoeinusa

jojoeinusa New Member Member

19
    0
    0
    2000 up ผม confirm

2. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28

อ่านแล้วงง ทำไมขัดแย้งกันจังครับเดี๋ยวก็ว่าซื้อของแท้ไม่ได้ทำให้รวยหรอกนะ เดี๋ยวก็ว่าแล้วแต่วิตามินเงิน ขับ eg 4 ประตูเหมือนกันก็ใช้คำพูดถนอมน้ำใจคนซื้อของแท้มาใช้บ้างสิ อย่างนี้คนซื้อของแท้มาใช้ก็คงโดนกันเป็นหางแถวเลยสิว่า "ใช้ไปคงไม่ได้ทำให้รวยขึ้นมาหรอก"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2008
  3. วิตามิน m = money=กระตัง ไครมีเยอะก็ซื้อของแท้นะครับ ผมไม่ได้ว่าคนซื้อของแท้นะครับ ขอโทษนะถ้าผมอาดไช้ข้อความไม่ถูกใจเพื่อนๆพี่บางคน ผมว่าเราหยุดเถียงกันเรื่องนี้ดีกว่านะครับ เราเพื่อนกันทุกคนนะครับ พี่น้อง eg

4. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    ผมโทรไปถามแล้ว ของหมด ต้องรอสั่งอีก 3 วัน
    คุณศราวุธ ช่วยถ่ายรูปท้ายตรง ให้ดูหน่อยนะครับ

5. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    ใจเย็นครับเพื่อนคงไม่มีเจตนา

6. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    คุณศราวุธ ส่งรูปหน่อย

7. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    การซื้อของแท้ของก๊อป มันไม่ใช่ประเด็นในการแต่งรถครับ นานาจิตตังแล้วแต่คนชอบครับ ยังไงก็ขับ eg
    เหมือนกัน ผมเคยบอกน้องที่เคยซื้อของกับผมว่า เรามีจุดประสงค์อย่างไงกับรถเรา เราต้องการแต่งแนวไหน
    เลือกทางให้ถูกก่อนแล้วเคยซื้อของมาแต่งรถเรา ยกตัวอย่างว่า ถ้าอย่างแต่งแนวยุ่น ก็หาของยุ่นมาใส่ให้ได้มาที่สุด
    แนวเมกาก็หาของเมกามาใส่ จะได้ไม่เสียเงินหายต่อ แล้วการใส่ของแท้ก็มีข้อดีที่ว่า เข้ารูปกว่า ถอดขายได้อิอิ ดีตรงนี้แหละ

8. ครับโพสรูปไม่เป็นนะครับเปลี่ยนรูปส่วนตัวไห้ดูละกันครับพี่น้อง

9. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    +++

โดนใจมากพี่เก่ง เบื่อถอดขาย ไม่มีค่าเหล้าถอดขาย*-*

10. Ole'

266
    33
    28
    ไม่ได้ใช้อารมณ์หรือใจร้อนอะไรเลยครับ แต่ งง.....???

11. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    ใส่ของก๊อปอยู่ครับ แต่ตอนนี้ถ้าผมมีตังเปลี่ยนเป็นของแท้แน่ ของก๊อปผมว่ามันไม่เนียนเอาซะเลย

12. EG-7

EG-7 New Member Member

8
    0
    0
    มารอดูรูปอ่ะครับ

13. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ของผมก็ใส่ตูดเป็ดปลอม อิอิ

ไม่เห็นจะเป็นอารายเลย

เเต่ที่เหลือของยุ่นเเท้ อิอิ

14. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    แล้วแต่ชอบ แล้วงบกระเป๋าครับ

15. ถูกต้องนะครับ คุณfalcal

16. ถูกต้องนะครับ คุณfocal

17. Ole'

266
    33
    28
    ไม่เนียนเอาซะเลยอย่างไรบ้างครับ ถ่ายรูปให้ดูหน่อย หรือบรรยาย เผื่อเพื่อนๆอยากจะรู้ถึงความแตกต่าง การใช้งานระยะยาว เป็นข้อมูล ครับ คุณ BIG_AL50 :)

18. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ออกแนวหาพวกนะน้องคนนี้555

19. ขำว่ะ

ขำว่ะ Guest

0
    0
    0
    ขำ

ขาย เหมือนจะเนียน

20. อยากติดเหมือนกัน

ยังไม่ได้ติดเลย แต่ของแท้คงยังไม่มีตัง

21. แล้วถ้าไม่ติดจะถูกประณามว่าไม่ใช่ ferio รึป่าวคับ

22. Sou|MatE`

Sou|MatE` New Member Member

24
    0
    0
    กระทู้ตั้งแต่เดือน 3 นี่มาเดือน 10 มันจะยังมีของอยู่มั้ยเนี่ยะ

23. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
  24. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
  25. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    เอาว่านานาจิต ตังล่ะกันครับ...........จะแท้จะปลอมอยุ่ ที่ความสุขใจของผู้เป้นเจ้าของล่ะกันครับ......
    ได้ของแท้มาก็ดีใจด้วยที่ สามารถหามาใส่รถได้
    ได้ของก๊อป มาก็ดีใจด้วยที่ได้ของราคาไม่แพงมาใช้

จะมีเงินจะรวยจะจน ไม่ได้เป็นสาระสำคัญของมิตรภาพครับ.......มาแลกเปลี่ยนความคิด+ประสบการณ์กันดีกว่าครับ
    ในรถผม ก็มีของก๊อป ครับ ของไทยนี้แหละ โดนประนามหยามเหยีดเท่าไรก็ไม่หวั่น เพราะไม่มีตัง 555 (มันไม่เหมาะกับการใช้งาน)
    ผมก็เลยไม่ไปดิ้นรน หาของแท้ ครับ เอาว่าจะใส่อะไรจะหาซื้ออะไรก็เอาเท่าที่กำลังทรัพย์จะเอื้ออำนวยครับ อย่าทำถึงขนาดที่ว่าอดข้าว เป็นหนี้เป็นสิน แต่ขอ เท่ห์ของแรงขอสวยล่ะกันครับ........เอาแต่พอควรครับ....ขอให้มีความสุขกับการแต่งรถครับ

26. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ผมก็เคยใส่ของก๊อบเหมือนกันซื้อมาพันห้าที่ตลาดพูนทรัพ ตอนนี้ถอดขายไปแล้วมันไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ ใช้ไปแป็ปเดียวไฟเบรคมันขาดไปหลายดวงแล้ว เลยซื้อของแท้มา แต่ดันไม่มีไฟเบรคอีก เลยไปหาไฟใกล้เคียงมาใส่ก็พอได้ เนียนกว่าของก้อบอีก ว่าแต่ราคามันขึ้นเอาๆเลย
    เมื่อประมาณ2-3ปีที่แล้ว ร้านที่รู้จักกันขายทั้งฝาท้าย 2500 เอง....

27. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0
    อีกสักพักเอาแน่ รอน้องโบก่อนนะ

28. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ตามแต่ความชอบ และ สภาพคล่องของ money น่ะคับ เพราะยังงัยๆ ก็ EG ด้วยกันนะคับ รักกันๆ

29. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    ส่วนตัวผม มองแล้วต่างกันเห็นๆ ก็ตรงไฟแหละคับ ...

30. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้