Nissan Day ครับ พี่น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D

ฮาวู้ยยยยย

ติ่ง น่ารัก

2. joea31009

joea31009 New Member Member

51
    9
    0
    น้องเรไร เธอบอกคลิปที่ป๋าโต้งเอาไป อย่าเพิ่งเผยแพร่นะ
    รอให้เธอเสร็จก่อน ค่อยเปิดดู เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานการณ์ ณ ปัจจุบัน เนื่องจากสนามที่เราจะจัดในวันอาทิตย์ ซึ่งน่าจะสะดวกกับผู้คนส่วนใหญ่
    รับทราบมาว่า...เป็นวันของพวกทีม มอเตอร์ไซด์ ที่เหมาวันอาทิตย์ เป็นสนามประลอง
    กำลังให้ผู้ใหญ่ ไปเจรจาต่อรองกับทางผู้จัด/ผู้เช่า สนามวันอาทิตย์ ดังกล่าว
    คงต้องเหนื่อยกันพอสมควร....

ส่วนเรื่องการจัดแถลงข่าว.....คงต้องขอให้ได้วัน เดือน ที่เราจะจัดงานก่อน

จบ/รายงาน

น้องเร............ฝากมา จ๊วบๆๆๆๆๆ ทุกคนเรย

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    น้องเร

:D :eek:

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ตกลง มัน มี 2วันหรอ พี่ มีวันที่ไบเทค กับที่คลอง5 แล้วที่คลอง 5 วันไหน อ่ะคร้าบบ :D:D:D:D

5. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    วันอาทิตย์น่าจะไปได้

น่าสนจิงๆ

55555555555

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    พี่โจ้อ่ะ..........
    ผมจะบอกว่า ผมไปแปะ Clip ไว้ที่ 1000 tip อ่ะพี่........
    เค้าเลยดูดดดดดดดดดดด clip กันไปหมดแว้ว........ อ่ะครับ......
    ขอของน้องคนอื่นเพิ่มได้ไหมครับพี่โจ้..........

อิอิ
    ว่าแต่ว่า พี่โจ้ จะไปวอแวกับพวกน้องแว๊นๆ เนี่ย..........
    พี่คิดการณ์จะได้น้องสก๊อยยยยยยยยย ของเค้าแหงมเลย......

คริๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดเหมือนพรี่ตริ่งกับพี่ปาทานผมเลย........
    :D

:D BLE ไงครับพี่....... แบบชอบ BLE :D

7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้