งานแข่ง DRAG ที่ระนอง วันที่ 17 เม.ย เพิ่มรูป..เพียบ-เพียบ หน้า 3

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toon_maison

toon_maison New Member Member

9
    1
    0
    เดี๋ยวผมช่วยประชาสัมพันธ์ในจังหวัดสุราษฎร์ให้ครับ มีรถแรงๆจากสุราษฎร์ไปแน่นอนครับ www.suratracing.com

2. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

ขอบคุณครับ...................................แล้วเจอกันครับ.....จริงๆ..ก็อยากไปเที่ยวสุราษ ต่อ...แต่...งานยุ่งมากๆเลยอ่ะ

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เสียดายผมขึ้น กทม มาวันที่ 16 ไม่งั้นไปแจม อิอิ

4. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    up/////

5. o_here

o_here New Member Member

19
    0
    0
    ช่วย up หน่อย จะได้มีกำลังใจ

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...เป็นกำลังใจ..ให้คับผม..

หลังสงกราน ที่บ้าน จะลงใต้ ไป..พังงา ถ้า..วันกลับตรง..วันที่17..ผมจะแวะเข้าไปดูคับ

....อ่านแล้วก็เข้าใจเลยว่าเหนื่อย.........สู้ๆคับ..

7. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    สู้ๆนะพี่โอ๊ต

8. toon_maison

toon_maison New Member Member

9
    1
    0
    สู้ๆครับพี่โอ๊ต ผมทูนครับ ตอนนี้เตรียมรถจากสุราษฎร์ไปวิ่งหลายคันเลยครับ แล้วเจอกันวันที่ 17 นะครับ

9. o_here

19
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วสิเนอะ ช่วย up

10. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    สนับสนุนค้าฟ งานดีๆแบบนี้*

11. lording1

1,130
    54
    0
    ...ที่ บ้าน ออกตอนเย็น อีก.....คงไปดูไม่ทันแน่ๆ........ยังไงมีรูป...ช่วยลงด้วยนะคับ

12. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    กลับมาถึงร้านแล้วครับ.......ขากลับ..แวะ..นอน..หัวหินคืนนึง...ตัวดําโคตรๆ...รูปเดี๋ยว..เอามาลงให้.....มีไม่เยอะ...เพราะ....ไม่มีเวลาถ่ายจริงๆ................เหนื่อย....มากๆ...และ...คนดู..ก็จัดว่า...เยอะมากๆ.......นับเป็นการเริ่มต้น..ที่ดี..มากๆครับ..สําหรับ..จังหวัดระนอง.................อิ+อิ+อิ

13. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เริ่ม

วันแรก..ที่เดินทางไปถึง..............อาจยังนึกไม่ออก..ว่า....มันจะเป็นสนามได้ไง..........อิ+อิ...ผม ก็อึ้งเหมือนกัน...:D

14. o_here

19
    0
    0
    รอชมรูป. . . . ไม่รู้ปีหน้าจะมีอีกป่าว
    สนุกดี แต่ย่นการแข่งไปเยอะเลย. . . open ไม่หนุกเลยอะ:cry:

15. lording1

1,130
    54
    0
    .......500 กว่าโลระนอง วันนั้นกลับ ใต้ผ่านแต่ ดึกแล้ว.ผมจะไปพังงา..บอกพ่อว่าที่สนามบินระนอง ..มีแข่งรถ..

...จากคนที่กรุงเทพลงมาแข่ง....พ่อบอก..ไกลก็ยังมาแข่ง..ใจรักจริงๆ.....แต่มันไกลจริงๆ..

16. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    รอชมรูปครับ

17. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    รูปอยู่ไหนอะ หายไม่เจอ

18. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    หน้าสองไม่เห็นมีรูป..:cry::cry::cry:

19. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ขออภัย...NETผมเจ๊งมา หลายวัน...ลงรูปแล้ว..มันขึ้นว่า...ERROR..เรื่มเลยนะครับ........:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

:D:D:D:D:D รบกวน..คุณมุก.....ช่วยลงรูปให้ด้วยนะ...กล้องผม..มันแบตหมด......ถ่ายวันแข่ง..ได้แค่..ช่วงเช้า.......ส่วนใหญ่..เป็นภาพ..บรรยากาศ......เสียดาย...ไม่ได้ถ่าย....โดยเฉพาะ..200SX..แล้ว..ก็...AE86..ของคุณมุก.......:D:D:D:D:D:D:D:D

แต่..รู้สึก..จะตามดูได้...ใน หนังสือ RACE แมกกาซีนนิ๊...อิ+อิ+อิ
    AE86 อ่ะ

20. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

รูปครับ:D:D:D:Dบรรยากาศ..แบบ...ดิบ-ดิบ...วันแรก......ที่เดินทางไปถึงเลยนะครับ...ป่า-ป่า เลยครับ:D

21. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ต่อเลยครับ....ค่อย-ค่อย คืบหน้า...:D:D

ได้รับความร่สมสือง..จากทั้ง...การไฟฟ้า..............อบ.จ...........เทศบาล...............

22. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ค่อยๆ....รายงาน..ความคืบหน้า...เป็นรูปภาพ...จาก..สภาพ ดิบๆ.........ป่า นิด-นิด.....ใช้เวลา..1 วัน..ให้เป็น...สนามแข่ง.......

23. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ทีละขั้นครับ.............อ่านตัวหนังสือยากหน่อบนะครับ(ในรูป).......เพิ่งหัดใช้..ครับ:D:D:D..

คุณมุก..........รบกวน....ขอรูป...เพิ่มเติมด้วยนะครับ......ของผม...จะหมดแล้ว...

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

รูป..เพื่อนๆ..ทีมเจ้าถิ่นครับ.......ไม่ธรรมดาเลยครับ.....................

25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

มาอีกครับ...........รอรูป...จากคุณ..มุก....ช่วยด้วยนะครับบบบบบบบ:D:D:D:D:D......แบตกล้องหมดแล้ว

26. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ดูต่อครับ....

27. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

รูปหมดแล้วครับบบบบ.......รอเพื่อนๆ..ที่ระนอง..มาสานต่อ..อิ+อิ+อิ...รบกวนด้วยนะครับ...:D

28. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

:D:cry:ส่วนที่เพื่อนๆ...หลายๆท่านได้โทรมาสอบถาม...เรื่อง...การแข่งแบบนี้...ในปีหน้า.......ต้องตอบว่า....น่าจะยังมี.............แต่........จะยังเป็นทีมงานผม..หรือ..เปล่า...ยังไม่แน่......:D:cry::D:cry:

ซึ่ง..งานครั้งต่อไป...จะดีขึ้น...หรือ........ลดคุณภาพลงนั้น....ขึ้นอยู่กับ..งบประมาณจังหวัด..:eek::eek::eek::eek:..ที่ผมไปจัดตรั้งนี้...อย่างที่บอกว่า..กลับมาเหลือ..ค่าแรง..ที่แบ่ง..ให้ลุกน้อง..และทีมงานแล้ว.....1300 บาท......(ไม่หักค่านั้มัน อีก 4000 บาท):p:p:p:p:p:p:p.....

สิ่งนึง..ที่ผม...อยากให้เกิดคือ.....ความสนใจ...ของหน่วยงาน...รัฐบาล....ให้หันมาสนใจ..การแข่งรถ..ที่ถูกกฏหมายจริงๆจังๆ.........เหมือนที่ระนอง..ได้ทําอยู่.........เป็นครั้งแรก....

ถึงแม้..จะ........ตะกุก..ตะกัก..ไปบ้าง..................แต่..ผม..ถือว่า...ประสบผลสําเร็จดี....ถึง...ดีมากๆ..ทั้ง...นักแข่ง(ประมาณ 40-50 คัน)...และ....คนดู...(ประมาณ..500-600 คน)..................
    เพราะทางผม...และ..RACE ได้โปรโมต...ส่วนภูมิภาค...แต่..จังหวัด...โปรโมต......ในส่วนของภายในจังหวัดเอง..........(ซึ่ง...ได้ข่าวมาว่า...ไม่ได้มีการโปรโมต..อย่างเป็นทางการ...แต่..ใช้วิธี บอก ปาก..ต่อ..ปาก).........

ลองดูนะครับ..จริงๆ..แล้ว....ผม......รับจัดแข่งรถ......เมื่อมีเวลาว่าง..........ทําลักษณะเหมือน ORGANIZER...........คือ..วางแผนให้ทั้งหมด...แล้ว..แบ่งงานกันทํา...ตาม...ความสามารถที่มี...ในงบประมาณที่จํากัด...

เพื่อนๆ..จังหวัดไหน..สนใจ......หรือ.งหน่วยงานรัฐ...สนใจ....กิจกรรม....แข่ง1/4.ไมล์..ก็ติดต่อมา.........

:teeth::teeth::teeth::teeth:ผมเน้น เลยนะครับ.......ให้ไปจัด..แบบ....หารกําไร..ไม่เอานะครับ.....คุณ..จัดงบ..มาเลยดีกว่า..แล้ว..ผม..จัดแข่งให้..........ตามงบประมาณ..ที่.....ได้รับ

29. lording1

1,130
    54
    0
    .......สุดยอด..เลยคับพี่..ใจจริงๆ............ขอบคุณ.สำหรับรูปสวยๆ..นะคับ..

......งานดีๆ...คนจัดก็ใจมากๆ...บุกเบิกสนาม จากตอนแรก..รกๆ.ทำเตียน..มาแข่ง....เหนื่อยแน่ๆ..

30. tum2pooh

tum2pooh New Member Member

12
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้