Super EK มิดแล้วครับ !!!! มีรูปแล้วครับเสียใจด้วยนะครับพี่ดอน rcweb แทรกรูปให้แล้ว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Sadd, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    เสียใจด้วยครับผม

2. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    คนขับไม่บาดเจ็บก็โชคดีมากครับ

3. phantanop

phantanop New Member Member

1,010
    1
    0
    เสียใจกับรถด้วยครับ รถสวย ๆ แรง ๆ วิ่งไม่กี่ครั้งเอง ไม่น่ามิดเลย อนาคตน่าจะทำเวลาลงได้อีกแน่ ๆ
    เสียดายมาก ๆ ครับ

4. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    คนขับไม่เปงไรก็ดีเเล้วฮะ รถผมว่ากลับมาคงหล่อก่าเดิมอีกเเน่เลยฮะ

5. GenuineShop

GenuineShop New Member Member

42
    1
    0
    ระยะเบรคไม่น่าจะพอสำหรับ ความแรงรถปัจจุบัน แล้วล่ะครับ

6. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

หายไปเลยนะ...เมิง :D กินเหล้ามั๊ยวะ ?

7. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    เสียดายคับ
    แต่คนไม่เปงไรก็ดีแล้วคับ

8. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    ไม่อยากให้ 4 เม็ดสูบพันธุ์เลย

9. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    รูปภาพเพิ่มเติม แทรกแซง ให้ในหน้า 1กระทู้ที่ 2 แล้วครับ

10. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    แอบเอาใจช่วยคันนี้มาตลอดครับ
    เสียดาย และเสียใจด้วยจริงๆ

11. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สู้ๆครับพี่ดอน พี่บอย และทีมงาน เอาใจช่วยมากๆเลยนะคับ

12. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อ่าว เพิ่งได้ดูในจูนบายเล่มล่าสุดเอง

คนปลอดภัย ก็ดีแล้วครับผม

สู้ๆ

13. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เสียใจด้วยครับ เพิ่งดู จูนบายเอง

14. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    น่าเสียดายครับ แต่ คนขับปลอดภัย ก็ดีแล้ว ครับ

ฝากถึง คนชอบทำรถแรงๆ อย่าละเลยเรื่องความปลอดภัยนะครับ

15. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ถึงพี่ดอน และพี่บอย

ผมในนามของทีม Saba A da ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับกับอุบัติเหตุครั้งนี้ จะเป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่รู้ว่าไอ้เดชมันรู้เรื่องนี้ยัง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2008
  16. ait

ait New Member Member

37
    1
    0
    สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม..............

17. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    สู้ๆคับ.....เอาใจช่วยคับ

18. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

19. primmy

primmy New Member Member

89
    1
    0
    รถแรงก็ต้องปลอดภัยด้วย... คันอื่นๆนึกถึงเรื่องเซฟตี้ให้ดีนะครับ พักนี้รถแรงเยอะ โอกาสก็ต้องเยอะตามไปด้วย

20. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เสียใจด้วยครับ คันนี้แรงจริงๆ ชอบมาก

21. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    สู้ต่อไปครับ

22. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ขอให้ทำแล้วเสร็จไวๆ ออกมาวิ่งอีกนะคับ

23. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    เอาใจช่วยทำรถใหม่ครับ

24. TRS

TRS New Member Member

4
    0
    0
    เป็นเทพใจต้องนิ่ง

ไม่มีใครอยู่เหนือเทพ เสียแล้วเสียไป แล้วเราจะกลับมาใหม่ :eek:

25. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

26. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ดีใจด้วยครับ ที่คนไม่เป็นอะไร

27. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    รูปตอนนำมาเก็บ

ที่จอดปัจจุบันครับ

28. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เสียใจด้วยนะครับ สู้ๆครับผม เอาใจช่วย

ไปตีโรล์บาร์บ้างดีกว่า เสียว

29. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ...ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ

30. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    นอนแน่นิ่ง @ อู่สิงห์ ครับ ไปเห็นมา เสียดายมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้