ISUZU vertex อยากเข้ามาคุยกะเวบนี้อะ จะน่าเกลียดไหมครับ อยากคุยแลกเปลียนกะชาว EK อะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ่joe's, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

2. PV3934

PV3934 New Member Member

5
    1
    0
    :D:Dถึงพ่อแม่จะเลิกกันแต่ลูกๆควรจะรักกันมิใช่หรือ:D:D

3. ultimateblock

ultimateblock New Member Member

6
    0
    0
    พอดีผมพึ่งซื้อมาได้2วันอ่ะคับอยากทำเป็นekต้องแปลงอะไรมั่งคับราคาเท่ารัย ร้านไหน มีคัยทราบมั่งคับบอกที

4. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...มีโอกาสก็ติดตามข่าวแล้วมามีทติ้งด้วยก็ได้ครับ...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับนี้รถสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ...

5. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ มาจากจุดเดียวกัน แปลงร่างก็แยกไม่ออกแล้ว

6. ultimateblock

ultimateblock New Member Member

6
    0
    0
    ขอถามหน่อยคับว่า ร้านไหนรับทำ vertex เป็น ek คับ
    ผมอยากทำมั่ง
    ขอเบอร์ไว้ก้อได้คับ
    ขอบคุณคับ

7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ลองถามน้าปรีชา อู่แถวนวลจันทร์ รายละเอียดลองสอบถามดูครับ ค่าทำไม่น่าเท่าไร ถ้าหาของไปเอง
    0898346886

8. ultimateblock

6
    0
    0
    ขอบคุณคับ

9. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ของผมก็ VERTEX ครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้