-ขอไว้อาลัยแด่การจากไปของ "น้องจ็อบ"

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย <<Power-Ranger>>, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    น้องยังไปร่วมแสดงความอาลัยพ่อผมในracing forumเมื่อหลายวันก่อนอยู่เลยคับ
    เห็นกระทู้นี้ยังตกใจอยู่เลย ขอให้จิตที่เป็นกุศลของน้อง ได้พาน้องไปยังดินแดนแห่ง
    ความสงบสุขคับ ใครไปฝากเยี่ยมศพน้องด้วยคับ ผมยังติดงานพ่อผมอยู่คงไม่ได้ไปคับ

2. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ ถึงไม่รู้จักกัน ไปสบายนะคับ

3. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    เสียใจด้วยครับ ขอไห้หลับสบายๆนะครับ

4. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันเผาศพของน้องจ๊อบ วันอังคารที่ 11 มีนาคม 2551 นะ ใครว่างไปก้อมาได้นะ

ที่วัดแก้วฟ้า ร.ร. โยธินบูรณะ

ใครจะไปวัดแก้วฟ้า อยู่ตรงแยกเกียกกาย ถ้ามาทางสะพานควายตรงยาวจากประดิพัฒน์ มาเลย
    ถ้ามากจากฝั่งธน ก็ลงซังฮี้ อ้อมเลียบวังสุโขทัย มาทางศรีย่าน ตรงยาวๆ จะเจอแยกเอง ถ้ามาจาก สงสว่างลงพระราม 7 เข้าไปทางบางโพ แล้วใช้ ถนนประชาราษฎร์ สาย 1 เลยแยกบางโพนิหน่อยขึ้นสะพาน ก็เจอแยก เกียกกาย เป็นข้อมูลสำหรับคนที่จะไปวัดแก้วฟ้า

รวมตัวกันมา หรือจะนัดเจอกันระหว่างทางได้นะ เอไปประมาณ บ่ายๆอ่ะ เผาประมาณ 4-5โมงเย็นนี่แหละ ไปก่อนเวลาหน่อย

6. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของน้องหลับให้สบายขอให้สิ่งดีๆที่น้องทำไว้ผลบุญกุศลดลบันดาลให้น้องขึ้นสู่สรวงสวรรค์

7. BD25 inside

BD25 inside New Member Member

53
    0
    0
    จากไปแค่เพียงกาย...คงเหลือทิ้งเอาไว้แต่สิ่งดีๆและความทรงจำที่ดีๆ หลับให้สบายนะคับ

8. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ถึงแม้จะไม่ได้คุยหรือรู้จักกันก็ตาม อย่างน้อยก็ชื่อเล่นเดียวกับผมขอให้ไปสู่สุขคตินะครับ ผมเชื่อว่าความน่ารักและความดีน่าจะอยู่ในความทรงจำของพวกพี่ๆน้องๆไปอีกนาน

9. ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ

10. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ( พูดไม่ออกแฮะ ) เสียเพื่อนในบอร์ดไปอีก1แล้ว ขอให้หลับสบายน่ะครับ

11. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    ผมไม่รู้จักน้องเขาหรอก แต่เคยเห็นตอบในกระทู้ เคยตั้งกระทู้ ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

12. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ..เสียจัยอย่างสุดซึ้งครับ.. โชคดีนะครับหลับให้สบาย ลาก่อนครับ

13. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

14. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ สู่สุขตินะคับ

15. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    มีคำเดียวที่จะพูดนะคับ

เสียใจด้วยจิงๆ

16. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    เสียใจมากๆครับ พูดไม่ออกเลย.........

17. NTN

NTN New Member Member

11
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

18. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    ถึงแม้จาไม่เคยเจอไม่เคยคุยกัน แต่ก็เคยเข้าไปอ่านกระทู้พี่เค้ายังเห็นพี่ๆปล่อยงูเต็มเลย แต่วันนี้พี่เค้าจากไปอย่างไม่มีวันกลับก็ขอให้พี่หลับสบายไปถึงที่ๆสวยงาม ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

19. koken

koken New Member Member

9
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...:(

20. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ...

21. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    น้องจ๊อบคงเห็นคำขอของพี่ๆเพื่อนๆน้องๆแต่ละคนในกระทู้นี้แล้วแหละ

คิดถึงจ๊อบ

พุ่งนี้พี่ไปหานะจ๊อบ

22. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เข้ามากี่ทีอ่านคำพูดเพื่อนๆ ก้อรู้สึกใจหาย หลับให้สบายนะน้อง

23. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคนนะคับ น้องจ๊อบหลับให้สบายนะคับ

24. บูสท์&30บาร์

ของแสดงความเสียใจด้วยครับ

25. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    หลับให้สบายนะคับ

26. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    วันนี้ใครจะไปงานเผาศพน้องจ๊อบ โทมาหา เอ ได้นะ

วันนี้น้องจ๊อบจะได้ไปเป็นนางฟ้าตัวจริงแล้ว...เศร้า

27. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ทุกคนต้องเจอ...................................แน่นอนที่สุด.......เสียใจด้วย

28. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ขอ แสดง ความเสียจัย กับ น้อง ดว้ย นะครับ .....ขอไห้ไปศุ่ สุคติ......นะครับ

29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาร่วมไว้อาลัยแด่การจากไปของ "น้องจ็อบ"..........

30. delo

delo New Member Member

63
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้