++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เสียใจด้วยนะครับ เคยเห็นไปเล่นอยู่ในบอร์ดบ่อยๆเหมือนกัน ยังเด็กอยู่เลย

1. TD 27 TURBO

TD 27 TURBO New Member Member

21
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

ทราบข่าวจากน้องแหม่มอ่ะค่ะ ขอบคุณน้องแหม่มที่แจ้งข่าวจ๊ะ

2. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วย

3. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    หลับให้สบายนะคับจ๊อบ ....... ไปเป้นนางฟ้าที่ร่าเริงสวยงามนะ (ขอแสดงความเสียกับครอยครัวจ๊อบด้วยนะคับ)

4. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

5. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ง่ะ เสียใจจิงๆคับ ไม่คิดเลยว่ามันจะเป็นแบบนี้ รู้มาว่าน้องเค้า ไม่ค่อยแข็งแรง แต่ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้เลย
    หลับฝันดีน่ะคับ น้องจ๊อบ

6. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ผมไม่รู้อะไรหรอก

แต่เข้าใจว่ามีการสูญเสียใครบางคนไป

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

7. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ อายุยังน้อยอยู่เลย หลับให้สบายนะครับ

8. เข้ามาอ่านหลายทีแระ ตอนแรกว่าจะไม่ตอบ แบบว่ามันพูดไม่ออกเลย

9. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    วันนี้ไปงานมาแล้วครับ พาคุณแม่ไปด้วย ยังไม่หายตกใจเลย ไม่น่าจากไปเร็วขนาดนี้เลย

10. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เหมือนเคยเห็นน้องเข้า @ hi5 มา

RIP ครับ

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  11. R.I.P ด้วยนะคะ

หลับให้สบาย ไม่ต้องกังวลเรื่องใดๆนะคะ

ตัวเราเองก้ไม่ได้รู้จักน้องจ๊อบเปนการส่วนตัว

เห็นน้องจ๊อบมาโพสตามกระทู้ต่างๆประจำเลย...ยังคิดอยู่เลยว่าน้องคนนี้น่ารักดีนะ

ยังจำรูปที่น้องจ๊อบไปเอาชุดpretty งานpuma ของเจ๊กิ๊กมาใส่ได้เลย

ตื่นมาอีกครั้ง...ขอให้เจอแต่สิ่งดีดี ร่างกายแข็งแรงนะคะ

ข้างบนนั้นจะเปนไงบ้างนะ....แอบดูเพื่อนๆพี่ๆตอบกระทู้นี้อยู่รึป่าวเอ่ย

ทุกคนในนี้ระลึกถึงน้องจ๊อบนะ

12. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    จ๊อบมันคงจะหลับสบายหรอกนะ ถ้าเห็นเพื่อนกับคนที่รักทะเลาะกัน คิดดีๆนะทำอะไรกันอ่ะ

13. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ

14. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    ขอแสดงความเสียจัยด้วยนะคร้บ

15. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เสียใจด้วยครับ

16. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เสียใจกับการจากไปครับ สู่สุขตินะน้องสาว

17. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

18. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

19. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    เด๋ววันนี้ไปหานะจ๊อบ

20. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ในฐานะตัวแทนศิษย์เก่า ย.บ. รุ่น 68 และทีม i-Zaddd ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของน้องจ๊อบด้วยนะคะ

ปล. พี่ยังจำหน้าน้องจ็อบตอนสมัยที่เรียนด้วยกันได้อยู่เลยอ่า ใจหายจิงๆ ขอให้ไปสู่สุคตินะค่ะ

21. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

22. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พุ่งนี้พี่ลางานไปหาแกนะจ๊อบ รอพี่ด้วยนะ

23. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    หลับให้สบาย

ไปอยู่ในที่สุขสบาย

ไม่ต้องกังวลกับสิ่งต่างๆที่เคยผ่านมา

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

24. ขอให้ไปสู่สุคติคับ

25. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

เคยคุยกันครั้งเดียวเอง ไม่น่าเลย

26. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    พีร์ต้องขอโทดด้วยนะคร่ะ ที่ปายงานม่ายด้ายเรย

เพราะว่าปีนี้พีร์ดวงม่ายค่อยดี ยังงายก้อหลับให้สบายนะคร่ะ

คิดเถิงพี่มากมาย....................................................

27. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    อ้าว...จ๊อบ
    กิ๊ฟท์กะว่าจะได้เจออีก แล้วจ๊อบก็จากไปเร็วอ่า
    ใจหายเลยเพื่อนเรียนสมัยปวช.
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวจ๊อบ ด้วยนะค่ะ ขอให้จ๊อบ
    ไปสู่สุคติ อย่าได้มีห่วงทางหลังเลยนะค่ะ

28. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0

ขอแสดงความเสียใจจริงๆ ครับ จากพี่ๆ ชาว THE TRUCK

29. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0

ขอแสดงความเสียใจจริงๆ ครับ จากพี่ๆ ชาว THE TRUCK

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้