++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    หลับ ให้ สบาย นะ จ๊อบ

ขอ แสดงความเสียใจ กับ ครอบครัว ของ จ๊อบ ด้วย

2. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของน้องจ๊อบ น้องสาวที่น่ารักของทุกๆคน แม้ไม่เคยเจอกันจิงๆ แต่คุยกันในเอ็มทุกครั้งก้อรับรู้ได้ว่าน้องสาวเป็นคนร่าเริง สนุกสนาน ซึ่งบางครั้งจาไม่สบายอยู่ก้อตาม มาถึงตอนนี้ก้อมีแต่ความรู้สึกใจหายและเสียใจเหมือนกับทุกๆท่าน ได้แต่ขอให้น้องสาวหลับให้สบาย สู่สุขติ หมดทุกทั้งปวง และขอให้กำลังใจครอบครัวที่อยู่ข้างหลังด้วยคับ...

3. beerutcc

beerutcc New Member Member

50
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับ ครอบครัว ของน้อง ด้วยน่ะ ครับ จ๊อป ขอให้วิญญาณไปสู่ สุขติ น่ะ ครับ

4. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ....................... ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ .......................

EVOLUTION THAILAND
    TAKE OFF Motorsports

5. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

6. natt_civic4d

natt_civic4d New Member Member

245
    0
    0
    ไปสบายนะน้องจ๊อบบบบ

เหนแล้วจัยหาย ชาติหน้าเจอกานใหม่น๊า

"หลับให้สบายเลยน้อง"

7. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    RIP ครับ

8. nitinai

nitinai New Member Member

123
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่งกับการจากไปของคุณจ๊อบ ขอให้มีความสุขอยู่บนฟ้าเป็นนางฟ้าตลอดไปนะคับ
    จาก ........ 8Rew Racing Club

9. togo2solid

togo2solid New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กับ ครอบครัวของน้องจ๊อบที่สูญ เสียคนน่ารักๆไปไม่มีวันกลับมา

10. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างสุดซึ้งครับ ขอให้ผลบุญที่น้องเค้าได้ทำมาส่งน้องเค้าไปสู่สุคติครับ :sad:

11. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    ก่อนที่จ๊อบจะไป..มันยังมานอนกับบีอยู่เลย

แต่วันนั้นจ๊อบทำตัวแปลกๆมาก...บ่นว่า..วันนี้เหมือนมีคนมายืนข้างหลังจ๊อบตลอดเลย

บีก็ไม่ได้คิดอารัย...แล้วจ๊อบมันก็ตัวซีดมาก..จนน่ากลัว เดินทีก็จะเป็นลมที

บีก็พูด..ว่าให้จ๊อบพักผ่อนอยู่บ้านบ้างรู้สึกว่าพักนี้ร่างกายดูเหนื่อยไปรึป่าว

จ๊อบมันก็พูดตลอด.......จ๊อบอยากไปทุกที่

มาจนถึงตอนนี้ก็ยังทำใจไม่ได้...สงสารมาก

...............................................................

เมื่อก่อนจ๊อบมันก็เป็นแบบนี้..แต่เพราะกำลังใจมันดี

แต่ตอนนี้มันท้อ..สาเหตุเกิดมาจากอะไร...ก็พูดอะไรไม่ได้มาก

ถึงพูดไปคนๆนั้นก็ยังไม่รู้ตัว...คนจากไปแล้วก็ยังมาใส่ร้ายได้อีก

มาจนถึงวันนี้ก็คืนที่ 3 แล้ว . . จ๊อบก็คงจะรู้แล้วว่าคนที่จ๊อบเคยพูดว่ารักมาก...เค้าคิดยังไงเค้าพูดอะไร

ต่อไปนี้ก็ไม่ต้องมาเหนื่อย...มาบ่นว่าเหงา และไม่ต้องมาทนกับเรื่องแย่ๆในแต่ละวัน

ไปสู่สุคตินะเพื่อน...ชาติหน้าขอให้เราได้เป็นเพื่อนกันอีก

12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

อึ่งเลย ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว น้องจ๊อบด้วยนะครับ

13. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เสียใจด้วย คับ.........................

14. ผมเองก้ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะครับแต่ว่าก็แสดงความเสียใจกับครอบครัวและคนใกล้ชิดของน้องเค้าด้วยนะครับ ไปสู่สุขติครับ:)

15. Stop@Weed

Stop@Weed New Member Member

4
    0
    0
    คืนนี้คืนที่3 ที่จ๊อบไม่อยู่แล้วยังไงจ๊อบก็ไปสบายแล้วนะไม่ต้องห่วงไม่ต้องเหนื่อยมาหาต๊อบบ้างนะ

16. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    ใจหายเหมือนกัน ... ถึงไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวก็ตาม
    ขอให้สู่สุคตินะครับ .... ด้วยความอาลัย

17. Jenny

Jenny New Member Member

799
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ...

จาก DinDang Zone... คะ

18. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เสียใจด้วยนะครับ

20. narudom rattanabanlang

narudom rattanabanlang New Member Member

32
    0
    0
    ชาว SPU CLUB ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    ขอให้ไปสู่สุขติครับ

21. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    ไม่ได้รู้จัก นะคับ แต่ ร่วมวไว้อาลัย

หลับให้สบายนะคับ

22. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    แม้ไม่รู้จักกัน
    แต่ก้อน่าเสียดายจริง ๆ ครับ
    ขอให้หลับให้สบายนะครับผม

23. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    จ๊อบ... จำได้ป่าวว่าจ๊อบเคยสัญญาว่า

จะไปงานแต่งงานป่านกับพี่หนึ่ง

ถึงวันนั้นจ๊อบอย่าลืมมานะ ^^

24. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    เสียใจด้วยนะคะ

25. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอร่วม....แสดงความเสียใจ....ด้วยนะครับ

หลับให้สบายนะครับ

26. monny

monny New Member Member

23
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคะ

27. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    หลับให้สบายนะน้องสาว เสียใจและตกใจ มากๆ เพื่อนในทีมโทรมาบอกวันที่น้องเค้าจากไปเลย เหอๆ

28. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    วันเวลาแห่งความสุขวันเวลาแห่งความเศร้าได้ผ่านไปอย่างช้าๆขณะที่กำลังมอง เห็นเธอกลับเลือนหายไปต่อหน้าต่อตาเธอเป็นเพียงภาพในความฝันเมื่อตื่นจากฝัน น้ำตาก็ไหลมาแห้งหายไปในเม็ดทรายแห่งนิรันดร์

29. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0
    พึ่งได้ข่าวจากคุณ So_EK ว่าน้องเค้าจากไปแล้ว ยังไงก้อขอให้ไปในที่ๆอยากไปนะครับ เสียใจกับเพื่อนๆและญาติของน้องทุกคนด้วยนะครับ เสียดายที่ไม่ได้มีโอกาสมิตติ้งด้วยกัน ตามที่น้องเค้าตั้งใจไว้ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=397880

ชาว Rayong Club ขอแสดงความเสียใจ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

30. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ....หลับให้สบายนะจ๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้