++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    เคยคุยกันแต่ใน MSN ไม่เคยเจอตัวจิง

แต่เป็นน้องที่นิสัยดีมากคุยสนุกมากๆ

ขอให้น้องเค้าหลับอย่างสงบนะครับ

2. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    เสียใจด้วยครับ..........

3. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ หลับให้สบาย

4. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ขอให้ไปสู่สุขคตินะครับ

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยนะครับ

[flash]http://www.wherearepop.com/members/nannee/mp3ss3162s.swf[/flash]​

แก้ไขล่าสุด: 8 มีนาคม 2008
  6. ยังมาเม้น hi5 ให้พี่อยู่เลยง่ะ

จากไปไวแบบนี้ ใจหายมากๆเลยฮะ

7. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    หลับให้สบายนะจ๊อบ ไปอย่างน่าใจหายมาก

8. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    รูปนี้ถ่ายไว้เมื่อปีที่แล้วครับ ที่สนามพีระ งาน PFRC

ตอนนี้จ๊อบคงหลับให้สบายไปตลอดกาลนะครับ

ยังรู้สึกใจหายอยู่เลย

9. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    แสดงความเสียใจด้วยคับ BMW E36 Club

เคยเจอไม่กี่ครั้งเอง ยังอึ้งอยู่

ขอให้ไปปสู่สุขคตินะ

10. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

11. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    "เป็นลูกทหารต้องเข้มแข็ง" เป้นประโยคหนึ่งที่ได้ยินจากน้องจ๊อบบ่อยมาก ยังไงก็ขอให้น้องจ๊อบหลับให้สบายนะครับ "จะคิดถึงกันเสมอนะ" ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยนะครับ

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันเผาพี่จะไปหาแกนะจ๊อบ

แล้วแกอย่าลืมมาหาพี่บ้างนะ จำทางบ้านพี่ได้ใช่มั้ย นางฟ้าจ๊อบ

13. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    เสียใจด้วยนะค่ะ

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    คิดถึงกันบ้างนะ

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พี่ๆชาว TAKE OFF Motorsports และ Evolution Thailand
    ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งกับครอบครัวของน้องจ๊อบด้วยนะครับ

น้องจ๊อบ เป็นน้องสาวที่น่ารัก คุยสนุกคนหนึ่งเลยทีเดียว แกล้งง่าย ยิ้มง่ายตลอดเวลา
    แข่งสนาม2007 ยังเดินเป็น พริตตี้ ถือร่มให้พวกพี่ๆอยู่เลย
    เสียใจกับการจากไปสู่สุขติของน้องจ๊อบนะ
    หลับให้สบายนะ...น้องนะ
    พี่ๆ น้าๆ อาๆ ลุงๆ ป้าๆ ทุกคนของน้องจ๊อบ จะคิดถึงน้องเสมอนะจ๊ะ

ขอให้น้องสาวที่น่ารักของพวกเรา ไปสุขคตินะครับน้อง...

16. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    หลับให้สบายนะครับ

17. TOY_Cef-white

TOY_Cef-white New Member Member

93
    0
    0
    ชีวิตมีเทคเดียวจริงๆ...เอาอาไรแน่นอนไม่ได้เลย

ส่วนตัวไม่เคยเจอน้องเค้า ไม่เคยคุยทุกทาง แต่ที่รู้ตอนนี้ เราได้สูญเสียพี่น้องทางเว็บไปแล้ว

ขอให้ น้องจ๊อบ ไปสู่สุขติ...

เป็นกำลังใจให้ครอบครัวน้องเค้า เข้มแข็งไว้นะคับ

18. ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

19. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    Van Only Club ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

20. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    มีแต่เรื่องเศร้าบ่อยๆเลยใน rcweb เสียใจด้วยครับ

21. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    เห็นกระทู้แล้วใจหายอ่ะ

เห็นโพสบ่อยมาก

ไงแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องจ๊อบด้วยครับ

22. HKS34

HKS34 New Member Member

15
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

23. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยนะคะ
    เคยเจอกันแค่ครั้งเดียวเอง

24. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    เคยมาบ้านพี่ยังดูแข็งแรงอยุ่เลย.....ไม่คิดว่าจะจากไปเร็วอย่างนี้....หลับให้สบายนะนัองรัก

25. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    (เสียใจ) หลับให้สบายนะครับ

26. ake_30_127

ake_30_127 New Member Member

34
    0
    0
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวครับ แต่เห็นมีคนเข้ามาแสดงความเสียใจเยอะแบบนี้ คงไม่เป็นเรื่องธรรมดาแน่ๆครับ เสียใจด้วยครับ

27. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่ง.......หลับให้สบายนะครับคุณ จ๊อบ.........

จาก.......8Rew Racing Club

28. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  29. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ.....

30. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจแด่ครอบครัว คุณจ๊อบด้วยนะครับ
    ไปสู่สุขตินะครับ จาก.......8Rew Racing Club

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้