++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจ ของการจากไปครับ

2. Kentakky

Kentakky Member Member

166
    2
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เคยเห็นมาเล่นในบอร์ด utcc อยู่เลย หลับให้สบายนะครับ

3. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    ขอแสดงความเสียจัยด้วยค่ะ

4. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    หลับให้สบายนะน้องจ๊อบ

5. Real_1111

Real_1111 New Member Member

161
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ

6. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    หลับให้สบายนะครับ เคยเจอกันที่ร้าน Idea ทีหนึง

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

7. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวและเพื่อนของคุณจ๊อบด้วยนะครับ

8. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    หลับให้สบายนะคับ .. นู๋จ๊อบ

ถึงเราจะไม่ค่อยสนิทกัน ... แต่จ๊อบก้อเปนคน ร่าเริง แจ่มใส จากที่ได้เคยคุยกัน

ไม่น่าเชื่อเลย ว่าจะจากพวกเราไปเร็วขนาดนี้ ..

ขอแสดงความเสียใจด้วยจิง ๆ คับ

Indy freedom club ...

9. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    เสียใจด้วยครับ พึ่งทราบข่าวเสียใจต่อครอบครัวและเพื่อนๆเจ๊อบด้วยครับ

10. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    ขอไห้หลับสบายนะครับ เสียใจด้วยนะครับ

11. Supawootp

Supawootp New Member Racer

59
    2
    0
    ชาว take off ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องจ๊อบด้วยครับ หลับสบายนะ
    น้อง

12. oxygen_city

oxygen_city New Member Member

232
    2
    0
    ไปสู่สุขคตินะคะ "นู๋จ๊อบ"
    และขอแสดงความเสียใจกับญาติ ๆ ด้วยคะ

ส่วนตัวไม่ค่อยได้คุยเท่าไหร่ แต่ก็ได้เห็นน้องเค้าตลอด
    ตอนน้องเค้ามามีตติ้งเลดี้ น้องเค้าร่าเริงมาก ไม่นึกว่าจะไปเร็วแบบนี้
    เสียใจจริง ๆ คะูู่่

13. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ยามค่ำคืนที่แสนยาวนานนึกฝันทีเฝ้ามองท้องฟ้า
    น้ำตาที่รินไหลออกมาซ้ำแล้วซ้ำเล่าตามสายลมแห่งกาลเวลา
    ความทรงจำที่เธอไม่เคยเอ่ยคำร่ำลา

14. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ถึงตัวน้องจะจากไปแต่น้องจะอยุ่ในใจพี่เสมอนะจะ หลับให้สบายนะน้อง job

15. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    พี่คิดถึงแกวะจ็อบ

เหนรูปจ็อบหน้าโลง

ยังไม่อยากเชื่อจิงๆ

หลับให้สบายนะน้องสาว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2008
  16. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ได้ข่าวแล้วตกใจอยู๋เหมือนกัน

จ๊อบเป็นเด็กสดใสร่าเริง ไม่น่าไปเร็วเลยอะ

ตอนแรกนึกว่าไม่จิง พอข้ามาดูladyถึงกับช็อค

ยังไงก็ขอให้น้องคนนี้หลับให้สบายนะคะ

หมดทุกข์หมดโศกแล้ว

17. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยกับครอบครัวของจ๊อบที่สูยเสียเด็กร่าเริงคนนึงไปอย่างไม่ทันตั้งตัว

จ๊อบ .. หลับให้สบายได้นะจ่ะ ขอไปสู่สุคติ และสู่สวรรค์ ถึงแม้ว่าเราจะไม่เคยเจอกาน

แต่อย่างน้อยเรายังเคยคุยกัน ได้รู้จักกันน่ะจ่ะ ขอบใจที่ทำให้ Lady racing Club คึกครึ้นได้ทุกวันนะ

ยังจะนึกถึงเธอตลอดไป

18. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    เสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบาย

19. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ รู้ข่าวทีแรกตกใจ ไม่น่าเชื่อว่าจะไปเร็วขนาดนี้ ยังเคยแกล้งน้อยเค้าบ่อยๆ น้องจ๊อบเป็นคนอัธยาศัยดี ยิ้มง่าย ขี้เล่น

ยังงัยก็ขอให้น้องจ๊อบหลับให้สบายครับ

20. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    วันนี้เสียใจที่รถดันมาเสียนะครับ เลยไม่ได้ไปกันพอดี
    ยังไงซะวันเผาก็จะพยายามไปให้ได้ครับ

21. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ด้วยครับ สู่สุขติ นะ ครับ หลับให้สบายนะน้อง จากชาว Spectrum

22. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    หลับให้สบายนะคะน้องจ๊อบ.....................

23. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ถึงจะไม่ได้รู้จักน้องเค้าเป็นการส่วนตัวเลย

แต่ก็ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะคร้าบ

หลับให้สบายนะ

24. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

25. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    น้องสาวไปพักผ่อนให้สบายนะ ไม่ต้องห่วงข้างหลัง ถ้าพี่มีโอกาสพี่จะช่วยดูแลคนที่น้องรักและครอบครัวของน้อง ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องด้วยครับ พี่โอ๋พี่ชายเป็ก

26. น้องจ๊อบ

หลับให้สบายนะน้องรักกกก

27. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

28. o p t i o n

o p t i o n New Member Member

2
    0
    0
    ขอไว้อาลัยให้น้องจ๊อบแด่การจากไปอย่างกระทันหัน

อโหสิกรรมให้พวกพี่ๆชาว GODS ด้วยนะน้อง ชาติหน้าเกิดมาก็ขอให้ได้เป็นพี่เป็นน้องกันอีกนะ

คิดถึงนะ ชื่อน้องจะถูกจดจำอยู่ใน ทีม GODS RACING PROJECT ตลอดไป

ชื่อน้องจะอยู่ใน GODS จนกว่า GODS จะล่ม แต่มันคงไม่มีวันที่มันจะล่มได้

และน้องคงต้องอยู่กะพวกพี่ๆตลอดไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2008
  29. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    RIP ครับ

ถึงจะไม่รู้จักแต่ก็รู้ว่าน้องเค้าเป็นคนดีมาก

เพราะคนเบื้องหลังยังรักและอาลัยน้องเค้าครับ

30. birthday

birthday Member Member

151
    1
    18
    จาก Reunion ครับตกใจมากทีรู้ข่าว ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้