++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoNZa_FiT

AoNZa_FiT New Member VIP

92
    1
    0
    อ่า...ขอให้ไปสู่สุคตินะคับ

2. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ไปสู่สุขคตินะน้องจ็อบ ยังไงน้องก็จะอยู่ในใจพี่เสมอ รักน้อง

3. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เสียใจด้วยนะคับ หลับให้สบายนะคับ ไม่คิดว่ามันจะเร็วขนาดนี้

4. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างมาก ถึงแม้เราจะเจอกานแค่ 2 ครั้ง แต่ก้อมีความรู้สึกดีๆให้กานเนอะ

ขอให้หลับสบาย สู่สุคติ เสียใจอย่างมากและตกใจที่ได้รู้ข่าว

รักและคิดถึงเสมอนะค่ะ

5. puree

puree New Member Member

32
    0
    0
    หลับให้สบายนะคับบบบบ
    ขอร่วมไว้อาลัยและแสดงความเสียใจไว้นะที่นี้ครับ

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยจริงๆครับ

7. ไม่มีคำบรรยายจริงๆ

ดีใจนะ ที่มีเมิงเป็นน้อง น้องที่กุรัก

เมิงเป็นน้องที่น่ารักมากนะ ใจสุดๆอ่ะ ไม่สบายก็ยังมาหาพวกพี่ๆเพื่อนๆ

หลับให้สบายนะน้อง ต่อไปนี้เมิงไม่ต้องไขว่คว้า อะไรอีกแล้ว

ความรักที่เมิงมีให้ทุกๆคน ....

ทุกๆคน ก็รักเมิงนะ ... จ๊อบน้องรัก พี่นุ่นรักเมิงนะ

8. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

ขอให้หลับให้สบายนะครับ คุณหมดทุกข์แล้วล่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2008
  9. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ...

10. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........ขอแสดงความ...เสียใจ..ด้วยคับ.................

.....

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

พูดไม่ออกเลยอ่ะ อึ้งมากๆ

ไม่ถึงเดือนพึ่งจาไปด้วยกันอยุ่เลยอ่ะ ............

12. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

13. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    เสียใจด้วยเช่นกันคับ

14. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ไม่แน่ใจว่าเคยคุยกันหรือไม่ แต่ก็ขอแสดงความเสียใจต่อผู้จากไปครับ ขอให้ไปสู่สุขคติ พักผ่อนให้สบายนะครับ

15. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ น้องจ๊อบ ถึงเราจะไม่เคยเจอกัน แต่พี่ก็เคยเห็นจ๊อบไปโพสต์ตามบอร์ด ต่างๆทำให้บอร์ด มีสีสันขึ้นมาก หลับให้สบายน่ะค่ะ
    ตกใจเหมือนกันที่เห็นข่าว พูดไม่ถูกเลย

16. Pop FHM

Pop FHM New Member Member

43
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

17. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอให้น้องจ๊อบ หลับให้สบายนะครับ

18. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขอ แสดง ความเสียใจ ด้วย นะ คับ

ถึงไม่รู้จัก ไม่ เคยได้ พูดคุย แต่ก้อ เป็น เพื่อน RC WEB เหมือน กัน หลับ ให้ สบายนะคับ

19. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    หลับให้สบายนะครับ

20. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ

21. Rest In Peace
    สู่สุขติ นะครับ

22. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

23. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    แสดงความเสียใจด้วยครับ ตอนแรกเห็นชื่อจ๊อบก็ไม่คิดว่าจะเป็นน้องเค้า ตกใจเลยขอให้น้องหลับสบายนะครับ

24. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ไม่เข้าใจอ่ะว่าทำไมต้องมาเกิดกับคนใกล้ตัวด้วยอ่ะ

เห็นชื่อที่เอมันขึ้นในเอ็มก้ะนั่งนึกว่าอย่าให้มันเปนคนเดียวกันเรย

พอเปิดมาดูในเว็บก้ะอึ้งเลย หลับให้สบายนะน้องสาวพี่ เสียใจอ่ะ

25. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เสียใจด้วยนะครับ จ๊อบก็ไปดีๆนะ หลับให้สบาย จากพี่ๆ

26. mitsu4g93

mitsu4g93 New Member Lady Member

22
    1
    0
    เสียใจด้วยนะค่ะ (แต่รู้สึกใจหายยังงัยบอกไม่ถูก)

27. ST190

ST190 New Member VIP

87
    2
    0
    ขอให้หลับสบายนะ ทุกๆคนยังจำจ็อบอยู่

28. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ขอให้น้องจ้อบไปสู่สุขคติน่ะครับ

29. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    หลับให้สบายนะครับ

30. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    หลับตาพักให้สบายคนดี......................................................................................................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้