++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    R.I.P. จ๊อบ หลับให้สบายนะ

2. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

3. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    หลับให้สบายน่ะ...ทางนี้ไม่มีอะไรต้องห่วงอีกแล้วล่ะ...เสียใจกับครอบครัวของน้องเค้าด้วยน่ะครับ...

4. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    ไม่น่าเชื่อเลยครับ เห็นกันอยู่บ่อยๆที่ สนาม
    ขอให้หลับให้สบายนะคับ
    ขอแสดงความเสียใจ แก่จ๊อบ ดื่มด่ำ ด้วยครับ
    indy club

5. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ขอร่วมไว้อาลัยกับน้องจ๊อบด้วยครับ

่เรื่องที่เกิดขึ้นมันเร็วไปมากสำหรับคนอายุเท่านี้ มันเร็วเกินไป

แค่วันแรกที่รู้จักกัน จ๊อบก็พูดว่า "ไม่ค่อยสบาย" ซะแล้ว

เพื่อนๆพี่ๆ ที่สาย1 ก็ใจหาย และตกใจกันทุกคนครับ

หลับอย่างสงบนะครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

6. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    อ่าว งง เกิดไรขึ้น สาเหตเกิดจากอะไรเหรอ

เสียใจกับครอบครัวน้องเค้าด้วยครับ

หลับให้สบายนะน้อง ถึงจะเคยคุยกันและเจอกันแป๊ปเดียวก็ตาม สู่สุขติครับ

7. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

8. ไม่อยากจะเชื่อกับเหตุการณ์ในตอนแรกที่รู้

เพ่ก้ออยากให้น้องจ๊อบของเพ่หลับให้สบายนะ เราไม่ได้เจอกันนานมากๆ

และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว และญาติๆ เพื่อนๆของน้องจ๊อบด้วยนะ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ได้ข่าวจาก ปากของ เอม

เอมโทรมาหา ทั้งร้องไห้ทั้งพูด เอ ก้อจับใจความไม่ได้ว่า เอม มันพูดไร

ได้ยินว่า จ๊อบๆ พี่เอ จ๊อบเข้าโรงบาล

เอก้อถาม จ๊อบเปนไร เอมบอก จ๊อบ ช๊อคแล้วคำต่อมาที่เอม มันพูด ทำให้ เอ ตึง ไปเลย แถมขนลุกขึ้นมา

พี่เอ จ๊อบ เสียแล้ว ขนลุก แล้ว อึ้ง มาก ไม่คิดว่าจะเกิดกับน้องสาวของเรา เสียใจมาก

ยังคิดว่า จ๊อบ มันยัง อยู่ อยู่เลย มันเร็วมาก เราก้อเป็นห่วงจ๊อบมันตลอด คอยบอกมันตลอดว่า เวลาไปเที่ยว ไปไหน มาไหน

ดูแล ตัวเองด้วย เพราะมันมีโรคประจำตัว อยากให้มันพักผ่อนบ้าง

เข้าใจ จ๊อบ มาก ว่า มันเหงา เพราะมันอยู่คนเดียว มันอยากอยู่กับเพื่อนเยอะๆ

พี่ได้คุยกะจ๊อบครั้งแรก ใน เรซซิ่งเว็บ พี่ก้อรู้สึกดีมาก ที่ มีผู้ ญ มาคุยด้วย

จ๊อบก้อเคยมานั่งรถพี่ครั้งนึง ไปกินหมูกะทะด้วยกันตอนมิตติ้งเลดี้

จ๊อบเปนคนร่าเริง ไปไหนไปกัน ถึงจะลำบาก ถึงตัวเองไม่มีรถ ก้อมีความพยายาม นั่งแท๊กซี่มาให้ได้

พี่คิดถึงจ๊อบมากก นะ จ๊อบ

มาหาพี่บ้างนะ พี่ เอา เจ้าเคน มาเลี้ยงไว้ในห้อง คอยให้จ๊อบมาเล่นกับมันนะ จ๊อบจะได้ไม่เหงา

พี่คิดถึงแกมากนะจ๊อบ

ไปถึงสวรรค์แล้ว น้องสาวสุดสวย ตอนนี้คงได้เป็นนางฟ้าตัวน้อยๆแล้ว

รัก และ คิดถึงจ๊อบเสมอมา....พี่เอ

10. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ส่วนตัวแล้วไม่ได้สนิทสนมอ่ะ แต่เคยคุย M กัน 2 ครั้งเอง ช่วงหลังๆไม่ค่อยเจอมาเล่น เลยไม่ได้เอะใจอะไร เพราะไม่สนิท แต่พอรู้ข่าวก้อ ตกใจเหมือนกัน คนเคยคุยกัน

ไปสู่สุขตินะครับจ๊อบ

11. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ได้รู้เรื่องตอนตี 3

เอม (lovewithme69) เปนคนโทมาบอก

ได้ยินถึงกับพูดไรไม่ออกเรย

ตอนเย็นยังเหนจ๊อบ ออนไฮ5 อยู่เรย

ยังเข้าไปดูรูปจ๊อบอยู่เรย

ยังไงก้อหลับให้สบายน๊า

วันนี้ว่าจะไปงานอ่ะ

มีไคไปบ้างรึป่าว

12. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
  15. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    ไม่รู้จักว่าเป็นใคร
    ไม่รู้ว่าเค้าทำอะไร
    รู้แค่ว่าการสูญเสียมันเป็นยังไง
    ไหนๆน้องก็จากไปอย่างสงบแล้ว
    ขอให้สุคติอยู่บนสวรรค์นะครับ

และที่สำคัญ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่รู้จักน้องเค้า และอยู่รอบตัวเค้า และก็ Lady Racing Club ด้วยล่ะกันคับผม
    ...

16. Free_Hurt_Girl

Free_Hurt_Girl New Member Member

43
    0
    0
    พูดไม่ออกง่ะ หลับให้สบายนะ เพิ่งจาไปด้วยกันอยู่เลย โพดไปงานศพ นะ แระก็ เรื่องแม่ ไม่ต้องห่วงนะ โพดจะช่วยดูแลให้

17. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เสียใจสุดๆเลยครับ

18. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบายนะครับ น้อง

19. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0

20. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    หลับให้สบายนะจ๊ะน้อง จะอุทิศกุศลให้นะ

21. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...................

22. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบายนะ

เม่น Tuned by Diskazine & sdu c@r club 31

23. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคับ

ขอให้คุณจ๊อบหลับสบายนะคับ

24. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ส่วนนึงของความทรงจำ

แม้ว่าวันนี้.....

เทอจะอยู่แสนไกล.....

แต่ความทรงจำดี ๆ นั้นไม่เคยจางหาย.....

ตราบที่ดาวเต็มฟ้า.....

เทอยังคงวนเวียนในหัวใจ.....

หลับให้สบายสักวันคงพบกัน.....

สุดที่รัก...

25. chai_e34

chai_e34 Member Member

47
    2
    8
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะ
    ไม่คิดเหมือนกันว่าน้องจาจากไปเร็วแบบนี้
    ไปสู่สุคตินะ..น้อง

:eek::eek::eek:

26. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    มาหากันมั่งนะจ๊อบ

27. top artro

top artro New Member Member

47
    0
    0
    ตกจัยมากมาย
    เมื่อกี้เอ๋พึ่งจาบอกเอง ถึงกลับซ็อคไปพักนึงเลย ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะครับ

28. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

29. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    เสียใจด้วยนะคะ

30. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    หลับให้สบายนะจ๊อป พึ่งผ่านวันเกิดมาไม่กี่วันเอง ทุกคนคิดถึงและรักมากนะ
    GRP & PRO STREET

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้