++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    หมดเวร หมดกรรม ซะทีนะจ๊อบ

หลับให้สบายนะน้องที่น่ารักของทุกคน

ถึงตัวจะจากไป แต่ใจก้อยังจะอยู่กับพวกเราตลอดไปนะ :cry::cry:

+++ สวดศพ ที่วัดแก้วฟ้า นะคะ แถวๆ ร.ร. โยธินบูรณะ อ่ะค่ะ

ใครว่างก้อไปร่วมงานกันนะคะ ส่วนเรื่องเวลายังไม่คอนเฟิร์มนะคะ

ไว้จะเข้ามาคอนเฟิร์มเรื่องเวลาอีกที

+++ คิดถึงเมิงหว่ะ ไอจ๊อบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2008
  2. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ พึ่งเลยวันเกิดมาได้ไม่นานเอง

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

เมื่อคืนยังคุยเอ็มกับพี่เขาอยู่เลย T_T

4. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    ไปสู่สุขคติครับ

5. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ไปสู่ สุคติ นะเพื่อนรัก...
    เมิงจะอยุ่ในใจกรูตลอดไป...
    .
    .
    พูดอารายไม่ออกจิงๆหวะ....
    รักเมิงนะจ๊อบ
    กรูไม่เคยบอกเมิงเลย..
    ไปให้สบายนะเพื่อนรัก...

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

6. ขอให้น้องสาวเจ๊คนนี้หลับสบาย
    เจ๊รักจ๊อบมากนะเหมือนน้องสาวคนนึงเลย
    วันนี้ที่เข้าไปเห็นจ๊อบยังไม่เชื่อตาตัวเองเหมือนกัน
    เหมือนกับจ๊อบแค่นอนหลับไปเฉยๆ
    แต่การนอนหลับของจ๊อบครั้งนี้
    คงจะเป็นการพักผ่อนที่ยาวนาน
    ขอให้นอนหลับให้สบายนะน้องสาวสุดที่รัก
    รักและอาลัยน้องสาว...

7. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    หลับให้สบายนะจ๊อบ คึดถึง ตลอดไปนะจ้ะ

8. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ขอแสดงความเสียจัยด้วยนะคร้บ TTwTT

9. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    ต่อไปนี้ก็ไม่ต้องเหงาแล้วนะ..

ไปเที่ยวไหนก็ไม่ต้องเหนื่อยแล้ว...

ชาติหน้าขอให้เราได้เป็นเพื่อนกันอีกนะ..

10. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    หลับให้ สบายนะ จ๊อบ

11. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เสียใจด้วยครับ พูดอะไรไม่ออก

12. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    สู่สวรรค์ละกันน้องจ๊อบบ

ไม่น่าเชื่อ

13. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    หงะ เสียใจด้วยนะครับ

ไม่ทราบว่าเกิดไรขึ้นงง

14. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    หลับให้สบายนะจ๊อบ ยังงัยจ๊อบก็จะอยู่ในใจของพวกเราเสมอนะจ๊ะ

:cry::cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2008
  15. ไตเติ้ล

ไตเติ้ล New Member Member

60
    1
    0
    ขอให้นู๋จ๊อบหลับ พักผ่อนให้สบายนะครับ

ชาติหน้าฉันใด เรากับมาเป็นพี่ เป็นน้อง กันอีกนะ...

16. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    หลับให้สบายน่ะน้อง ...

17. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    หลับให้สบายนะคร้าบ ยังเเซวกันอยู่เลยในบรอด์มินิทรัค ไปสู่สุขคตินะน้อง

18. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ถึงแม้ว่าน้องจาไม่อยู่ในโลกนี้แล้วแต่น้องยังอยู่ในจัยพี่เสมอและทุกๆคน

19. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    สู่สุขคติ หลับให้สบายนะจ๊อบ

20. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    เห็นกระทู้นี้แล้วใจหายเลย ตกใจ พี่จ๊อบเป็นอะไร

ขอให้พี่จ๊อปไปสู่สุคตินะคะ หลับให้สบาย

พี่จ๊อบจะยังคงอยู่ในใจ RCWEB ตลอดไป

21. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวนู๋จ๊อบด้วย

คราวนี้ถนนทหาร ก็ไม่มีนู๋จ๊อบแล้ว สินะ

หลับให้สบายนะน้อง............

22. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    น้องจ๊อบหลับให้สบายนะน้องรัก พี่จะคิดถึงน้องนะ

รักเเละอาลัย โก้ เเละนิตยสาร XO AUTOSPORT @ TUNEDBY

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  23. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ตกใจครับ

น้องผมเพิ่งบอก เมื่อครู่
    เคยเจอกันครั้งเดียวเอง ก็เห็นแข็งแรงดี
    ขอแสดงความเสียใจ กับเพื่อนและครอบครัวด้วยครับ

24. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว จ๊อบด้วยนะคับ ไม่เห็น Job ออน msn มานานไม่รู้ถูก block เรื่องอะไร เพราะส่วนมากนานๆโทรคุยที ขออโหสิด้วย นาๆทุกประการ

ใครจะไปวัดแก้วฟ้า อยู่ตรงแยกเกียกกาย ถ้ามาทางสะพานควายตรงยาวจากประดิพัฒน์ มาเลย
    ถ้ามากจากฝั่งธน ก็ลงซังฮี้ อ้อมเลียบวังสุโขทัย มาทางศรีย่าน ตรงยาวๆ จะเจอแยกเอง ถ้ามาจาก สงสว่างลงพระราม 7 เข้าไปทางบางโพ แล้วใช้ ถนนประชาราษฎร์ สาย 1 เลยแยกบางโพนิหน่อยขึ้นสะพาน ก็เจอแยก เกียกกาย เป็นข้อมูลสำหรับคนที่จะไปวัดแก้วฟ้า

25. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    จ๊อบเอ้ย หมดเวร หมดกรรม ไม่ต้องทนทุกร์ทรมานแล้วนะ

พี่ขอให้น้องสาวที่ร่าเริง และน่ารักของพี่ ไปสู่สุคติ

เมื่อคืนพี่ไม่อยากจะเชื่อหูตัวเองว่า จ็อบจากไปแล้ว

ไม่เคยคิดว่า อาการที่น้องสาวเป็นอยู่มันจะรุนแรงและทำให้ต้อง...................จากไป

ทุกครั้งที่มีมีตติ้ง หรือนัดกันไปไหน แม้น้องสาวจะป่วย หรือ เจ็บเพียงไหน

ไม่เปงไรพี่ จ็อบจะไป จ็อบไม่เปงไรจ็อบไหว แบบนี้เสมอ

พี่จะจำน้องสาวตลอดไปนะ

จ็อบยังคงอยู่ใน LADY และความทรงจำของพวกเรา มะเปลี่ยนแปลง

รักและคิดถึง

26. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    แสดงความเสียใจด้วยคับ
    ขอให้น้องจ๊อบหลับสบายนะคับ

27. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    มันไวเกินไปหรือเปล่า.....ขอให้ไปสู่สุขคติ...นะน้องจ๊อบ
    ยังจำวันที่ไปพีระได้อยู่เลย ...จ๊อบยังร่าเริง....ยังคุยเล่นกันอยู่เลยนะ
    พี่จะทำบุญไปให้.....ไม่ต้องเหงานะคะ

28. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ขอแสดงความเสียจายด้วยนะคับ

29. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    เกิดอไรขึ้นเหรอครับ
    เคยพาน้องเด้าไปทานข้าวที่นึง
    ไม่ได้คุยกันนานแล้ว
    เห็นแล้วตกใจเหมือนกัน
    "หลับให้สบายนะครับ"

30. OreO_AweeN

OreO_AweeN New Member Member

89
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

น่าใจหายจิง ๆ T_T หลับให้สบายน๊าจ๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้