จัดมิตติ้งอีกเมื่อไรครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mtx เขียว, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ดันๆๆๆ :D

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอคอยครับ Post ให้ด้วยนะครับมีเมื่อไหร่

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เมื่อไหร่อ่าจิ้นกะแมน

4. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ไปเมื่อไหร่บอกเลยคับ
    ไปด้วย

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ไปกัน

6. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ผมขอแนะนำหน่อยครับ คือเห็นจะมีงาน Motor Show ที่ไบเทดบางนาอ่ะครับ
    แล้วเคยเห็นจะมีพวกคลับต่างๆเข้ามา Meeting กันจึงอยากให้ Hilux Club ไปจัด Meeting
    แบบนั้นบ้างจะพอเป็นไปได้มั้ย มีใครเห็นด้วยกับผมมั้ยเนี่ยยย.....

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อืม.....

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    โทรถามจิ้นกะแมนเลยครับท่านว่าเอาไง

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เห็นด้วย...

10. ไปกันเถอะ กุงเทพทุกที โอ้ยน้อๆๆ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ท่านประทานกลุ่ม เห็นว่าวันไหนควรจัด แจ้งได้เลยครับ
    รอคำตอบ

12. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ว่าแต่ผมยังไม่เคยไปกับเค้าสักครั้งเลยนะครับเขินๆยังไงก็ไม่รู้เลยไม่ค่อยกล้าอ่ะ

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไปเหอะครับ ผมกะว่าจะไปครั้งนี้ครั้งแรกเหมือนกัน ไม่มีครั้งแรก มันจะไม่มีครั้งที่สองครับ

14. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    รออยู่คับจัดมาเลยคับ

15. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    .

:cool::cool:

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ที่ไบเทคยังไม่แน่ใจนะครับ เพราะถ้าเราไปคงต้องไปกันแต่เช้าไม่งั้นก็คงจะไม่ได้จอดรวมกันคงอยู่กันคนละทิศคนละทาง แพราะรถเยอะมากๆ

17. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ไกลดีคับ อิอิ อยากไปเหมือนกันแต่ต้องดู วันและน้ำมันคับ

18. GAUSS

4,354
    50
    48
    ติด ตามและรอคอย ผมก็ไม่เคยมิทติ้งเหมือนกัน
    ครั้งแรกแล้วมันเสียว เสียว

19. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    อืมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้