รู้จักกันมั๊ยครับ ยางแกะเลขมาหลอกขาย ดูกันดีๆนะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย jankdui(โหน่ง), 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    แย่มากๆ

2. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    โคตร เหี้ย ร้านไหนทํา โพสร้านเลยครับ เเย่ๆ เเบบนี้ไม่เจริญ

3. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    เดี๊ยวนี้หาแดกกันแบบนี้หรอ หุหุหุหุ ขอบคุนเจ้าของกระทู้มากฮะ ความรู้ใหม่ อิอิ

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เลวได้อีก

:mad::mad::mad:

5. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    แจ้ง สคบ. ได้เลยครับ

6. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ขอบคุณที่ช่วยเตือนครับ

7. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เลวจัง..:cry::cry::cry:

8. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    เดี๋ยวนี้หากินกันง่ายจังนะครับ

9. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    ต้องดูดีดี ก่อน ซื้อ ขอบคุณจาดนัก คับ

10. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ไม่กล้าไปเชค ยางตัวเองเลย -_-

11. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ร้านไหนอ่ะ ประจาณไปเลยคับ...หากินกับความปลอดภัยและชีวิตของลูกค้าอย่างนี้ "เชรี่ย" เอ๊ย

12. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เชี้ยมากๆ

ประจานร้านมันไปเลย

13. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ก็ได้ปีเดียวล่ะว๊า ดูมันจะทำปีอื่นได้มั้ย

14. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    บอกชื่อร้านหน่อยครับ

15. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    UP ให้รู้กันเยอะๆ

16. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ขอบคุณคร้าบ ทีหลังต้องดูให้ละเอียดยิบเลย

17. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    เดี๋ยว จะถามเพื่อนดูครับ น่าจะอยู่แถวๆช่วงลาดพร้าวครับ จำไม่ผิด

18. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ขอให้คนทำ มันตกนรก . .. . .. .

19. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ...ไม่ไหว ไม่ไหวจริงๆ ครับ ต้อง UP UP UP... ..

20. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    ได้ข่าวว่าแถว รามอินทรา ก็มีครับ

21. PANUWAT_JAE

PANUWAT_JAE New Member Member

23
    0
    0
    ตอนนี้ มันคงเอา เลข 3 มาเติม ไห้ เป็น 8 เหอๆ แม่งเลว สาดดดดดด

22. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    เล่นแบบนี้เลย..

23. น้อยคนที่จะสังเกตูและดูเป็นครับ:)

24. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ขอบคุณครับผม เป็นข้อมูลที่ดีจริงๆๆ

25. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    น่ า เ อ า ย า ง เ ส้ น นั้ น ทุ ม หั ว เ จ้ า ข อ ง ร้ า น เ เ ม่ ม เ ล ย . . .

26. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    แย่จริงๆ...:mad:

27. Note_kbz

Note_kbz New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เคยโดนครับ แต่ไม่ได้แกะเลขครับ เพราะยางที่ซื้อมามันเป็นแบบตอกเลขเอา ถูอันเก่าออกแล้วตอกเลขใหม่ไปเลย เอิ้ก เนื่องจากร้านคู่แข่งเค้าให้ราคาน้อยกว่ามาก พอผมบอกเค้าก็เลยให้ผมโทรไปเช็คปรากฏว่าถูกกว่าจิงๆ เค้าเลยขายราคานั้นให้ผม แล้วก็บ่นๆว่าขายราคานี้กันได้ยังไงวะ ตอนหลังมาสังเกตเห็นว่าเค้าปั้มเลข 5 ทับเลข 3 อ่ะครับ แต่เค้าทำเส้นเดียวนะครับ เส้นอื่นไม่ได้ทำ เข็ดไปเลยร้านนี้ สมัยนี้ต้องดูกันดีๆครับ -__-'

28. ++ XERXES ++

++ XERXES ++ New Member Member

26
    3
    0
    ต้องระวัง

พวกยางที่แกะออกจากห่อใหม่ๆ นี่ก็ต้องระวังนะคับ

เคยได้ยิน มันห่อยางแบบให้ใหม่ได้ง่ายง่ายเลย

เหมือนที่ มาบุญครอง ห่อกล่องโทรศัพท์ ใหม่นั่นแหละคับ :mad:

29. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ไอ่พวกโกงกิน

ขออนุญาตินำไปโพสบอกต่อนะครับ มีประโยชน์มากๆ ขอบคุณท่านมากครับ

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V6452645/V6452645.html

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้