เล่าประสบการณ์เสียวของพวกพี่ๆให้ฟังหน่อยสิครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเสียวเรื่อยๆเลยนะคับ:)

1. เป็นประสพการณ์ของเพื่อนคับขอเล่าให้อ่านดูกันผ่านมาหลายปีสมัยจัดแข่ง
    ที่กองบิน2ลพบุรีเป็นa31สีขาวขับมาเจอกลุ่มรถแต่งเหมือนกันบนถนนอ.พระบาท
    บาท-ลพบุรีด้วยความเห้าอยากลองรถเพิ่งเสร็จขับแบบกวนteenท้าแข่งแต่
    กลุ่มรถแต่งที่ว่าไม่มีทีท่าจะเล่นด้วยเลยแต่คนมันดวงฃวยคับa31สีขาวคัน
    ตนเรื่องก็ขับมาเจอรถกลุ่มเดิมจอดติดไฟแดงช่วงเลยเทคนิคละโว้จอดหัวเสมอกันa31สีขาว(เพื่อนผม)เบิ้ลเครื่องท้าทายกวนteenอีกรถอีกกลุ่มที่ไม่ได้สนใจ
    แต่แรกคงจะสุดทนพอไฟเขียวต่างคนต่างออกตัวไปอย่างเต็มที่ไปยังไม่ทัน
    ถึง300เมตรประมาณรถa31คันขาวเสียหลักแถออกฃ้ายเพื่อนผมแก้มาขวาแต่
    คุมไม้ได้แล้วช่วงที่แก้กลับมาทางขวารถเหินขึ่นเกาะกลางเล่นเสาไฟขาดไปหนึ่งและรถลอยข้ามไปถนนอีกฝั่งชนกับรถบัสช่วงล้อหลังข้าวของในรถกระเด็น
    หายเกท์ต่างๆกล่องecuกระเด็นไปไกลมีคนเก็บมาคืน..หลายคนที่ไปงานแข่ง
    ที่กองบิน2ในวันนั้นคงเห็นเหตุการณ์..รถไม่ต้องฃ่อม..หลายคนบอกคนขับไม่
    รอดแต่มันไม่เป็นไรเลย..คนเห้าขับรถกวนteenอย่างมันเนี้ยเสือกไม่ตายทุก
    วันนี้มันยังอยู่...แต่ผมโชคดีอยู่อย่างผมเห้ากว่ามันผมไปสนามแต่เช้าไปก่อนมัน
    ไม่งั้นคนนั่งเป็นผมก็คงไม่มีโอกาศอยู่ต่อ...สภาพรถโดนตรงคนนั่งเต็มๆตรงคนขับมีเหลืออยู่ที่เดียวจิงๆ:D:D:D

2. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    เคยเมื่อไม่นานนี่เองครับ หลุดโค้งครับ พลิกหลายตลบ เลยออกมาเปนแบบภาพข้างๆนี่แหละครับ

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    แต่ละคนเสียวๆ ทั้งน้าน

จำได้ละ วันนั้นผมก็ไป นึกว่าคนขับตายเหมือนกันะนั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้