CK 1800T เหลืองๆ แหล่มๆ สวยๆ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ต๊อบ ล้อเขียว, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Benz_TFR

Benz_TFR New Member Member

26
    0
    0
    คันนี้ เจ้าของน่าจะทำงาน ที่ ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ น่ะครับผม

ผมเรียนที่นั่น เห็นทุกวันเลย คับ

สวยได้ใจจิงๆ แต่งลงตัวมากๆ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    งามมาก แต่งแบบเรียบก้อสวยได้...อิอิ

3. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    หวัดดีครับ พี่ แวะมาทักทาย ครับ ว่าง ๆ แวะมากระทู้ EK ม้าง นะ อิอิ:D:D

4. kvang

kvang New Member Member

191
    1
    0
    เหลืองๆๆๆๆๆ

5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สีสวยคับ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ยยยย !!! เปลี่ยนรถแล้วเหลอ สวยจังเลย อ่าาา :D

7. kvang

kvang New Member Member

191
    1
    0
    เปลี่ยนแล้วข้าง ขับรถอาแป๊ะ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้