Super Club Thailand 2008 สนามแรก 8-9 มีนา

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Racer_W, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    รูปสวยคับ
    :D
    [email protected]

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รถผมก็เครื่องเดิมๆคับ...ไม่ได้ไปยุ่งอะไรกะมันเลย...

อืม..รถคุณเครื่องคนละยี่ห้อกะรถก็เลยลงไม่ได้...แต่ถ้าลงรุน U Join ที่ผมลงอ่ะ รถคุณก็ลงได้นะคับ..

เค้าไม่ได้บังคับ..อ่ะ...(หรือว่าจะเอาไปลงกะรุ่นใหญ่เลยคับ..) ยังไงก็ลองดูสนามหน้านะคับ..

เผื่อถ้าเค้ามีรุ่น Car Club แล้วสนใจ ก็ยินดีเอารถมาวิ่งเล่นกันนะคับผม...

ปล.ชื่อไรอ่ะ...ยังไม่รู้จักชื่อเลย... :D:D:D

3. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    ชื่อเก่งครับท่าน :):):)

4. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    งาน BF ปีนี้คุณปอมแข่งไหมครับ จัดที่ไหนบ้าง

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ถ้ามีจัดก็แข่งคับ
    แต่ตอนนี้ข่าวคราวยังเงียบอยู่เรยคับผม
    รออยู่เหมือนกันคับ
    :D
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้