งานเข้าอีกแล้วสมตุ่ย....รถยับเลย..

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    เห็นเหมือนกันอะพี่ -*-

2. เห็น เหมือน กันรึ - -

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    มึดไปหน่อย แต่เอารูปออกมาปรับแล้ว พวกพี่ที่ทามงานลงความเห็นว่าเป็นมนุษย์อวกาศว่ะ
    ไม่เหมือนผู้หญิงเลยอ่ะ (แต่ก็มีเงามืดๆอ่ะ) ไฟล์มันเล็กด้วยมั๊งเอามาขยายแล้วมันแตกอ่ะ

4. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    คือไม่รู้ว่าเป็นอะไร ชายหรือญ แต่ที่แน่ๆว่าเห็นคือ เป็นเงารูปร่างคน อะครับ ขนาดไม่ได้ปรับนะ

5. - -" เวรตกำมนุษย์อวกาศ นี่ นะ ดูไปได้ไง เวรกำแท้ๆ

6. ช่ายครับรูปร่างคร้ายๆ คน อะ ครับ นั่ง ตรง กลางอะ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดูตอนดึก ๆ มันน่ากลัวดีหว่ะ บรื๋อ ..........

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เงา "อีอ้วน" หรือป่าวว่ะ ก๊ากกกกกกกกกกกกก.ก.ก.ก.ก....กกกกกกกกกก..

9. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    555555555555555555555555555555555555555555
    อ้วนไหนวะ

10. เคยเจอ ตรีนนนนนนนนนนน ถีบปากปะไอ้อ้วน :D:D สาดดดดดดดดดดดดดดด นี่ :D:D

11. ก็อ้วน ๆ ตุ้ยนุ้ย ที่พี่รับขึนรถมาไงวันนั้นอะ จาฟ้องพี่ ภา

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อี้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน

อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อี้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน อีอ้วน

13. ray-j

450
    0
    0
    ไรวะกรูไม่รู้เรื่อง5555555555

14. หึหึ กูมีรูปที่จะ เเฉ มิง ไอ้อ้วน หุหุ มิงต้องอึ้ง ทึ่ง หัว ..... ขาด ชัวร์ :cool::cool:

15. ray-j

450
    0
    0
    555555555555555555555555555555กรูก็ไม่รู้เรื่อง555เพรากรูเลิกเที่ยวแล้ว555

16. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :mad: จะสร้างภาพไปถึงไหน :mad:

17. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รูปไหนว่ะเอามาโชว์ดิ:cool::cool::cool:

18. ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มิงได้เห็นและ อึ้งกันทั้ง คลับแน่ๆ ว่าเราลืม รูปนี้ไปแล้ว ไอ้อ้วน มิง หัวขาด ชัวร์ กรูให้มิง คิดอีกทีนะว่า จะให้กรู โพสให้ดูอะ

19. ray-j

450
    0
    0
    ไม่ได้สร้างภาพครับ...คุณอ้องับๆๆ
    กระผมยอมแพ้แล้วครับตามแม่งทุกกระทู้เลยซวยเลยกู5555555555
    ตายเป็นตาย...ตอนกูโดนยำไอ้ตุ่ยหายเลยนะมึง5555:cry::cry:

20. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เพื่อนรัก ..หักเหลี่ยมโหดครับพี่น้องครับ ตอนนี้หันมากัดกันเองแล้ว 555+++

21. ก็แค่ออกำลัง ปาก เดี๋ยวเขา ออกกำ ลังเสร็จ คราวนี้เป็นที่ของตาเกียร์ นะ หึฟึ

22. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :mad: ก้อจะตามแบบงี้ล่ะ ถ้ายังไม่เลิกเที่ยว และยังกลับบ้านตีหนึ่งตีสอง :mad:

แม่ง เป็นคำไม่สุภาพ อย่ามาพูดกะหญิงอ้อ หญิงอ้อไม่ชอบ...เพราะไม่เคยไปพูดไม่สุภาพกะใครก่อน :mad: :mad: :mad:

23. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สงสัยจะโกรธจริงนะเนี่ย

ใจเย็นๆ ครับปุ้ย ค่อยๆ หาวิธีแก้ปัญหาไปเรื่อยๆ ตอนนี้ต้องนิ่งไว้ก่อนครับ เดี๋ยวเวลาจะช่วยเราเอง :D:cool:

ถามตุ่ยหน่อย ตอนนี้ความคืบหน้าเรื่องรถไปถึงไหนแล้วล่ะเนี่ย?

24. หุหุ รอดวุ้ย !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

25. ยังไม่ได้ไปดูเลยพี่ - - ว่าไปถึงไหนแล้วอะ เวรกำ แต่ที่แน่ๆอะ นานชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อะพี่บอย - - เมื่อวานนนนนนนนนนนนนนน ก่อนไปดู ชุดแต่ง อีโว 3 มา กัน ชนหน้า อย่างเดียว 2500 แต่ถ้าซื้อทั้งชุด 5000 มี กันชนหน้า ชายล่าง ชายหลัง แต่ราคานี้ไม่รวมค่าทำสีนะพี่ เห่อๆ - -"

26. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เป็นธรรมดาอยู่แล้วแหล่ะ

เพราะว่าถ้าขายแยกชิ้นเนี่ยจะแพง แต่ถ้าขายยกชุดเนี่ยจะถูก เพราะว่าถ้าเขาแยกขายแล้ว บางทีส่วนที่เหลือจะขายยาก แต่ก็น่าสนใจนะ ราคาชุดแต่งเนี่ยเอาไปเก็บไว้ก่อน พอรถเสร็จก็ให้ช่างใส่พร้อมพ่นสีไปด้วยเลย :D:cool:

27. ray-j

450
    0
    0
    ข้าพเจ้าขอถอนคำพูดคำว่า...แม่งนะบัดนี้555555555555555:cry::cry::cry::cry:

28. :D:D ข่าวล่าสุดครับ เดี๋ยววันไหนไปที่อู่จะถ่ายมาให้ดูนะครับคือ ในที่สุดผมก็ได้หัว ตัว นอกสมใจครับ แต่รถทำไปถึงไหนนั้นยังไม่ทราบแน่ชัดอะครับ แล้วจะมารายงาน ให้เลื่อยๆเน่อ พี่น้อง อี คานโผมจากลับมาหล่ออีกครั้งแว้ว :D:D

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอ้ว ...... ตกลงได้หน้าตัวนอกเว้ย แหล่มเลย THE ZEED กรู :D:D:D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้