R30 2ประตู

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย film_parboo_thai, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    ชลบุรีจะมี r30 2 ประตูแล้วหรอครับ ยังงี้ต้อง เข้ามา up บ่อยๆ อิอิ สุดจริงครับ

2. film_parboo_thai

film_parboo_thai New Member Member

21
    0
    0
    สงสัยจะอีกนานเหมือนกันคับ

3. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    ร้านพี่นานไฟเบ้อร์ พูดผิด..กานไฟเบอร์ กับ UDS
    ครับ

4. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
  5. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    เอาใจช่วยฟิล์ม หาได้ไวๆ มีโอกาสคงได้มาขับอีกอยากได้อีกเหมือนกัน30 เนี่ย

6. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    นานไฟเบอร์:D:D:D

7. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    เห้อ R30 นี่ช่างมีเสน่เหลือเกิน อยากได้ง่ะ T_T

8. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ดูไป ดูมา มันหล่อกว่า 86 อีก หรือว่า เห็น 86 จนชินตาแล้ว แต่ 30 สองประตู ยังไม่เคยเห็นอ่ะ เออ......แล้ว 30 กะ 31 มันต่างกันยังไงอ่ะครับ

9. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    1.บอดี้จาแลดูมนๆโค้งๆกว่ามั้งครับเท่าที่เคยดูนะ
    2.เครื่องยนต์รู้สึกจาเปลี่ยนเปง RB20 กะ CA18 แร้ว(รู้สึกว่าเครื่องพวกนี้เกิดตอนนี้แหละครับ)
    3.ไฟหน้าไฟท้าย จาต่างกัน รู้สึกไฟท้ายจะมีวงแหวนสีเงินๆด้วย(รึป่าวครับ)
    4.ระบบเลี้ยวสี่ล้อ(อันนี้เพื่อนบอกว่า R31 มีแร้ว ไม่รู้จิงมั้ยครับใครรู้บอกที)

สรุปที่ผมรุ้ๆมามีแค่เนี้ยครับ ตรงมั้ยไม่รุ้ฟังจากคนอื่นมาอีกทีครับ ถ้าผิดพลาดยังไงก็ขอให้ท่าน อาจารย์ๆสกายไลน์ทั้งหลายชี้แนะด้วย ^^

10. all_time

all_time New Member Member

1
    0
    0
    R30 - แพท้ายเป็นค้านแข็ง
    R31- อิสระ เลี้ยว 4 ล้อ - กระจกขอบลอย ทั้ง 4 ประตู และ 2ประตู - บอดี้ เสาB ไม่มี [เสาที่ยึด สายbelt ]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้