กับจากเชียงใหม่ครั้งนี้ ว่าจะจัด Rally ES ซะหน่อย กรุงเทพ - ระยอง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0

ใจเย็นๆ อย่าขายน้าาาาาาาา

2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ระยองไป ๆๆคับ อยากเห็นตัวเป็นๆๆ ขาวๆๆ ครบๆๆ ครับ
    ดำๆๆ XX0680 เห็นบ่อย และ อิอิ

3. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ก็ดีครับกรุงเทพ-ระยองไม่ไกลวิ่งขบวนยาวๆ..สวยงาม
    มากครับจองบ้านพักไม่แพงมาก..กลางวันเล่นน้ำ+บอลชายหาด
    กิจกรรมกระชับมิตร เก่า+ใหม่แพ้จับโยนลงทะเล+เย็นแชร์กันซื้ออาหาร
    ทะเลทำกินกันในคลับเฮฮา ปาร์ตี้เคล้าเหล้าดีๆซักขวด 2 ขวด
    หยอกล้อกัน..ใครจะจับกลุ่มเล่นไพ่ก็เอา....ตื่นๆๆอ้าวฝันรึเหมือนจริงเลย!!!
    ไปทะเล..กันดีกว่า

4. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28

เห็นด้วยตามนี้เลยครับ นั่งเรือไปเกาะเสม็ดกัน คนละ 50 บาท ทะเลสวยมาก คนไม่เยอะ ฝรั่งไม่วุ่นวาย
    ทริปนี้ ตามไปอีกหนึ่งเสียง

ตกดึกย่องเมียออกมาได้ ออกไปเที่ยวเส้นล่าง ระยอง ผับทั้งนั้นสาวเพียบ!!!! กลับบ้านกันไม่เป็นเลยล่ะ:D

โคโยตี้ก็มีนะ ไม่แพงๆ

5. Drink

389
    29
    28
    ไปเสม็ดเสร็จทุกราย

6. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    .

ปายเที่ยว bliss กานดีกว่า .. ชิมิ๊ ๆๆ .. 55++

7. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    Trip ระยอง ผมขอกลับจากเชียงใหม่ก่อนนะครับ
    เพราะตั้งใจไปทางโน้นแล้ว เตรียมตัวมานาน
    เดี๋ยวทางโน้นจะน้อยใจ 555
    หลังสงกรานต์ พบกานชาวระยอง (สาวตรึมจิงปะ)
    จีบสาวม่ะเก่งซะด้วย สู้อ้ายไกด์ไม่ได้ มันไม่จีบให้เสียเวลา มานจับตูดเลย 555

8. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    สาวๆ ระยอง ยินดีต้อนรับ ถึงจะไม่สวยแต่ก็น่ารักน๊ะ

มาเมื่อรัยแจ้งให้ทราบด้วยน๊ะครับ ชาว ES ระยอง จะได้เตรียมตัวต้อนรับ

9. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    55+ แล้วพบกานพี่น้อง :D

10. Drink

389
    29
    28
    สาวระยองก็จับตูดได้นะ แต่ระวังโดนน้องเค้าดูดเอา

11. voiceman

297
    30
    0
    สาวระยองชอบดูดเงินดูดทองพวกพี่ๆน๊ะ ระวังตัวให้ดีๆๆ

12. voiceman

297
    30
    0

จัดไปครับพี่ม่อน พวกเรารอคุณอยู่

13. voiceman

297
    30
    0
    จัดไปอย่าให้เสียน้องพลอย คิดถึงหนุ่มระยองไม่ใช้หรืองับ มาเร็วๆ น๊ะ มีคนแถวนี้เค้าแอบคิดถึงอยู่

14. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    น่าสนใจมากครับ แบบว่าไม่ไกลมากคงไปแจมได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้