รูปมีทติ้ง คริสตัล ปาร์ค เมื่อคืนคับ......มากันเยอะพอสมควรงะนะ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ใช่เลยคับคันนี้ สวยๆ
    แรงๆ โหดๆ :D:D

2. ผมไปเจอตัวเป็น ๆมาแว้วทั้งเจ้าของละรถเลย พี่เค้าบอกว่าไม่ให้ล้อและ Rollbar ครับเอาออก :cry::cry::cry:

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    จาเอาอีกคันรึ.....วินเอ้ย....พี่ก็ไปดูมาแล้ว....555....
    คำตอบเดียวกัน....ตอนนั้นเขาเปิดพี่ 18...หวะ

4. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    ช่วงนี้ c210 หายหน้าหมดเลย ช่วงนี้รถไม่ค่อยพร้อม:D:D

5. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ใช่รถเก่า น้าตู่ หรือเปล่าหว่า?????

ปล. 210 กะลังซุ่มๆอยู่ทั้งนั้นละครับ อิอ:D:D:D:D

6. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    อืมแต๊งค์ว่ะหล่อ เซฟรูปไว้ละ เก็บไว้เป็น Meeting Collection ถ้าเอ็งไม่เอากล้องมานี่เหงาเลยนะ...

สาเหตุที่เติ๊ดหัวฟู...

แต่ก่อนรู้จักมันก็ไว้ผมสั้นก็ปกติแหละครับ แต่เนื่องจากเตอนนี้นายเติ๊ดไปเปลี่ยนเทอร์โบมาเป็น T04 (จำผิดขออภัยว่ะ) แล้ว "รถมันแรง" แบบมหาศาล ประกอบกับปิดแอร์ขับ ลมเลยตีผมฟูเป็น Afro แบบนี้แหละครับ... :D:D:D

7. พี่หนุ่มคร๊าบ วันนั้นที่คริสตันปาร์คที่พี่หนุ่มให้ผมหาตัวอะไรมาต่อวัดรอบนะครับ เค้าเรียกว่าอะไรผมจะไปตามมาใส่รถผม ( ที่คุมวัดรอบไม่ให้ฟาดอ่ะแบบว่า 4 สูบแล้วมาใส่เครื่อง 6 เม็ดแล้วมันไม่ตรง )

8. P.NEWMAN

329
    2
    0
    โทษทีตอบช้าไปมาก ไม่ใช่ไปหน่อย...

ตัวแปลงสัญญาณ Pulse ที่ออกมา แปลงให้ค่าของ 4 สูบ กับ 6 สูบ มันตรงกัน มีกล่องแปลงขายนะ ก็น่าจะขึ้นใกล้เคียงกับของจริง แต่ตรงเป๊ะๆ อาจจะยังไม่ได้ ก็อาศัยว่าดูประมาณเอา แต่ส่วนใหญ่เค้าก็จะเล่นกับพวก "วัดรอบแยก" ไป แต่ในรถพี่จะใช้วัดรอบเดิมแล้วใส่กล่องแปลงค่าเอา ไม่อยากติดเกจ์เพิ่มมาก (ให้มันดูเรียบๆ) วินลองไปหาดู กล่องพวกนี้หาไม่ยาก เพราะส่วนใหญ่เค้าก็จะใช้กันแบบนี้แหละครับ...
    :):):)

9. ไปโดนวัดรอบมา 1 ตัวแล้วต่อด้วยจอฟ้าอีกตัวครับพี่หนุ่ม :D:D:D

10. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    โดนใจมากๆพี่น้องครับ

11. P.NEWMAN

329
    2
    0
    ก็ดีๆ ตัดปัญหาไม่ต้องมานั่ง Calibrate ปรับค่าให้ตรงกัน วัดรอบแยกก็ใช้ได้ครับ ไม่มีปัญหาอะไร... :):):)

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    -*-

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกคับ
    เห่ะๆๆ

ปล.เพิ่งเข้ามาดูอ่างับโทษที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้