รบกวนแนะนำที มันวิ่งแปลกๆ(แบบว่าเหมือนห่วย)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย slowly_30, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ตั้ม รับเทิร์นเปล่า 6HE ที่ได้มาอ่ะ

เพิ่มกี่ตังนิ

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    โอ๊ะ..........โอ ผมก็เพิ่งได้มาครับ ยังไม่ขาย

3. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    เหอะๆ วันนี้เอาไปทำเป็น12 มม. มาแล้ว แต่ยังไม่ได้ขับลองดูเลย พอดีให้น้องไปเอารถกลับมาพอดีติดธุระ ขอบคุณที่แนะนำน่ะครับ กะว่าจาไม่กด กะจะไปลองที่คลอง5ทีเดียวจาได้รู้ว่าจาขึ้นมาจาก 17.2 ได้มากมั้ยหน้อ

4. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    สู้ๆๆ........ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้