ช่วยอัพเดทหน่อย ตอนนี้รถไปเล่นแถวไหนกันแล้ว

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย sosweet, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutspeed

nutspeed New Member Member

45
    0
    0
    อัพเดทเลยครับ วันศุกร์ วันเสาร์ ตี2 ขึ้นไปยันเช้าครับ ตำรวจเยอะมากๆเลย
    แม่งเอาจิงอ่ะ!!!

2. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    บ้ารถเราเดิมๆ

3. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    อยากดูสภาพรถโหดเอาแบบfulloptions ใครมีบ้างอยากดูเอามาupให้ดูหน่อยสิ

4. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    เสาร์ที่ผ่านมาเป็นไงมั่งไม่ได้เข้าไป หลับยาวๆ

5. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    หลับ

6. แถวนนทบุรีคับ กําลังสร้างกระแสคับ รถเริ่มเยอะแล้วคับ

ศุกร์-เสาร์ นะคับ

7. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ในเมืองตอนนี้ ใกล้ๆเช้าอยู่แถวๆพระราม3แล้วครับ สะพานที่ไปปู่จ้าวได้อ่ะครับ อีกที่หนึ่งก็บางนาตราดเยอะหมือนกัน!!!

8. art

art New Member Member

97
    0
    0
    พึ่งรู้นะเนี่ยว่า ฟีโน่ เดิมๆมันลูกโซนิค 55555 :D

9. JumpRacing.

255
    15
    18
    แหล่มเลย เสาร์นี้บิดเล่นกันมั๊ยครับ จั้ม ..อิอิ...

10. JumpRacing.

255
    15
    18
    เดิมจริงๆ:D

11. nutspeed

nutspeed New Member Member

45
    0
    0
    เส้นบางนาตราดครับรถเยอะโครตอ่ะ....แม่งเพิ่งปิดกล่องเองเสาร์ที่ผ่านมา

12. JumpRacing.

255
    15
    18
    เสาร์หน้าทำไง ศุกร์ที่ผ่านมา ไปคลองเตย เงียบกริ๊ป

13. สะพานพระรามสี่ขาลงครับ

14. JumpRacing.

255
    15
    18
    รู้แต่เย็ยวันอาทิตย์ คืนวันเสาร์ไม่รู้ที่ไหนมั่ง เจอแต่ ตร.หรือใครมีที่คืนวันเสาร์โทรมาชวนกันมั่งนะ .....อิอิ... ขอบคุณ

15. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เสาร์ที่ผ่านมา หน้าคาร์ฟู ไม่ก็ กรมชล ครับ

รถก็เยอะดี ตำรวจมาก็ไป รัตนาธิเบศ ครับ

16. TOPsupcharoun

TOPsupcharoun New Member Member

4
    0
    0
    สบายดีมั้ยกอฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้