สมาชิกใหม่ลงชื่อได้ที่นี่เลยนะคับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 9 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bus i-Zings

Bus i-Zings New Member Member

19
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ คุณTui Racing Development ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
    ดูแล้วอบอุ่นดีคับ แล้วคงจะได้เจอกันคับ ขอบคุณจิงๆคับ

2. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0

สาทร พี่ก็แรดไปได้ ว่าแต่น้องเหอะ พร้อมเมื่อไหร่ แจ้งด้วยเดี๋ยวเจอกัน คริ คริ คริ:D

3. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0

เชิญเลยครับ คุณบัส ที่นี่เรา เฮฮา ปาร์ตี้ ขี้เมา สบายๆ ไม่ซีเรียส เรียกตุ้ย เฉยๆก็ได้นะครับ:D
    เจอบทความเกี่ยวกับรถ หรือไม่เกี่ยวกับรถ ที่คิดว่าเป็นสาระ บทความ ภาพ อะไรขำ อะไรน่าสนใจ มา:D โพสต์ ได้เลยบอร์ดเราจะได้ไม่เงียบเหงา ดูมีสีสรร หลากหลายรสชาติ ดีครับ :D

4. Tui Racing Development

229
    0
    0

ทศพลแลนด์ เก่าแล้วหรอ อย่างนี้ผมก็ตกข่าวดิ :p รวมที่ไหนเมื่อไหร่จะไปแจมด้วยจ้า:D

5. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เก่า ความหมาย คือ มันเป็น ตำนาน ไปแล้วพี่ ถ้าจะ จุดฟอีกก็ย่อมได้นะครับ

6. Tui Racing Development

229
    0
    0

ยินดีต้อนรับครับโจ รอโจมานานแล้ว เห็นมาโพสต์บ่อย ไม่ยอมสมัครสักที เชิญตามสะดวกเลย :D
    บ้านโจอยู่ไหนครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะ มามีตติ้ง เข้าไว้ จะได้สนิทๆกัน แล้วจะหนุกหนาน :D

7. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    มีผู้คอยต้อนรับดีจริงๆ.......:eek:

8. Tui Racing Development

229
    0
    0

:D อิอิอิ ไม่ได้หรอกเต๊ะ เราจะได้มีเพื่อนร่วมวงเยอะๆ ไง อิอิอิ:D

9. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ปลื้มใจจิงๆ คลับเรามีคนเข้ามาเยอะๆอย่างนี้ ขอให้กลม(ไม่ใช่แบนเดี๋ยวไม่เมา)เกลียวกันไว้เน้อ AE11X ของเรา....:D

10. Tui Racing Development

229
    0
    0
    พูดได้โดนใจ มากขอตรบมือให้ อิอิอิ:)

11. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับทุกๆท่าน

12. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    ยินดีต้อนรับ ทุกท่านเช่นกันครับ ..... ขอบคุณตุ้ยมากๆเลยที่ดูแลบอร์ดเป็นอย่างดี เด่วว่างเมื่อไหร่เด่วจัดให้เลย 1 เมา

13. Tui Racing Development

229
    0
    0

อิอิอิ ที่ไหนดีเอ่ย ......

ไม่เป็นไรหรอกพี่ ผมรัก 11X เพียงแค่อยากให้คนเข้ามาเยอะๆ มันจะได้ไม่เงียบเหงา มีสีสรร :D

ถ้าผมมีเวลา ก็จะมาช่วยดูแล ครับ ช่วยๆกันเดี๋ยวมันก็รุ่งไปเอง:)

14. Tui Racing Development

229
    0
    0

ไม่ไกลหรอกครับโจ ชาว 11X เค้ามิตติ้งกันได้ทั่วเลย แถวอักษะ วัดไร่ขีง ดรีมเวิล บางปู ไปมาหมดแล้ว:)

ขอให้ใจรักเป็นพอ ระยะทางเรื่องเล็ก ครับผม :)

15. mc.manut

mc.manut New Member Member

1
    0
    0

16. P o o

P o o New Member Member

7
    0
    0
    หวาดดีค้าบ พี่ๆ
    ชื่อ ปู คับ
    ขับ ae110 ; 5a-fe เดิ๊มมเดิม
    บ้านอยู่ ถ.นวมินทร์
    เรียนอยู่ จุฬาฯ ปี 1 ค้าบ
    018382066

ขออยู่ด้วยคนนะค้าบ แอบดูมานานละ อิอิ^^(เข้าข่ายโรคจิต)

17. Tui Racing Development

229
    0
    0

สวัสดีครับปู ยินดีต้อนรับครับเชิญเลยครับ ไม่ต้องแอบแล้ว มามีตติ้งบ่อยๆนะ จะได้คุ้นเคยกันไว้:)
    บ้านอยู่โซนเดียวกันครับ เจอผมก็ทักทายได้นะครับ:)

ผมชื่อตุ้ยครับ รถผมคันข้างล่างนี้อ่ะครับ

18. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ยินดี ต้อนรับ ทุกท่านครับ

ผม ขอฝากกระทู้นี้ให้เป็ ของพี่ชายท่แสนดี เลยนะครับ พี่ตุ้ย พนักงาน ต้อนรับ ของ 11X Club ขอบคุณ จาก ใจจิง ครับ

19. P o o

7
    0
    0
    ขอบคุนพี่ๆมากนะคับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี:rolleyes:

20. P o o

7
    0
    0
    ขอบคุนคับพี่ตุ้ย ถ้าไม่ติดเรียนไปมีตติ้งแน่นอนค้าบบ

21. Tui Racing Development

229
    0
    0

ติดเรียนไม่ว่า แต่ถ้าติดหญิงแล้วไม่มาอ่ะ มีเคือง นะ อิอิอิ:D :D :D

แซวเล่นขำขำ นะ ปู:)

22. Tui Racing Development

229
    0
    0

ขอบคุณครับ น้าใหม่ แต่ช่วยกันต้อนรับดีก่า มันดูอบอุ่นดีนะครับ:)

23. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ ปู

ผมอาร์ทนะคับ แล้วไว้เจอกัน
    ติดตามข่าวสารได้จากในเวบเลยนะคับ

พี่ๆๆน้องๆๆๆ++++มิตรภาพที่แสนดี

ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านด้วยนะคับ

24. P o o

7
    0
    0
    ผมไม่ติดหญิงอ่าคับ มีแต่ หญิง มาติด อิอิ (โม้ไปงั้นแหละค้าบ) :D

25. P o o

7
    0
    0
    คับพ้ม :D

26. Tui Racing Development

229
    0
    0

อ่านะ ถ้าไงหาติดมือมาฝากพี่บ้างเน้อ อิอิอิ:D

27. fernau

fernau New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อเก่งครับ อายุ 29 บ้านอยู่ราชบุรีครับ
    เครื่องยังเดิมๆ อยู่ แล้วจะเอารูปรถมาให้ดูทีหลังนะครับนะครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    โทร 01-2597172

28. pridoy

pridoy Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิก

เอก
    อยู่รังสิต

09-2016084

email : [email protected]

29. Tui Racing Development

229
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณ เก่ง เข้ามาคุยเล่นโพสต์เล่นได้ นะครับ มีปัญหามาปรึกษากันได้ทุกเรื่องนะครับ (ยกเว้นเรื่องตังค์ อิอิอิ:D ) ผมชื่อตุ้ยครับ ถ้าผมมีโอกาสผ่านไปแถวราชบุรีจะแวะไปหานะครับ:)

30. Tui Racing Development

229
    0
    0

หวัดดีครับเอก:)

ที่นี่ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาโพสต์มาคุยได้นะครับ ไม่อยากให้เงียบหายไปเลย เห็นเข้ามาสมัครหลายคนแล้ว เงียบหายไป ที่นี่ทุกคนคือคนสำคัญนะครับ ว่างๆมีโอกาสมามีตติ้งบ้างนะครับ เสียค่าสมาชิกแล้วเอกจะได้เสื้อคลับ และสติ๊กเกอร์คลับ มีอะไรข่าวสารเกี่ยวกับรถ ร้านอะไหล่ อู่ไหนแนะนำ มาโพสต์ได้เลยนะครับ เอื้อเฟื้อข้อมูลข่าวสารกัน ครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้