พรุ่งนี้ (เสาร์ 1 ก.พ. 51) มีจัดนอกรอบบ้านปิ๊กนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไม่ใช่ค่ะ แต่ก็อยู่ในระแวกนั้นล่ะค่ะ
    บ้านปิ๊กจะอยู่ แถวซอยวัดลาดพร้าวค่ะ

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พี่เต้ยผิดรู้ไหมเนี่ยพี่เค้ารอกินกันเนี่ย.....ออกมาแก้ข่าวเร็วพี่......55555555555+

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รูปมีนิดหน่อยครับ เดี๋ยวลงให้ดูกัน อิอิ

4. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    มีรูปมาให้ดูกัน....ขำขำ...

5. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เสียดายคับไม่ได้ไป มิตติ้งหน้าเจอกันคับ:cool::cool:

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    วางตรงหน้าแว่นเลยนะเนี่ย

แสดงว่าหม้อนั้นของแว่นคนเดียวใช่ไหมเนี่ย :D:cool: สงสัยจะประมาณว่า "หม้อข้า!! ใครอย่าแตะ" :D:cool:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แต่หญิงอ้อนี่กำลังจะเข้าปากเลย 55+

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ส่งสัยอาหารคืนนั้นคงจะอร่อยนะครับดูจากรูปแล้วเกลี้ยงทุกชามเลย :D:D

9. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :p ได้ทีเอาหย่ายเลยนะพี่กอล์ฟ เด้วเหอะ...อย่าเผลอแล้วกัน :p :p :p ... ถึงเวลาเอาคืนแน่แน่ :D :D :D

10. กอหญ้า

119
    1
    0
    ประกาศจากคณะปฎิวัดโซนนนท์

เนื่องด้วยการเดินทางไปเจรจากับกลุ่มชาวเกียร์ดอนเมืองแต่กว่ากำลังเสริมจะเดินทางมาสมทบก็สายซะแล้วทำให้ตาเกียร์เหิมเกริมป็นอย่างมากแอบถ่ายรูปเรามาวิจานก่อน:mad:เรากะจะเอามาแบล็คเมก่อนนะเนี่ย

รูปเดี๋ยวมาลงให้นะรอแป๊บ

11. กอหญ้า

119
    1
    0
    :D:D:D:D:eek:

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D 55+ งานนี้ใครไวกว่าได้เปรียบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้