สอบถามราคาเครื่อง GA16 เซียงกง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย MTRJOE, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    มาดูคาบ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มาซะยาวเลยครับคุณเบส

เอาเป็นว่า สุดยอดจริงๆครับ

ผมละ เอาใจช่วยนะครับ ควันไหลไม่เป็นไร โบเปลี่ยนใหม่ได้ครับ

แหะๆ ของผมมัน 0.5 เกือบ 0.6 เองบูสต์อะ ปรับสักบาร์ นึงจะพังมะครับ :D

ปล. คณเบส ผมอยากได้ครัชคับมันลื่นจิงๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้