Speed Point คลับดริฟ สำหรับคนชอบดริฟ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Kazza, 8 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ที่ไปกันบ่อยๆก็มี สวนสาธารณะตรงสาย 2 กะ ปั๊มปตท ที่มีKFC ตรงวงแหวนรอบนอก อะคับ ^^

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ร้านอาหาร yes in deed ครับ

3. Kazza

138
    0
    0
    อยากไป Yes indeed เหมือนกันครับ แต่ไปมะถูก เหอๆๆ

4. CODE L

CODE L New Member Moderator

61
    2
    0
    จะรู้จักได้ยังไงคู้น ก้ที่ถามเพราะลูกพี่คุณเค้าพูดเหมือนรู้จักนี่ ก็ถ้าบอกผมมาแล้วถ้าผมรู้จักจะได้ไปต่อว่าไง เพราะผมไม่รู้เลยถาม ถ้ารู้จะถามทำไม เออ เน้าะ งง
    แต่ก็อย่างที่บอกไม่อยากรู้แล้วหละ ไม่ตอบแล้วด้วย ผมมันแค่นักดูที่รู้จักนักดริฟท์หลายคนไง เลยรู้สึกเกลียดถ้าต้องคุยกับคนแบบนี้โดยที่เราไม่รู้ตัวไง เหอ เหอ เหอ แค่นั้นเองแหละ

5. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0

ไปวันไหนบ้างอะไปด้วยคนครับบ:D :D

6. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
    พอดีแวะมาอ่าน ยินดีกับทีมใหม่ด้วยครับ มีเยอะๆครับดี :D

7. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    โห ๆ มีคลับดรีฟด้วยแจ๋ว ๆ แต่ดริฟไม่เป็นอ่าครับ T_T

สอนมั้งซิครับพี่ ๆ ......อิอิ

8. Kazza

138
    0
    0
    พูดตรงๆพวกผมก็มือใหม่ละครับ ยังต้องฝึกอีกเยอะ หุหุ

9. Aojun

Aojun New Member Member

16
    0
    0
    ขอพันแปรเป็นตากล้องประจำทีมละกัน:mad:

10. iggy3443

iggy3443 New Member Member

10
    0
    0
    เหอๆๆๆ อยู่ แถว สาย 2 พอดี ขอไปดูด้วยคนนะครับ แต่ว่า ไปดริ๊ฟท์กันวันไหนเหรอครับ จะได้ไปถูก กลัวไปแล้ว ร้างง่ะครับ

11. iggy3443

iggy3443 New Member Member

10
    0
    0
    เออ แล้วใครเล่น MSN บ้างครับ ขอเมล์หน่อย

12. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ผ่านมาดู ครับ

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยินดีด้วยกับ คลับ ใหม่ น่ะ ค๊าบบบ
    แต่ อยาก อยู่ ด้วย จัง อิอิ

14. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28

แบ้ง เกิดไรขึ้นวะนี่ -*- ใครมาเห่อมงเห่อหมอยอีก เวรกำจริงๆ สงสัย ต้องโกนหมอยทิ้งละล่ะ เดี๋ยวมันจะหาว่าเห่อหมอย หุหุ

15. พายุ

พายุ Guest

0
    0
    0
    อ่านๆดูเหมือนชงเองกินเอง แล้วหลอกให้คนอื่นมาทะเลาะกันเลย

16. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    โพส แบบนี้เสียชื่อคน รักดิฟหมดเลย แต่ว่าคุณkazza ใช้ รถ jazz ช่ายป่าว

งิงิ ผมก้อใช้แจ๊สครับแต่ผมออตโต้อ่า ว่างๆ จาหาโอกาสไปmeeting นะครับ

17. angle_of_death

angle_of_death New Member Member

51
    0
    0
    ร้อนแรงจิงๆ

18. jeedjaab

jeedjaab New Member Member

144
    0
    0
    ดริ๊ฟม่ายเปน...แต่อยากดูอ่ะคับ

19. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

20. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    พี่ Kazza คับ ปั้ม ปตท ที่ว่านี่ วงแหวนไหนคับ ใช่ตรงข้าม โรงงาน คาร์ลเบิร์ก เก่าที่แถวอยุธยาป่าวครับ

21. naraka43

naraka43 Guest

0
    0
    0
    อยู่ด้วย

drift ไม่เป็น แต่ขออยู่ด้วยคนดิ ขับ vios เกียร์ ออโต้ ใช่ได้ม่ะ

22. ake a jazz

ake a jazz New Member Member

41
    0
    0
    หวัดดีครับบอย ผมเอกนะ หวัดดีครับพี่ๆ ผมเป็นคนนึงที่ชอบการdrift อะถึงจะทำไม่เป็นก็เถอะแต่ก็พยายามครับ ส่วนคุณที่มาโพสด่าเค้าอะครับ ถ้าการที่เค้าตั้งคลับขึ้นมาแบบนี้เพื่อเป็นที่แลกเปลี่ยนความคิดเห็นและเป็นที่รวมตัวของคนที่ชอบเหมือนๆกัน ผมว่าดีออกเราจะได้เจอเพื้อนๆใหม่ๆพี่ๆใหม่ได้ความรู้ใหม่ๆด้วย แต่ถ้าคุณมะชอบก็มะต้องเข้ามาอ่านสิครับ ออกไปตั้ง คลับของคุณเองเลย ดีกว่าผมว่า

23. Aojun

Aojun New Member Member

16
    0
    0
    อัพให้ ก็คนมันแรง

24. snoopie

snoopie New Member Member

11
    0
    0
    ผมเองก็ชอบดริฟครับสู้ๆครับ UP...

25. oni_gtr

oni_gtr New Member Member

50
    3
    0
    อย่าไปใส่ใจเสียงหมาเห่าเรยค้าบ สามัคคีกันไว้ดีกว่า เชื่อผมเถอะ

26. kong20

kong20 New Member Member

16
    1
    0
    ไม่สนใจใครว่าไงแต่ผมชอบดริฟ แต่ตอนนี้เริ่มมาได้ระยะหนึ่งแล้วยังไม่ค่อยเก่งฝากตัวด้วยแล้วกันนะครับ แล้วจะมาโพสแระเปลี่ยนความรู้กันนะ แล้วมีมิตติ้งที่ไหนบอกด้วยนะถ้าไปถูกจะไปให้เห็นหน้า ผมชื่อก้อง ขับรถเก่าๆแต่ใจรักในอิสระที่จะทำ เจ้าของกระทู้ครับสู้ต่อไปเถอะไอมดแดง

27. pink a31

pink a31 New Member Member

13
    0
    0
    ไปด้วยคน

28. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    ใจเย็นนะบอย น้องรัก รอดูเต่าดริฟ อิอิ แต่ยังไม่มีทีม 55+

29. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แวบๆๆมาดู เเหะ สู้ๆๆค้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้