ใครเคยโดนจับทะเบียนยาว ให้ตัดแบบนี้!!! จะได้ไม่โดน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SysOP, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    เวงกำ

2. arin1908

arin1908 New Member Member

10
    0
    0
    โอ้ยยย...เห็นยังนี้แล้วแม..ร่..ง ปวดใจครับพี่น้อง

3. ต้องไปทำร้านเดียวกับพี่เค้าครับ 55

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ผมว่าผมก็ตัดแบบนี้นะ(ด้านหลัง)ยังโดนหรือว่าต้องทำตัวอักษรเป็นสีดำหว่า................ถ้าทำคงโดนอีกข้อหานึงแน่ๆ..........และตอนนี้ปริ๊นสีเก็บไว้ในรถแล้วถ้าโดนจับจะเอาให้แม่งดูแล้วจะมาบอกว่ามาบอกว่าพวกมันจาพูดว่ายังไงแต่ตอนนี้ยังไม่โดนครับ

5. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ลองดูนะพี่เบน 555+
    ท่าทางมันจะอึ้ง

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เห็นด้วย ครับ
    แต่มันแปลกครับ มันใช้รถส่วนตัว
    หรือรถหลวง งง
    เพราะทะเบียนป้ายขาว
    น่าสังสัยอยู่

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทะเบียนส่วนบุคคล ใช้ในราชการ มันยังไง อยู่นะ
    หรือช่วยราชการก็เท่านั้น

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมก็ว่างั้นเอาแมร่งซักที

9. piza

piza New Member Member

15
    0
    0
    คนที่จับเค้าไม่แต่งรถหรือไม่มีให้ทำ แต่คนที่ทำเค้าไม่จับหรอกครับ สวัสดี ทุกคนนะครับสมาชิคใหม่ ครับ ชื่อจี๊ป เป็นตำรวจครับ อยู่นรราธิวาสครับ ตำรวจดีๆยังมีอีกเยอะครับ

10. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    สวัสดีครับ k.จิ๊ป เห็นด้วยครับตำรวจดีๆมีเยอะ ส่วนน้อยมากๆที่ทำตัวเป็น...... ทุกสังคมก็คงเป็นแบบนี้ มีของเสียปะปนกับของดี...

แต่ที่เอามาฝากก็เพราะบางคนเคยโดนในข้อหานี้ ทั้งๆที่มันไม่ใช่สาเหตุสำคัญใดๆที่จะโดนปรับเลย...

มียศศักดิ์สูงเยี่ยมจงเจียมจิต
    อย่ามัวคิดฟุ้งเฟ้อละเมอหลง

รู้ประมาณดีจริงเกียรติยิ่งยง
    ยิ่งถ่อมลงยิ่งเฟื่องกระเดื่องนาม

ถ้าทะนงองอาจชาติคนหลง
    ยิ่งทะนงยิ่งเร้าให้เขาหยาม

ยิ่งหัวสูงมุ่งใหญ่ยิ่งใจทราม
    ยิ่งรวนรามยิ่งด้อยเสื่อมถอยลง

ปล1. วันนี้เปลี่ยนแนว อิอิ
    ปล2.เป็นกำลังใจให้ตำรวจ ทหาร ที่อยู่ภาคใต้ เสมอครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2008
  11. piza

piza New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณครับที่เป็นกำลังใจ แผ่นดินไทยแบ่งแยกไม่ได้

12. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

13. MONTOYA

MONTOYA New Member Member

78
    0
    0
    แต่ก็มิได้นำพา อิอิอิอิ

14. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    กำ ทามปายด้าย !!!!!!!!!!

15. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    พีโดนป้ายทะเบียน ผมโดน ไม่ใส่กันสาดบังโคนหลัง - -* เซงกว่าใครเพื่อน

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ผมก็ว่างั้นแหล่ะ...ที่เห็นๆ....ส่วนมากไม่มีจะแต่ง.....เหอๆ..

ปล. เป็นกำลังใจให้ตำรวจภาคใต้...หลายๆเด้อครับ.....:D

17. MONTOYA

78
    0
    0
    สงสัยแฟนพี่แก ให้ตังมากินข้าววันละ20บาทแน่เลย ถึงมีข้อหาแปลกๆแบบนี้มาอ้าง อิอิ

18. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมเคยโดนแต่ผมก็บอกทะเบียนไม่ได้ตัดมันไม่ยอมปล่อยมันคงกลัวเสียหน้ามั้งครับ

19. MONTOYA

78
    0
    0
    ดูแล้วจับข้อหา เมาแล้วขับ จะไกล้ความจริงกว่ามั้ย :D:D:D

20. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    โดนจนชินเเล้ว 100-300

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้