กติกากระบะบ้านโอเพ่น

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เงียบ...........................

2. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผมรู้ ตอนนี้ รถ ผม ไม่ได้วิ่งแล้ว พี่เลยไม่ค่อยสนใจผม ซึ้งครับ อยู่ด้วยกันมานาน เสียความรู้สึกจริงๆ

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เเวะมาเยี่ยมคร้าบ

:sad::sad::sad:ไม่ได้เข้ากระทู้นี้นาน..........เพราะไปอยู่ระนองตั้งแต่วันพุธ.............เสร็จงานวันศุกร์......

แล้ว ก็มัวแต่..ไป UP กระทู้ ขายรถ.......2 คัน................เรื่องกติกา.......ไปถามที่ โต๊ะกรรมการเลยดีกว่ามั๊ย.............ที่แจ้งไว้แล้ว......หรือ...รวมตัว กันไปออก ความคิดเห็น................

เสาร์ที่กําลังจะถึง.(12 มี.ค).ผม...คงไปสนามไม่นาน..........เพราะ...เป็นวันที่..ต้องส่งรถที่จะแข่ง..ขึ้น เทเลอร์ ไประนอง..........................

A.....ที่พิมพ์นี้........ต้องการอะไร หรือเปล่า..........รู้ไม่ใช่เหรอ......ว่าร้านพี่อยู่ตรงไหน.......เรื่องรถน้องอ่ะ..ไม่ใช่เรื่องใหญ่...........ไม่เคยซีเรียสว่า..จะไปวิ่ง..หรือ..ไม่วิ่ง..........เด็กในทีม..หรือ..นอกทีม...ก็กินเบียร์ด้วยกันได้...................หวังว่า...คงเข้าใจ..อะไรบางอย่าง..ในตัวพี่มากกว่านี้.........:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

4. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เบอร์โทร ผม พี่ โอตก็ มี ไม่ต้องโทรหาคนอืนนะพี่ คนแยอะเรื่องแยะ โทรคุยกันดีกว่าครับ เรื่องมันยาว

อยากระบายความในใจหลายๆอย่างเหมือนกัน

เสาร์ที่กําลังจะถึง.(12 มี.ค).ผม...คงไปสนามไม่นาน..........เพราะ...เป็นวันที่..ต้องส่งรถที่จะแข่ง..ขึ้น เทเลอร์ ไประนอง..........................

เคยชวนผมสักคำมั๊ยพี่ ................. แค่นี้น่าจะรู้นะครับผมมันหมดค่าแล้วหละ

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ผมจะหยุดพิมพ์......ข้อความที่ไม่เกี่ยวกับกติกานะครับ...............เพราะ.........ผมเข้ามาทําหน้าที่คนที่อยู่ตรงกลาง....เรื่องการแข่งขัน....ขอบคุณครับ.......

6. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เป็นเรื่องอีกแล้วกรู.................

เป็นอีกกระทู้ หนึ่งที่ผมเป็นคน

เริ่ม แล้วมีคนเข้ามาระบายความใน

ใจกัน จนบายปลาย..........

(หรือเปล่าเอ่ย..........)

หลังจากเคยเริ่มกระทู้เรื่อง หัวฉีด 3 รู

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    555+ไม้ต้องซีเรียสครับ พี่ สบายใจได้ครับ

8. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ก้อดีครับ ชาวกระบะรักกันครับ

แข่งรถเพื่อความสุขของเราครับ

แพ้หรือชนะ ก้อยังมีมิตรภาพที่ดีต่อกัน.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้