: : : : : : ของเล่นใหม่ สำหรับชมรมคนรมแก๊สครับ : : : : : :

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mr_janes, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gvd_s.

gvd_s. New Member Member

8
    0
    0
    น่าสนครับแต่ต้องดิดแก๊สก่อน หึ หึ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อยากมีบ้างอะ

3. ท่านที่ติดแล้ว ใช้งานเป็นยังไงบ้าง ช่วยรายงานผลด้วย คร๊าบบบบบ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ต้องรอติดแก๊สก่อนครับ

5. รายงานผล คร๊าบบบบบ

Hana เสร็จเรียบร้อยแล้ว ครับ

6. Pop&Punn

Pop&Punn New Member Member

40
    17
    0
    รอติดแก๊สก่อน เหมือนกันครับ:D:D

7. mammothxp

mammothxp New Member Member

14
    0
    0
    อยู่พระรามสาม อยากติดแก๊ส LPG ครับ ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำร้านที่เชื่อถือได้ไหมครับ

NV ตอนเดียว ปี 98 ครับ

ขอบคุณครับ

8. แถวนั้นไม่รู้อ่ะคับ แต่ถ้าจะข้ามสะพานแขวนมาสุขสวัสิ์ ก็อู่คุณชัย หมายกะจาย ที่พี่ๆน้องๆ ไปทำกันอ่ะคับ ยังไงก็หาใกล้ๆบ้านก็ดีคับ เผื่อไว้เซอรวิสจะได้สะดวก

9. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ใช่ครับ เอาสะดวกและบริการ

10. runnerone

runnerone New Member Member

24
    7
    0
    ต้องหามาใช้บ้างแล้วขอบคุณครับ

11. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ไม่ทราบว่าแบบFEMAใช้ได้ยังคร๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้