AF-27 นิยมใส่โช้คหลังของอะไรดีคับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย note cefiro, 8 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เหม่ง

เหม่ง New Member Member

59
    2
    0
    เพิ่มเติมครับ สำหรับ AF34-35 นะคับ ถ้าจะใส่จริงๆ ให้เอาโชคมิโอ้เดิม มาแปลงหูล่างใหม่โดยใช้หูล่างของzx เดิมนั่นแหละ ต๊าปเกลียวที่หูล่างโช๊คเดิม ให้ใส่กับโช๊คมิโอได้ มันจะเยื้องศูนย์นิดนึง หลบยางพอดี ใส่ยางได้ใหญ่สุด 90/90 คับ 100/90 ติดสปริง ใช่ดีเหมือนกันครับ ซ้อน2-3 สบาย คนเดียวไม่แข็งมากคับ ลองดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2006
    note cefiro ถูกใจสิ่งนี้
  2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    อันนี้ของ posh ครับผม :)

note cefiro ถูกใจสิ่งนี้
  3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แล้วอย่างนี้ผมจะดูกิ้กใหม่ก่อนหรือจะดูโช๊คก่อนดีอ่ะอิอิ

4. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ผมว่าดูกิ๊กดีกว่าพี่เป้โช๊คของเพ่มีตั้งหลายอันอ่ะทำไมไม่ดูหง่ะแต่ดูกิ๊กนี่หาดูยากๆๆๆนะคับเพ่...........

5. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    +1อัพ:)
    +1อัพ:)

*จัดการไปเรียบร้อยครับ ใส่ได้พอดีตรับ ขอบคุณชาวminibikeมากมายครับ:)

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    บ่เป็นหยังครับ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อูย.............
    อย่างแจ่ม ครับ...........:D

8. BeyondGod

BeyondGod New Member Member

41
    1
    0
    ได้มาราคาเท่าไรครับ ไม่ต้องแปลงเลยหรอครับ ท่าน

9. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    28ไมใส่เเล้วไม่ติดบังโคลนเลยอ่ะครับง่าส์ๆของป๊มมันยังสีกับบังโคลนนิดๆครับอนาคตกลัวงานเข้าเเบบพี่ตาว

10. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    -เรื่องราคา พอดีรู้จักกันโดยส่วนตัวคุณจั๊มพ์เค้าเลยแบ่งๆ ขายไม่แพงอ่ะคับ
    -ไม่มีติดเลยอ่ะครับคุณBALLGT ปรับเกลียวให้สุดแล้วสวมไปเลย ล้อหลังสูงขึ้นนิดหน่อย +แกนโช้คใกล้ยางมากๆ คุณจั๊มพ์เค้าเลยให้แหวนรองล้อมา1ตัว ตอนนี้สบายล่ะครับ

*ส่วนเรื่องสตาร์ทมือต้องแช่ ยาวๆ ตอนนี้หายแล้วครับ *สตาร์ททีเดียวติด* เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากเปลี่ยนสูบเอง ใช้อะไหล่บ้านเราครับ

11. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    คุ้นๆนะโช๊คใครอ่ะ:D :D

12. BALLGT

608
    4
    0
    ตอนนี้มีผู้ใส่เเล้วงานเข้าเนื่องจากสปริงโช้คด้านบนสีกับบังโคลนเเล้วไปเบียดโดนถังออโต้ลูป

13. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    เดี๋ยวต้องรอให้ตาวมาแถลงข่าวเอง

14. BALLGT

608
    4
    0
    พี่คองเปิดเทอมเเล้วคงหายตัวนานหน่อย

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    แอบไปอยู่ Rela.... หรือเปล่า.............

อิอิ
    :D

16. BALLGT

608
    4
    0
    เเก้ไขครับสรุปที่พังคือโอลิงลูกยางเซนเซอร์ครับเหอๆรอดปายยย

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    โชคดีไปครับ........

อิอิ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้