MEETING 16 มีนาคม

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    ไว้เจอกันคับ

2. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    ไม่ได้ไปด้วยละครับ

ช่วงนี้ไม่พร้อมทั้งคนทั้งรถเลยครับผม

วันอาทิตย์ก็ไปไหนไกลบ้านไม่ได้ พอดีที่โรงงานตัดไฟน่ะครับ กลัวจะมีงานด่วน

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เจี๊ยบ เมื่อวานตอน 3 ทุ่ม เห็น AE111 สีบอร์นเข้าไปในซอยบ้านเจี๊ยบอะ สวยดี รถใครหว่า...?

4. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    บรอนซ์ทองป่ะครับ?

วันก่อนก็เห็นแถวปากซอยครับ เป็นไฮทอร์คสีทอง แต่เหมือนไม่ใช่คนในซอยแฮะ

ที่เห็นบ่อยๆมีตูดเป็ดล้อกล้วยสวยๆคันนึงครับ

แล้วก็สามห่วงสีขาวล้อขาวกันชนแวนอีกคันรถพี่แม็กอยู่ข้างๆบ้านครับ

มีอ๊อดอีกคันครับสามห่วงล้อซามูไรอยู่หมู่บ้านใกล้ๆกัน:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้